Kết quả bóng đá trận Sturm Graz vs Hiroshima Sanfrecce, 22:00 ngày 11/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 11/07/2026
Sturm Graz 5 Kết thúc HT 2-0 1
Hiroshima Sanfrecce
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: UPC-Arena Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Sturm Graz | Phút | |
| Jon Gorenc Stankovic 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| Jurgen Heil 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| HT 2-0 | ||
| 56' | ⚽ 2 - 1 | |
| Axel Kayombo 3 - 1 ⚽ | 90+10' | |
| Axel Kayombo 4 - 1 ⚽ | 90+10' | |
| Axel Kayombo 5 - 1 ⚽ | 90+10' | |
| Axel Kayombo 6 - 1 ⚽ | 90+11' | |
| Axel Kayombo 7 - 1 ⚽ | 90+11' | |
| Axel Kayombo 8 - 1 ⚽ | 90+11' | |
| Axel Kayombo 9 - 1 ⚽ | 100' | |
| Axel Kayombo 10 - 1 ⚽ | 100' | |
| Axel Kayombo 11 - 1 ⚽ | 100' | |
| Axel Kayombo 12 - 1 ⚽ | 101' | |
| Axel Kayombo 13 - 1 ⚽ | 101' | |
| Axel Kayombo 14 - 1 ⚽ | 101' | |
| Axel Kayombo 15 - 1 ⚽ | 105' | |
| Axel Kayombo 16 - 1 ⚽ | 105' | |
| 17 - 1 ⚽ | 110' | |
| 18 - 1 ⚽ | 110' | |
| 19 - 1 ⚽ | 110' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 6 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 15 | 22 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 8 | 12 |
| Điểm | 4 | 5 | 17 | 20 |
Chủ = Sturm Graz · Khách = Hiroshima Sanfrecce
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sturm Graz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (50%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 4 (21%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Sturm Graz 0 (0%)Hòa 0 (0%)Hiroshima Sanfrecce 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/02/07 | Hiroshima Sanfrecce | 4-1 (3-1) | Sturm Graz | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Sturm Graz
THBTTTHHHH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | Sturm Graz | 4-1 (2-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 03/07/26 | Sturm Graz | 2-2 (1-1) | FK Kosice | +1 | 3 | H |
| 30/06/26 | Sturm Graz | 2-6 (1-4) | LNZ Cherkasy | +1 | 3 | B |
| 27/06/26 | Sturm Graz | 5-0 (2-0) | NK Mura 05 | +1.75 | 3.5 | T |
| 17/05/26 | Sturm Graz | 2-0 (0-0) | Rapid Wien | +0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | TSV Hartberg | 2-4 (1-3) | Sturm Graz | +0.5 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Red Bull Salzburg | 1-1 (1-0) | Sturm Graz | -0.75 | 3 | H |
| 26/04/26 | Sturm Graz | 1-1 (0-0) | Austria Wien | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/04/26 | Sturm Graz | 1-1 (0-0) | LASK Linz | 0 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | LASK Linz | 1-1 (0-1) | Sturm Graz | -0.25 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | Sturm Graz | 0-0 (0-0) | TSV Hartberg | +0.75 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Rapid Wien | 0-2 (0-1) | Sturm Graz | 0 | 2.5 | T |
| 27/03/26 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | First Wien 1894 | +1.5 | 3 | H |
| 21/03/26 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | Red Bull Salzburg | -0.25 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Austria Wien | 2-5 (1-2) | Sturm Graz | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Sturm Graz | 2-0 (0-0) | Rheindorf Altach | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Wolfsberger AC | 2-2 (1-0) | Sturm Graz | 0 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | Sturm Graz | 1-0 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | WSG Swarovski Tirol | 1-0 (0-0) | Sturm Graz | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/02/26 | Sturm Graz | 1-0 (0-0) | SV Ried | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Hiroshima Sanfrecce
TTTTTHBHTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/8 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Kawasaki Frontale | 0-1 (0-1) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-1 (2-1) | Kawasaki Frontale | +0.75 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 4-2 (2-1) | Nagoya Grampus | +0.75 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Kyoto Sanga | 0-4 (0-1) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Gamba Osaka | 0-1 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 1-1 (1-0) | Vissel Kobe | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Fagiano Okayama | 1-0 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/04/26 | Avispa Fukuoka | 2-2 (1-2) | Hiroshima Sanfrecce | +0.75 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-1 (0-1) | Cerezo Osaka | +1 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-0 (1-0) | V-Varen Nagasaki | +1.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 1-1 (0-0) | Shimizu S-Pulse | +1 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 0-1 (0-1) | Avispa Fukuoka | +1 | 2.5 | B |
| 27/03/26 | Vissel Kobe | 2-1 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Shimizu S-Pulse | 3-1 (2-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.75 | 2.75 | B |
| 18/03/26 | Nagoya Grampus | 2-1 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-0 (1-0) | Gamba Osaka | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Hiroshima Sanfrecce | 1-0 (0-0) | Johor Darul Takzim | +0.75 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Johor Darul Takzim | 3-1 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | 0 | 2.5 | B |
| 27/02/26 | Hiroshima Sanfrecce | 1-2 (1-0) | Kyoto Sanga | +0.75 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Cerezo Osaka | 1-2 (0-0) | Hiroshima Sanfrecce | +0.5 | 2.75 | T |
So Sánh Sức Mạnh
55 45
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sturm Graz (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Hiroshima Sanfrecce (26 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sturm Graz | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909-5-10 | Thành lập | 1988-1-3 |
| UPC-Arena | Sân nhà | Edion Peace Wing Hiroshima |
| 15322 | Sức chứa | 50000 |
| Fabio Ingolitsch | HLV | Bartosch Gaul |
| Graz | Khu vực | Great Arch Stadium Hiroshima |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.56 | 4.43 | 4.11 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 1.54 | 1.50 | 0.43 |
| Live | 1.56 | 4.43 | 4.11 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 1.54 | 1.50 | 0.43 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sturm Graz | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Hiroshima Sanfrecce | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).