Kết quả bóng đá trận Stromsgodset B vs Skedsmo, 19:00 ngày 16/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 19:00 ngày 16/08/2026
Stromsgodset B 0 Kết thúc HT 0-1 1
Skedsmo
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Stromsgodset B | Phút | |
| 25' | ⚽ 0 - 1 Elliot Berbu Engebretsen | |
| HT 0-1 | ||
| 54' | ||
| 88' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 14 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 23 | 11 |
| Điểm | 3 | 9 | 7 | 24 |
Chủ = Stromsgodset B · Khách = Skedsmo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stromsgodset B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 10 (59%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 9 (50%) | Bại/Bại | 2 (12%) |
Bảng xếp hạng
Stromsgodset B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 2 | 9 | 31 | 36 | 20 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 2 | 4 | 19 | 17 | 11 | 8 |
| Sân khách | 8 | 3 | 0 | 5 | 12 | 19 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 13 | - | - |
Skedsmo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 13 | 0 | 4 | 39 | 23 | 39 | 1 |
| Sân nhà | 9 | 7 | 0 | 2 | 22 | 8 | 21 | 1 |
| Sân khách | 8 | 6 | 0 | 2 | 17 | 15 | 18 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Stromsgodset B 3 (50%)Hòa 1 (17%)Skedsmo 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Skedsmo | 3-0 (1-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 30/09/25 | Skedsmo | 2-1 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 27/05/25 | Stromsgodset B | 5-3 (3-2) | Skedsmo | -0.25 | 4 | T |
| 01/10/18 | Skedsmo | 0-2 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 12/06/18 | Stromsgodset B | 4-1 (1-0) | Skedsmo | +1.25 | 3.5 | T |
| 28/01/17 | Skedsmo | 2-2 (2-1) | Stromsgodset B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Stromsgodset B
TBBTBHBBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/23 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Kongsvinger IL B | 2-3 (2-0) | Stromsgodset B | -0.5 | 4 | T |
| 02/08/26 | Stromsgodset B | 0-2 (0-1) | Tromso B | - | - | B |
| 25/07/26 | Finnsnes | 2-1 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 28/06/26 | Stromsgodset B | 5-1 (2-0) | Skjervoy | +0.5 | 3.75 | T |
| 21/06/26 | IF Floya | 4-0 (2-0) | Stromsgodset B | -1.5 | 4.25 | B |
| 13/06/26 | Stromsgodset B | 2-2 (2-0) | Harstad | - | - | H |
| 01/06/26 | Tromso B | 4-1 (2-1) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 26/05/26 | Stromsgodset B | 1-3 (1-2) | Lillestrom B | +0.75 | 4.5 | B |
| 14/05/26 | Ulfstind | 1-3 (1-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 09/05/26 | Stromsgodset B | 3-2 (2-2) | Alta | -0.5 | 3.75 | T |
| 02/05/26 | Skedsmo | 3-0 (1-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 26/04/26 | Stromsgodset B | 3-3 (2-1) | Fauske-Sprint | - | - | H |
| 19/04/26 | Stromsgodset B | 5-0 (3-0) | Bossekop | +1.75 | 4 | T |
| 12/04/26 | Skjetten Fotball | 1-3 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 08/04/26 | Stromsgodset B | 0-3 (0-1) | Kongsvinger IL B | - | - | B |
| 28/03/26 | Pors Grenland | 6-0 (4-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 26/10/25 | Bjorkelangen | 1-3 (0-2) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 18/10/25 | Stromsgodset B | 1-1 (1-1) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 11/10/25 | Gjovik Lyn | 4-0 (2-0) | Stromsgodset B | - | - | B |
| 07/10/25 | Stromsgodset B | 6-0 (3-0) | Lillestrom B | +2.25 | 4.75 | T |
Thành tích gần đây — Skedsmo
TBTBTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/12 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Skedsmo | 5-3 (2-1) | Fauske-Sprint | - | - | T |
| 02/08/26 | Skedsmo | 0-1 (0-0) | Finnsnes | - | - | B |
| 28/07/26 | Kongsvinger IL B | 1-3 (1-2) | Skedsmo | - | - | T |
| 26/06/26 | Skedsmo | 0-1 (0-0) | Skjetten Fotball | +1.25 | 3.75 | B |
| 21/06/26 | Tromso B | 2-3 (1-1) | Skedsmo | +0.5 | 3.25 | T |
| 13/06/26 | Skedsmo | 2-0 (1-0) | Skjervoy | - | - | T |
| 30/05/26 | IF Floya | 2-3 (1-2) | Skedsmo | - | - | T |
| 23/05/26 | Skedsmo | 2-0 (0-0) | Alta | - | - | T |
| 16/05/26 | Lillestrom B | 1-2 (1-1) | Skedsmo | - | - | T |
| 10/05/26 | Fauske-Sprint | 1-3 (0-2) | Skedsmo | - | - | T |
| 02/05/26 | Skedsmo | 3-0 (1-0) | Stromsgodset B | - | - | T |
| 26/04/26 | Finnsnes | 3-0 (1-0) | Skedsmo | - | - | B |
| 19/04/26 | Skedsmo | 4-2 (2-1) | Harstad | - | - | T |
| 12/04/26 | Ulfstind | 5-2 (2-1) | Skedsmo | - | - | B |
| 06/04/26 | Skedsmo | 3-0 (2-0) | Bossekop | +1.75 | 4 | T |
| 26/10/25 | Lorenskog | 3-1 (2-0) | Skedsmo | - | - | B |
| 18/10/25 | Skedsmo | 3-0 (0-0) | Bjorkelangen | - | - | T |
| 12/10/25 | Skedsmo | 7-0 (1-0) | Ull Kisa B | - | - | T |
| 05/10/25 | Nordstrand | 4-2 (1-0) | Skedsmo | - | - | B |
| 30/09/25 | Skedsmo | 2-1 (0-1) | Stromsgodset B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
120
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
20
Sút bóng
167
Sút cầu môn
83
Tấn công
7977
Tấn công nguy hiểm
5433
Sút ngoài cầu môn
84
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
4.5 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stromsgodset B (18 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Skedsmo (17 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stromsgodset B (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOO
Skedsmo (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stromsgodset B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| DRAMMEN | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.80 | 4.50 | 1.53 | 0.92 | 3.75 | 0.92 | 0.92 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.46 | 3.85 | 2.21 | 0.97 | 4.25 | 0.83 | 0.84 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.95 | 2.15 | 1.20 | 4.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.09 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.85 | 2.03 | 0.83 | 4.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 38.79 ↑ | 4.43 ↑ | 1.17 ↓ | 1.73 ↑ | 1.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 3.95 | 2.21 | 0.89 | 4.25 | 0.91 | 0.83 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 135.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.07 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.62 | 4.08 | 2.04 | 0.92 | 4.00 | 0.82 | 0.90 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 30.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.09 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 4.00 | 2.05 | 0.22 | 2.50 | 2.90 | - | - | - |
| Live | 2.62 ↑ | 3.90 ↓ | 2.10 ↑ | 0.44 ↑ | 3.50 | 1.60 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.61 | 3.73 | 2.11 | 0.85 | 4.00 | 0.85 | 0.81 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 29.97 ↑ | 6.23 ↑ | 1.10 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 4.00 | 2.05 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.90 ↓ | 2.05 | 0.98 ↑ | 4.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.80 | 4.00 | 2.02 | 0.30 | 2.50 | 2.40 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 41.00 ↑ | 6.97 ↑ | 1.10 ↓ | 2.26 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.88 | 3.75 | 0.93 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.75 | 2.05 | 0.55 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.