Kết quả bóng đá trận Stromsgodset B vs Tromso B, 22:00 ngày 02/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 22:00 ngày 02/08/2026
Stromsgodset B 0 Kết thúc HT 0-1 2
Tromso B
🟨 4 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Stromsgodset B | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 Isaac Kleczka | |
| 32' | ||
| HT 0-1 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 2 Oliver Ottesen | |
| 66' | ||
| 81' | ||
| 86' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 14 | 23 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 23 | 23 |
| Điểm | 3 | 4 | 7 | 11 |
Chủ = Stromsgodset B · Khách = Tromso B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stromsgodset B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (22%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 9 (50%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Bảng xếp hạng
Stromsgodset B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 2 | 9 | 31 | 36 | 20 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 2 | 4 | 19 | 17 | 11 | 8 |
| Sân khách | 8 | 3 | 0 | 5 | 12 | 19 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 16 | - | - |
Tromso B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 4 | 5 | 8 | 29 | 34 | 17 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 2 | 3 | 14 | 12 | 11 | 9 |
| Sân khách | 9 | 1 | 3 | 5 | 15 | 22 | 6 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 14 | 17 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Stromsgodset B 4 (57%)Hòa 0 (0%)Tromso B 3 (43%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/06/26 | Tromso B | 4-1 (2-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 12/09/22 | Stromsgodset B | 2-1 (0-1) | Tromso B | +1.25 | 3.75 | T |
| 25/07/22 | Tromso B | 2-3 (1-1) | Stromsgodset B | +0.25 | 3.75 | T |
| 22/10/11 | Tromso B | 3-1 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 08/07/11 | Stromsgodset B | 3-2 (1-0) | Tromso B | +0.75 | 3.75 | T |
| 30/08/10 | Tromso B | 4-1 (1-1) | Stromsgodset B | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/05/10 | Stromsgodset B | 2-1 (1-0) | Tromso B | +0.5 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Stromsgodset B
BTBHBBTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/25 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Finnsnes | 2-1 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 28/06/26 | Stromsgodset B | 5-1 (2-0) | Skjervoy | +0.5 | 3.75 | T |
| 21/06/26 | IF Floya | 4-0 (2-0) | Stromsgodset B | -1.5 | 4.25 | B |
| 13/06/26 | Stromsgodset B | 2-2 (2-0) | Harstad | - | - | H |
| 01/06/26 | Tromso B | 4-1 (2-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 26/05/26 | Stromsgodset B | 1-3 (1-2) | Lillestrom B | +0.75 | 4.5 | B |
| 14/05/26 | Ulfstind | 1-3 (1-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 09/05/26 | Stromsgodset B | 3-2 (2-2) | Alta | -0.5 | 3.75 | T |
| 02/05/26 | Skedsmo | 3-0 (1-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 26/04/26 | Stromsgodset B | 3-3 (2-1) | Fauske-Sprint | - | - | H |
| 19/04/26 | Stromsgodset B | 5-0 (3-0) | Bossekop | +1.75 | 4 | T |
| 12/04/26 | Skjetten Fotball | 1-3 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 08/04/26 | Stromsgodset B | 0-3 (0-1) | Kongsvinger IL B | - | - | B |
| 28/03/26 | Pors Grenland | 6-0 (4-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 26/10/25 | Bjorkelangen | 1-3 (0-2) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 18/10/25 | Stromsgodset B | 1-1 (1-1) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 11/10/25 | Gjovik Lyn | 4-0 (2-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 07/10/25 | Stromsgodset B | 6-0 (3-0) | Lillestrom B | +2.25 | 4.75 | T |
| 30/09/25 | Skedsmo | 2-1 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 23/09/25 | Stromsgodset B | 2-1 (1-0) | Ull Kisa B | +2.5 | 4.75 | T |
Thành tích gần đây — Tromso B
BBBHTBBBHH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/25 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Tromso B | 1-3 (0-0) | Ulfstind | - | - | B |
| 28/06/26 | Lillestrom B | 5-3 (4-0) | Tromso B | - | - | B |
| 21/06/26 | Tromso B | 2-3 (1-1) | Skedsmo | -0.5 | 3.25 | B |
| 12/06/26 | Alta | 3-3 (1-1) | Tromso B | - | - | H |
| 01/06/26 | Tromso B | 4-1 (2-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 22/05/26 | Kongsvinger IL B | 2-1 (1-1) | Tromso B | -1.25 | 3.75 | B |
| 14/05/26 | Tromso B | 1-3 (1-2) | Fauske-Sprint | - | - | B |
| 10/05/26 | Finnsnes | 3-1 (1-0) | Tromso B | - | - | B |
| 03/05/26 | Tromso B | 1-1 (1-0) | Bossekop | - | - | H |
| 26/04/26 | Harstad | 1-1 (1-0) | Tromso B | - | - | H |
| 19/04/26 | Tromso B | 1-0 (0-0) | IF Floya | - | - | T |
| 12/04/26 | Skjervoy | 2-0 (1-0) | Tromso B | - | - | B |
| 05/04/26 | Tromso B | 1-1 (0-1) | Skjetten Fotball | - | - | H |
| 21/02/26 | Valerenga B | 3-2 (1-1) | Tromso B | - | - | B |
| 26/10/25 | Harstad | 0-4 (0-1) | Tromso B | - | - | T |
| 20/10/25 | Tromso B | 4-0 (1-0) | Alta B | +2.25 | 4.5 | T |
| 10/10/25 | Junkeren | 3-1 (0-0) | Tromso B | -2.5 | 4.25 | B |
| 04/10/25 | Tromso B | 1-1 (1-0) | Sortland IL | - | - | H |
| 27/09/25 | Tromso B | 2-3 (1-2) | Gamle Oslo | - | - | B |
| 21/09/25 | KFUM Oslo II | 4-0 (2-0) | Tromso B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
40
Sút bóng
126
Sút cầu môn
33
Tấn công
8774
Tấn công nguy hiểm
3920
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B3T3 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn2.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stromsgodset B (18 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Tromso B (18 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 2.06 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stromsgodset B (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Tromso B (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stromsgodset B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| DRAMMEN | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.38 | 5.30 | 5.00 | 0.89 | 4.50 | 0.94 | 0.84 | 1.50 | 0.99 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.90 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.28 | 5.10 | 7.00 | 0.90 | 4.25 | 0.90 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.80 | 4.70 | 1.20 | 4.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 4.50 | 4.40 | 0.78 | 4.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 41.74 ↑ | 8.11 ↑ | 1.04 ↓ | 2.19 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.28 | 5.70 | 6.20 | 0.85 | 4.25 | 0.91 | 0.85 | 1.75 | 0.91 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.26 | 5.30 | 5.70 | 0.86 | 4.25 | 0.90 | 0.86 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 40.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.49 | 4.70 | 4.31 | 0.84 | 4.00 | 0.90 | 0.95 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.01 ↓ | 2.08 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.72 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.80 | 4.50 | 0.53 | 3.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 6.00 ↑ | 5.75 ↑ | 0.40 ↓ | 3.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 4.62 | 4.42 | 0.95 | 4.25 | 0.77 | 0.88 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 30.36 ↑ | 11.40 ↑ | 1.04 ↓ | 2.46 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.80 | 4.50 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↓ | 6.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.93 ↓ | 4.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.90 | 4.49 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | 1.15 | 1.50 | 0.62 |
| Live | 27.00 ↑ | 18.70 ↑ | 1.01 ↓ | 3.23 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 4.75 | 4.33 | 0.83 | 4.00 | 0.98 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.40 | 4.75 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.