Kết quả bóng đá trận Stresovice vs Radotin, 22:00 ngày 22/08/2026
5. Ligy (Séc) · 22:00 ngày 22/08/2026
Stresovice 1 Kết thúc HT 0-2 4
Radotin
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Diễn biến trận đấu
| Stresovice | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 | |
| 30' | ||
| 39' | ||
| 45+3' | ||
| HT 0-2 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 3 | |
| 59' | ⚽ 0 - 4 | |
| Samuel Šimon 1 - 4 ⚽ | 76' | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 3 |
| Thắng | 0 | 3 | 0 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 1 | 8 | 1 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 4 | 2 |
| Điểm | 0 | 9 | 0 | 9 |
Chủ = Stresovice · Khách = Radotin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stresovice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (67%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 1 (100%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Stresovice
BHTHTB
Thắng 2 (33%)Hòa 2 (33%)Bại 2 (33%)
Ghi/Mất: 15/12 (6 trận) Châu Á: 2/2/2 T/X: 6/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/09/25 | FK Admira Praha B | 2-1 (0-0) | Stresovice | - | - | B |
| 14/09/25 | Slovan Kunratice | 1-1 (1-1) | Stresovice | - | - | H |
| 26/09/24 | Slovan Kunratice | 4-6 (1-2) | Stresovice | - | - | T |
| 04/05/24 | Stresovice | 2-2 (0-0) | CAFC Brno-Zidenice | - | - | H |
| 09/03/24 | Stresovice | 4-0 (1-0) | SK Dolni Chabry | - | - | T |
| 16/07/17 | Stresovice | 1-3 (1-2) | Banik Sous | - | - | B |
Thành tích gần đây — Radotin
THBBBTBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/25 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/26 | Radotin | 1-0 (0-0) | Taborsko B | - | - | T |
| 15/08/25 | Radotin | 2-2 (1-1) | Aritma Praha B | - | - | H |
| 16/02/23 | Radotin | 1-2 (1-0) | FK Admira Praha B | - | - | B |
| 11/05/22 | FK Admira Praha B | 2-0 (2-0) | Radotin | - | - | B |
| 03/09/21 | Motorlet PR B | 3-1 (2-1) | Radotin | - | - | B |
| 14/08/21 | Radotin | 3-2 (1-0) | Uhelne Sklady | - | - | T |
| 08/10/20 | Motorlet PR B | 3-1 (2-0) | Radotin | - | - | B |
| 22/08/20 | Radotin | 1-5 (1-3) | FK Dukla Jizni Mesto | - | - | B |
| 22/07/20 | SK Vysoke Myto | 5-2 (0-0) | Radotin | - | - | B |
| 15/06/19 | Radotin | 1-1 (0-0) | Vysehrad | +0.5 | 3 | H |
| 08/06/19 | FC Pisek | 1-4 (1-2) | Radotin | - | - | T |
| 01/06/19 | Radotin | 4-3 (3-1) | Stechovice | +1.25 | 3.5 | T |
| 29/05/19 | Radotin | 1-1 (0-0) | Litomerice | +1 | 2.75 | H |
| 26/05/19 | Sokol Brozany | 0-2 (0-1) | Radotin | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/05/19 | Radotin | 1-0 (0-0) | SK Viktorie Jirny | - | - | T |
| 11/05/19 | SK Prevysov | 3-3 (1-1) | Radotin | - | - | H |
| 08/05/19 | Zivanice | 2-2 (1-2) | Radotin | +0.75 | 2.75 | H |
| 04/05/19 | Radotin | 0-0 (0-0) | Dobrovice | - | - | H |
| 28/04/19 | Karlovy Vary Dvory | 1-1 (0-1) | Radotin | - | - | H |
| 23/04/19 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-3 (0-1) | Radotin | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
21
Sút bóng
910
Sút cầu môn
47
Tấn công
129119
Tấn công nguy hiểm
6166
Sút ngoài cầu môn
53
So Sánh Sức Mạnh
36 64
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stresovice (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 4.00 bàn/trận
Radotin (3 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stresovice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.45 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 1.00 | 0.25 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.