Kết quả bóng đá trận Sturm Graz (Youth) vs Floridsdorfer AC, 22:30 ngày 08/08/2026
Erste Hạng Áo · 22:30 ngày 08/08/2026
Sturm Graz (Youth) 4 Kết thúc HT 2-2 2
Floridsdorfer AC
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26℃~27℃
Diễn biến trận đấu
| Sturm Graz (Youth) | Phút | |
| Bastian Maierhofer(Assists:Elijah Roche) (Kiến tạo: Elijah Roche) 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 20' | ⚽ 1 - 1 Lan Piskule | |
| 24' | ⚽ 1 - 2 Lan Piskule | |
| Bastian Maierhofer(Assists:Jonas Locker) (Kiến tạo: Jonas Locker) 2 - 2 ⚽ | 45+2' | |
| HT 2-2 | ||
| Julian Halwachs 3 - 2 ⚽ | 62' | |
| 76' | Noah Bitsche | |
| Barne Pernot(Assists:Elijah Roche) (Kiến tạo: Elijah Roche) 4 - 2 ⚽ | 88' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 8 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 15 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 26 | 11 |
| Điểm | 3 | 7 | 6 | 18 |
Chủ = Sturm Graz (Youth) · Khách = Floridsdorfer AC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sturm Graz (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 3 (19%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 4 (25%) |
Bảng xếp hạng
Sturm Graz (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 13 | 6 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 6 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 7 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 17 | - | - |
Floridsdorfer AC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Sturm Graz (Youth) 3 (30%)Hòa 5 (50%)Floridsdorfer AC 2 (20%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.5 | 2.5 | T |
| 04/09/25 | Sturm Graz (Youth) | 2-2 (0-1) | Floridsdorfer AC | 0 | 3.25 | H |
| 31/08/25 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-1) | Floridsdorfer AC | 0 | 2.75 | B |
| 24/05/25 | Floridsdorfer AC | 1-1 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.5 | 2.75 | H |
| 01/12/24 | Sturm Graz (Youth) | 0-0 (0-0) | Floridsdorfer AC | +0.25 | 2.75 | H |
| 10/10/24 | Sturm Graz (Youth) | 4-2 (2-0) | Floridsdorfer AC | 0 | 3.25 | T |
| 02/03/24 | Floridsdorfer AC | 1-0 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | -1.5 | 3 | B |
| 13/08/23 | Sturm Graz (Youth) | 2-2 (1-2) | Floridsdorfer AC | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/03/23 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/09/22 | Sturm Graz (Youth) | 0-0 (0-0) | Floridsdorfer AC | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Sturm Graz (Youth)
BBBBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (100%)
Ghi/Mất: 6/27 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | First Wien 1894 | 4-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | NK Lokomotiva Zagreb | 4-0 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | - | - | B |
| 24/07/26 | SC Gleisdorf | 2-1 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | - | - | B |
| 19/07/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (1-1) | Al Hilal | - | - | B |
| 10/07/26 | Sturm Graz (Youth) | 2-3 (1-1) | ND Beltinci | -0.25 | 4.25 | B |
| 03/07/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | -1 | 3 | B |
| 26/06/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/05/26 | WSC Hertha Wels | 2-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-1) | SV Austria Salzburg | +0.25 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | -1 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-1 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | First Wien 1894 | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | SC Bregenz | 1-3 (1-2) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | St.Polten | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Austria Wien (Youth) | 0-1 (0-1) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | Austria Lustenau | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-1) | FC Liefering | -0.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.5 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Kapfenberg | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Floridsdorfer AC
THBTHTBBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Floridsdorfer AC | 1-0 (1-0) | St.Polten | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | SV Horn | 1-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | +1 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | SK Prostejov | 2-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | 0 | 2.75 | B |
| 10/07/26 | SV Leobendorf | 1-3 (0-1) | Floridsdorfer AC | +1 | 3 | T |
| 07/07/26 | SV Horn | 0-0 (0-0) | Floridsdorfer AC | +1.25 | 3.25 | H |
| 03/07/26 | Wiener SC | 1-2 (1-1) | Floridsdorfer AC | +1.25 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Rapid Wien | 4-1 (3-1) | Floridsdorfer AC | -1.25 | 3.25 | B |
| 14/05/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 1-0 (0-0) | Floridsdorfer AC | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Austria Wien (Youth) | 0-5 (0-2) | Floridsdorfer AC | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Floridsdorfer AC | 0-0 (0-0) | St.Polten | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/04/26 | Floridsdorfer AC | 5-0 (3-0) | SKU Amstetten | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | FC Liefering | 3-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | +0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-1) | First Wien 1894 | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 0-2 (0-0) | Floridsdorfer AC | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Floridsdorfer AC | 0-2 (0-0) | Austria Lustenau | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | SK Austria Klagenfurt | 0-3 (0-2) | Floridsdorfer AC | +0.5 | 2.25 | T |
| 11/03/26 | Floridsdorfer AC | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | SV Austria Salzburg | 0-1 (0-1) | Floridsdorfer AC | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/02/26 | Floridsdorfer AC | 1-1 (0-1) | Kapfenberg | +0.5 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
916
Sút cầu môn
76
Tấn công
130122
Tấn công nguy hiểm
7678
Sút ngoài cầu môn
210
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
24 76
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T3 H5 B2T2 H5 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H4 B1T1 H4 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sturm Graz (Youth) (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Floridsdorfer AC (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sturm Graz (Youth) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Floridsdorfer AC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sturm Graz (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1910 | |
| Sân nhà | FAC-Platz | |
| 12000 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Wien |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.60 | 3.70 | 1.71 | 0.90 | 2.50 | 0.85 | 0.87 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 1.14 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.90 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.50 | 3.60 | 1.70 | 0.91 | 2.50 | 0.88 | 0.86 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.31 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.85 | 3.40 | 1.76 | 0.97 | 2.50 | 0.85 | 0.84 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.00 ↑ | 61.00 ↑ | 9.09 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.40 | 3.45 | 1.77 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.50 ↑ | 60.00 ↑ | 7.00 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.90 ↓ | -0.50 | 0.80 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 4.20 | 3.55 | 1.67 | 0.88 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.19 ↓ | 4.23 ↑ | 30.31 ↑ | 4.40 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.85 | 3.40 | 1.76 | 0.97 | 2.50 | 0.85 | 0.84 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.10 ↑ | 62.00 ↑ | 9.09 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.25 | 3.65 | 1.70 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.91 | -0.75 | 0.91 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.10 ↑ | 26.00 ↑ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 7.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.36 | 3.45 | 1.66 | 0.96 | 2.50 | 0.86 | 0.90 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.10 ↑ | 36.00 ↑ | 4.54 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.27 | 3.54 | 1.80 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.02 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.25 ↑ | 40.00 ↑ | 8.30 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 6.65 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 0.91 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.50 | 3.70 | 1.64 | 0.89 | 2.50 | 0.79 | 0.74 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 55.00 ↑ | 8.88 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.45 | 3.73 | 1.69 | 0.92 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.99 ↑ | 30.66 ↑ | 3.18 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 3.60 | 1.72 | 0.87 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.93 ↑ | 5.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.68 | 3.80 | 1.67 | 0.88 | 2.50 | 0.86 | 0.91 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 95.00 ↑ | 3.82 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 4.25 | 3.50 | 1.70 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.50 ↑ | 3.50 | 1.65 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 4.10 | 3.60 | 1.75 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.40 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.50 | 3.50 | 1.67 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.87 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.85 ↓ | -0.50 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sturm Graz (Youth) | -3/4 | 0 | 0 | 2 |
| Floridsdorfer AC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).