Kết quả bóng đá trận Sturm Graz vs SV Ried, 20:30 ngày 25/10/2026
Bundesliga (Áo) · 20:30 ngày 25/10/2026
Sturm Graz 2 Kết thúc HT 1-1 2
SV Ried
🟨 2 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 8 - 2
Nhiệt độ: 5℃~6℃
Diễn biến trận đấu
| Sturm Graz | Phút | |
| 25' | Capan L. | |
| S.Seidl 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 19 | 25 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 17 | 19 |
| Điểm | 1 | 2 | 14 | 16 |
Chủ = Sturm Graz · Khách = SV Ried
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sturm Graz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (30%) | Thắng/Thắng | 9 (38%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (19%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (19%) | Bại/Bại | 5 (21%) |
Bảng xếp hạng
Sturm Graz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 6 | 0 | 18 | 9 | 37 | 2 |
| Sân nhà | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 3 | 7 | 2 |
| Sân khách | 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 6 | 11 | 1 |
SV Ried
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 4 | 10 | 26 | 30 | 28 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 3 | 4 | 12 | 13 | 15 | 10 |
| Sân khách | 11 | 4 | 1 | 6 | 14 | 17 | 13 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
60
Thẻ vàng
01
Sút bóng
160
Sút cầu môn
40
Sút ngoài cầu môn
90
Cản bóng
30
TL kiểm soát bóng
64%36%
Chuyền bóng
158100
TL chuyền bóng thành công
83%71%
Phạm lỗi
36
Cứu thua
03
Quả ném biên
77
Chuyền dài
55
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sturm Graz (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
SV Ried (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sturm Graz | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909-5-10 | Thành lập | 1912-5-5 |
| UPC-Arena | Sân nhà | Keine Sorgen Arena |
| 15322 | Sức chứa | 7000 |
| Fabio Ingolitsch | HLV | Mario Despotovic |
| Graz | Khu vực | Ried im Innkreis |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.58 | 4.20 | 4.00 | 0.77 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.48 ↓ | 4.45 ↑ | 4.50 ↑ | 0.84 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 0.93 ↑ | 1.00 | 0.85 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.73 | 4.10 | 4.20 | 1.03 | 3.25 | 0.79 | 0.84 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 253.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 4.10 | 4.40 | 0.85 | 3.00 | 0.98 | 0.86 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.74 | 3.95 | 4.05 | 0.82 | 3.00 | 1.02 | 0.92 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 300.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.95 | 3.95 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.83 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.07 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.83 | 1.00 | 0.90 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.74 | 3.95 | 4.05 | 0.82 | 3.00 | 1.02 | 0.92 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 300.00 ↑ | 8.60 ↑ | 1.02 ↓ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 4.10 | 4.05 | 0.88 | 3.00 | 0.98 | 0.88 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 36.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 7.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.68 | 3.86 | 4.03 | 0.85 | 3.00 | 1.01 | 0.94 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 255.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.03 ↓ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.80 | 0.88 | 3.00 | 0.84 | 0.78 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.02 ↓ | 20.00 ↑ | 11.51 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.81 | 3.85 | 3.84 | 0.54 | 2.50 | 1.26 | 0.35 | 0.00 | 1.78 |
| Live | 251.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.91 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.75 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sturm Graz | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
| SV Ried | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).