Kết quả bóng đá trận Stocksbridge Park Steels vs Runcorn Linnets, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Stocksbridge Park Steels 1 Kết thúc HT 0-0 2
Runcorn Linnets
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 8
Diễn biến trận đấu
| Stocksbridge Park Steels | Phút | |
| 14' | ||
| 14' | ||
| 15' | ||
| 15' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 60' | |
| 78' | ||
| 79' | ||
| 89' | ⚽ 1 - 1 | |
| 90+7' | ⚽ 1 - 2 Declan McLoughlin | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 5 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 15 | 22 |
| Điểm | 3 | 6 | 5 | 8 |
Chủ = Stocksbridge Park Steels · Khách = Runcorn Linnets
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stocksbridge Park Steels | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (20%) | Thắng/Thắng | 9 (38%) |
| 2 (4%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 9 (18%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 11 (22%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 3 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 13 (25%) | Bại/Bại | 3 (13%) |
Thành tích gần đây — Stocksbridge Park Steels
BTBHBBBBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 6/16 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Stocksbridge Park Steels | 0-2 (0-2) | Lincoln United | - | - | B |
| 22/08/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-0 (1-0) | Cheadle Town | - | - | T |
| 20/08/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-2 (0-1) | Bradford Park Avenue | - | - | B |
| 15/08/26 | Stocksbridge Park Steels | 2-2 (0-1) | Ashington | - | - | H |
| 08/08/26 | Heaton Stannington | 2-0 (0-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 29/07/26 | Stocksbridge Park Steels | 0-1 (0-0) | Gainsborough Trinity | - | - | B |
| 18/07/26 | Guiseley | 2-0 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Lancaster City | 2-0 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 18/04/26 | Stocksbridge Park Steels | 0-0 (0-0) | Ilkeston Town | - | - | H |
| 11/04/26 | Warrington Rylands | 3-2 (2-1) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 06/04/26 | Stocksbridge Park Steels | 0-2 (0-1) | leek Town | - | - | B |
| 03/04/26 | Cleethorpes Town | 2-1 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 28/03/26 | Stocksbridge Park Steels | 2-0 (1-0) | Ashton United | - | - | T |
| 21/03/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-1 (1-0) | Hednesford Town | - | - | H |
| 14/03/26 | Workington | 2-0 (0-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 07/03/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-1 (1-0) | Morpeth Town | - | - | H |
| 04/03/26 | Hebburn Town | 3-0 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 28/02/26 | FC United of Manchester | 4-0 (2-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | B |
| 21/02/26 | Stocksbridge Park Steels | 2-1 (1-0) | Prescot Cables | - | - | T |
| 14/02/26 | Warrington Town AFC | 1-1 (0-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | H |
Thành tích gần đây — Runcorn Linnets
TBBHBBBHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/21 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Runcorn Linnets | 3-2 (1-0) | Lower Breck | - | - | T |
| 22/08/26 | Runcorn Linnets | 2-3 (0-0) | Trafford | - | - | B |
| 12/08/26 | Runcorn Linnets | 0-2 (0-1) | Bootle | - | - | B |
| 01/08/26 | leek Town | 1-1 (1-1) | Runcorn Linnets | - | - | H |
| 25/07/26 | Runcorn Linnets | 2-4 (2-2) | Ashton United | - | - | B |
| 11/07/26 | Runcorn Linnets | 0-4 (0-2) | FC United of Manchester | - | - | B |
| 29/04/26 | Stalybridge Celtic | 1-0 (1-0) | Runcorn Linnets | 0 | 3 | B |
| 06/04/26 | Runcorn Linnets | 1-1 (0-0) | Bootle | - | - | H |
| 28/03/26 | Runcorn Linnets | 0-3 (0-3) | Bury | - | - | B |
| 04/02/26 | Runcorn Linnets | 1-0 (0-0) | Chasetown | - | - | T |
| 24/01/26 | Runcorn Linnets | 2-2 (1-1) | Avro FC | - | - | H |
| 10/01/26 | Vauxhall Motors | 1-3 (0-1) | Runcorn Linnets | - | - | T |
| 17/12/25 | Runcorn Linnets | 2-0 (2-0) | Clitheroe | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/11/25 | Nantwich Town | 0-2 (0-0) | Runcorn Linnets | - | - | T |
| 05/11/25 | Congleton Town | 1-1 (1-1) | Runcorn Linnets | - | - | H |
| 30/10/25 | Avro FC | 1-2 (0-2) | Runcorn Linnets | - | - | T |
| 22/10/25 | Runcorn Linnets | 4-1 (1-0) | Sporting Khalsa | - | - | T |
| 15/10/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Runcorn Linnets | - | - | H |
| 11/10/25 | Runcorn Linnets | 0-1 (0-0) | Buxton FC | -0.75 | 3 | B |
| 08/10/25 | Runcorn Linnets | 1-1 (1-0) | Morpeth Town | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
68
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
13
Sút bóng
610
Sút cầu môn
25
Tấn công
84115
Tấn công nguy hiểm
4448
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stocksbridge Park Steels (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Runcorn Linnets (27 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.22 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Runcorn Linnets (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stocksbridge Park Steels | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.70 | 2.60 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.73 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.40 ↑ | 3.70 | 2.60 | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.86 ↑ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.33 | 3.80 | 2.46 | 0.64 | 2.75 | 1.12 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.33 | 3.80 | 2.46 | 0.64 | 2.75 | 1.12 | 0.80 | 0.00 | 0.90 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.60 ↓ | 2.55 ↑ | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.80 | 0.00 | 1.00 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stocksbridge Park Steels | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Runcorn Linnets | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).