Kết quả bóng đá trận Stratford Town vs Needham Market, 21:00 ngày 29/08/2026
Southern League Central Hạng Anh · 21:00 ngày 29/08/2026
Stratford Town 1 Kết thúc HT 1-0 2
Needham Market
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Stratford Town | Phút | |
| Kory Roberts 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| HT 1-0 | ||
| 56' | ⚽ 1 - 1 Jake Dye | |
| 81' | ⚽ 1 - 2 Harlyn P. | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 6 | 13 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 19 | 16 |
| Điểm | 1 | 4 | 7 | 12 |
Chủ = Stratford Town · Khách = Needham Market
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stratford Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 3 (43%) |
Bảng xếp hạng
Stratford Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 12 | 3 | 20 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 20 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 19 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 15 | - | - |
Needham Market
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 21 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Stratford Town 5 (38%)Hòa 1 (8%)Needham Market 7 (54%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/01/26 | Needham Market | 1-0 (0-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 05/11/25 | Stratford Town | 2-2 (1-2) | Needham Market | - | - | H |
| 28/02/24 | Needham Market | 1-0 (1-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 05/08/23 | Stratford Town | 6-1 (2-1) | Needham Market | - | - | T |
| 04/03/23 | Needham Market | 0-1 (0-1) | Stratford Town | - | - | T |
| 22/10/22 | Stratford Town | 4-2 (2-0) | Needham Market | - | - | T |
| 06/04/22 | Stratford Town | 2-3 (0-0) | Needham Market | - | - | B |
| 26/02/22 | Needham Market | 4-1 (1-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 26/09/20 | Needham Market | 4-2 (2-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 04/01/20 | Needham Market | 1-0 (0-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 10/08/19 | Stratford Town | 2-1 (0-0) | Needham Market | - | - | T |
| 19/01/19 | Stratford Town | 3-1 (2-0) | Needham Market | - | - | T |
| 17/11/18 | Needham Market | 2-1 (2-0) | Stratford Town | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stratford Town
BBHHBTHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/18 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Real Bedford | 6-1 (2-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 15/08/26 | Stratford Town | 1-3 (0-3) | Bury Town | - | - | B |
| 12/08/26 | Stratford Town | 0-0 (0-0) | Redditch United | - | - | H |
| 08/08/26 | Stratford Town | 1-1 (1-0) | Worcester City | - | - | H |
| 25/07/26 | Stratford Town | 0-5 (0-2) | Kidderminster Harriers | - | - | B |
| 22/07/26 | Stratford Town | 1-0 (1-0) | Brackley Town | -0.75 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | St Ives Town | 0-0 (0-0) | Stratford Town | - | - | H |
| 18/04/26 | Stratford Town | 1-2 (0-1) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | B |
| 11/04/26 | Spalding United | 1-3 (1-1) | Stratford Town | - | - | T |
| 06/04/26 | Stratford Town | 2-0 (1-0) | Kettering Town | - | - | T |
| 03/04/26 | Bishop's Stortford | 1-1 (1-0) | Stratford Town | - | - | H |
| 28/03/26 | Stratford Town | 2-2 (1-0) | Quorn | - | - | H |
| 25/03/26 | Stratford Town | 4-2 (1-1) | Stamford | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Stourbridge | 0-3 (0-3) | Stratford Town | - | - | T |
| 14/03/26 | Stratford Town | 2-0 (1-0) | Royston Town | - | - | T |
| 11/03/26 | Stratford Town | 0-2 (0-1) | Halesowen Town | - | - | B |
| 07/03/26 | Leiston FC | 1-1 (0-0) | Stratford Town | - | - | H |
| 04/03/26 | Kettering Town | 2-0 (2-0) | Stratford Town | - | - | B |
| 28/02/26 | Stratford Town | 0-2 (0-1) | Bury Town | - | - | B |
| 25/02/26 | Banbury United | 0-0 (0-0) | Stratford Town | - | - | H |
Thành tích gần đây — Needham Market
BBTBHBHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Needham Market | 0-1 (0-1) | Halesowen Town | - | - | B |
| 15/08/26 | Alvechurch | 2-0 (2-0) | Needham Market | - | - | B |
| 12/08/26 | Hitchin Town | 1-3 (1-2) | Needham Market | - | - | T |
| 08/08/26 | Needham Market | 1-3 (1-2) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Felixstowe Walton United | 1-1 (0-1) | Needham Market | +0.5 | 3 | H |
| 25/04/26 | Needham Market | 0-2 (0-1) | Banbury United | - | - | B |
| 18/04/26 | Quorn | 2-2 (1-1) | Needham Market | - | - | H |
| 16/04/26 | Stourbridge | 0-1 (0-1) | Needham Market | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Needham Market | 2-1 (0-1) | Barwell | - | - | T |
| 06/04/26 | Sudbury | 1-3 (1-2) | Needham Market | - | - | T |
| 03/04/26 | Needham Market | 1-0 (1-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | T |
| 28/03/26 | Worcester City | 1-0 (0-0) | Needham Market | - | - | B |
| 21/03/26 | Redditch United | 2-1 (0-1) | Needham Market | - | - | B |
| 14/03/26 | Needham Market | 3-1 (0-1) | St Ives Town | - | - | T |
| 07/03/26 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Spalding United | - | - | T |
| 04/03/26 | Real Bedford | 2-2 (2-0) | Needham Market | - | - | H |
| 28/02/26 | Alvechurch | 1-1 (0-0) | Needham Market | - | - | H |
| 21/02/26 | Bury Town | 1-1 (1-0) | Needham Market | - | - | H |
| 14/02/26 | Needham Market | 3-0 (2-0) | Halesowen Town | - | - | T |
| 04/02/26 | Needham Market | 4-2 (2-2) | Sudbury | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B7T7 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B1T1 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.2 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stratford Town (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Needham Market (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stratford Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.20 | 0.63 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.20 | 0.63 | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.35 | 2.20 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↓ | 3.15 ↓ | 2.40 ↑ | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.10 | 0.72 | 2.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 3.10 ↓ | 2.30 ↑ | 0.76 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.85 | 3.35 | 2.23 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.83 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.63 ↓ | 3.31 ↓ | 2.41 ↑ | 0.81 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.62 ↓ | 3.20 | 2.37 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.15 | 0.87 | 2.75 | 0.66 | 0.74 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 2.70 ↓ | 3.35 ↑ | 2.35 ↑ | 0.76 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.06 | 3.25 | 2.12 | 0.81 | 2.50 | 0.96 | 0.89 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.68 ↓ | 3.18 ↓ | 2.40 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 0.93 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.20 | 2.30 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.65 | 3.00 ↓ | 2.37 ↑ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.92 | 3.50 | 2.24 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.09 | 0.00 | 0.63 |
| Live | 2.65 ↓ | 3.53 ↑ | 2.45 ↑ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.55 ↓ | 3.40 | 2.35 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.98 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.00 | 2.40 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.63 | 3.00 | 2.40 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stratford Town | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Needham Market | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).