Kết quả bóng đá trận Stranraer vs Gala Fairydean, 01:45 ngày 26/08/2026
Cúp Thách đấu Scotland · 01:45 ngày 26/08/2026
Stranraer 3 Kết thúc HT 1-0 0
Gala Fairydean
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Stranraer | Phút | |
| Dean Clelland 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| HT 1-0 | ||
| 50' | ||
| Dean Clelland ❌ Đá hỏng penalty | 51' | |
| Archie Traynor(Assists:Jordan Stuart) (Kiến tạo: Jordan Stuart) 2 - 0 ⚽ | 78' | |
| Ronan Hughes(Assists:Lewis Dobbie) (Kiến tạo: Lewis Dobbie) 3 - 0 ⚽ | 86' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 8 |
| Ghi bàn | 9 | 2 | 31 | 10 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 12 | 28 |
| Điểm | 5 | 2 | 23 | 2 |
Chủ = Stranraer · Khách = Gala Fairydean
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stranraer | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (27%) | Thắng/Thắng | 4 (15%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 12 (44%) |
Thành tích gần đây — Stranraer
HTBBBBBHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/18 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Stirling Albion | 2-2 (0-2) | Stranraer | 0 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | Stranraer | 1-0 (0-0) | Spartans | 0 | 2.5 | T |
| 12/08/26 | Alloa Athletic | 2-1 (0-0) | Stranraer | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Stranraer | 0-1 (0-0) | Annan Athletic | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Clyde | 3-1 (3-1) | Stranraer | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Falkirk | 3-0 (2-0) | Stranraer | -2 | 3.5 | B |
| 22/07/26 | Stranraer | 0-2 (0-2) | Edinburgh City | +1 | 3 | B |
| 18/07/26 | Alloa Athletic | 2-2 (0-1) | Stranraer | -1 | 2.75 | H |
| 11/07/26 | Stranraer | 2-3 (1-0) | Ayr United | -1.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Greenock Morton | 0-0 (0-0) | Stranraer | -0.75 | 2.75 | H |
| 27/06/26 | Stranraer | 4-0 (1-0) | Dundela | - | - | T |
| 20/06/26 | Stranraer | 0-0 (0-0) | Larne FC | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Elgin City | 0-1 (0-0) | Stranraer | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Stirling Albion | +1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Stranraer | 0-1 (0-0) | Forfar Athletic | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Spartans | 1-2 (1-1) | Stranraer | -1 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Dumbarton | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Annan Athletic | 1-0 (1-0) | Stranraer | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Stranraer | 3-1 (1-1) | Clyde | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Clyde | 2-1 (0-0) | Stranraer | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Gala Fairydean
BBBBBTTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Gala Fairydean | 3-4 (1-2) | Hill of Beath FC | - | - | B |
| 12/08/26 | Gala Fairydean | 0-4 (0-3) | Glasgow Rangers U21 | -0.25 | 3.75 | B |
| 08/08/26 | Linlithgow Rose | 5-0 (1-0) | Gala Fairydean | - | - | B |
| 01/08/26 | Gala Fairydean | 1-3 (1-0) | Boness Utd | - | - | B |
| 29/07/26 | Broxburn Athletic | 1-0 (0-0) | Gala Fairydean | -0.5 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Cowdenbeath | 0-1 (0-1) | Gala Fairydean | - | - | T |
| 18/07/26 | Gala Fairydean | 1-0 (0-0) | Hibernian FC Reserve | - | - | T |
| 11/07/26 | Gala Fairydean | 3-1 (1-0) | Pollok | - | - | T |
| 08/07/26 | Vale of Leithen | 0-4 (0-3) | Gala Fairydean | - | - | T |
| 04/07/26 | Haddington Athletic | 0-2 (0-1) | Gala Fairydean | - | - | T |
| 27/06/26 | Gala Fairydean | 3-3 (1-1) | Edinburgh City | - | - | H |
| 20/06/26 | Gala Fairydean | 2-1 (1-0) | Kelty Hearts | - | - | T |
| 18/04/26 | Gala Fairydean | 3-0 (1-0) | Gretna | - | - | T |
| 11/04/26 | Stirling University | 0-2 (0-0) | Gala Fairydean | - | - | T |
| 04/04/26 | Gala Fairydean | 3-1 (3-0) | Boness Utd | - | - | T |
| 28/03/26 | Civil Service Strollers FC | 2-1 (1-0) | Gala Fairydean | - | - | B |
| 26/03/26 | Tranent Juniors | 2-1 (1-1) | Gala Fairydean | -2 | 3.75 | B |
| 14/03/26 | Gala Fairydean | 2-3 (1-1) | Cumbernauld Colts | - | - | B |
| 12/03/26 | Gala Fairydean | 2-1 (1-0) | Tranent Juniors | -1 | 3.5 | T |
| 07/03/26 | East Stirlingshire | 2-1 (1-1) | Gala Fairydean | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
01
Sút bóng
2211
Sút cầu môn
73
Tấn công
9874
Tấn công nguy hiểm
8340
Sút ngoài cầu môn
158
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
Phạm lỗi
1216
Việt vị
12
Cứu thua
34
So Sánh Sức Mạnh
44 56
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stranraer (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Gala Fairydean (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stranraer (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 1 (25%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUO
Gala Fairydean (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stranraer | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1870 | Thành lập | |
| Stair Park | Sân nhà | |
| 6250 | Sức chứa | 0 |
| Jmaie Hamill | HLV | |
| Stranraer | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.20 | 5.90 | 9.60 | 0.97 | 3.75 | 0.77 | 0.75 | 1.75 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 5.75 | 8.50 | 0.91 | 3.50 | 0.88 | 0.93 | 1.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.22 | 5.70 | 8.10 | 0.79 | 3.50 | 0.95 | 0.77 | 1.75 | 0.97 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.20 ↑ | 100.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 5.25 | 8.00 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | 0.80 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.25 ↑ | 60.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.55 ↓ | 1.50 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.25 | 4.40 | 6.60 | 0.74 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 5.80 ↑ | 8.80 ↑ | 0.84 ↑ | 3.75 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.22 | 5.70 | 8.10 | 0.79 | 3.50 | 0.95 | 0.77 | 1.75 | 0.97 |
| Live | 1.16 ↓ | 6.70 ↑ | 9.30 ↑ | 0.60 ↓ | 3.50 | 1.19 ↑ | 0.57 ↓ | 1.75 | 1.23 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.21 | 5.90 | 8.10 | 0.76 | 3.50 | 0.94 | 0.75 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 23.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.21 | 5.30 | 6.90 | 0.80 | 3.50 | 1.00 | 0.81 | 1.75 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.60 ↑ | 65.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.29 | 5.10 | 7.85 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.80 | 1.50 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.85 ↑ | 34.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 5.00 | 7.00 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.23 | 5.25 | 7.50 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.71 | 1.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 4.71 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 2.45 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 4.97 | 6.60 | 0.79 | 3.25 | 0.93 | 0.81 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.81 ↑ | 13.90 ↑ | 2.72 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.25 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.29 | 5.00 | 7.25 | 0.90 | 3.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 5.00 | 7.85 | 0.93 | 3.50 | 0.82 | 0.73 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.70 ↑ | 67.00 ↑ | 2.71 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 1.00 | 1.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 5.00 | 8.00 | 0.73 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.