Kết quả bóng đá trận Stocksbridge Park Steels vs Cheadle Town, 21:00 ngày 22/08/2026

Cúp FA Anh · 21:00 ngày 22/08/2026
Stocksbridge Park Steels
1 Kết thúc HT 1-0 0
Cheadle Town
🟨 2 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 9

Diễn biến trận đấu

Stocksbridge Park Steels Phút Cheadle Town
28'
1 - 0 42'
HT 1-0
79'
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 32 102
Thắng 11 11
Hòa 10 20
Bại 11 71
Ghi bàn 42 62
Mất bàn 41 161
Điểm 43 53

Chủ = Stocksbridge Park Steels · Khách = Cheadle Town

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Stocksbridge Park Steels (49)Hiệp 1 / Cả trậnCheadle Town (2)
10 (20%)Thắng/Thắng0 (0%)
2 (4%)Thắng/Hòa0 (0%)
2 (4%)Thắng/Bại0 (0%)
1 (2%)Hòa/Thắng1 (50%)
9 (18%)Hòa/Hòa0 (0%)
10 (20%)Hòa/Bại0 (0%)
3 (6%)Bại/Hòa0 (0%)
12 (24%)Bại/Bại1 (50%)

Thành tích gần đây — Stocksbridge Park Steels

BHBBBBHBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 2 (20%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 6/18 (10 trận) Châu Á: 0/2/8 T/X: 8/1/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
ENG UD120/08/26Stocksbridge Park Steels1-2 (0-1)Bradford Park Avenue2-5--B
ENG UD115/08/26Stocksbridge Park Steels2-2 (0-1)Ashington5-7--H
ENG UD108/08/26Heaton Stannington2-0 (0-0)Stocksbridge Park Steels7-4--B
INT CF29/07/26Stocksbridge Park Steels0-1 (0-0)Gainsborough Trinity---B
INT CF18/07/26Guiseley2-0 (1-0)Stocksbridge Park Steels10-2-0.752.5B
ENG-N PR25/04/26Lancaster City2-0 (1-0)Stocksbridge Park Steels---B
ENG-N PR18/04/26Stocksbridge Park Steels0-0 (0-0)Ilkeston Town7-8--H
ENG-N PR11/04/26Warrington Rylands3-2 (2-1)Stocksbridge Park Steels---B
ENG-N PR06/04/26Stocksbridge Park Steels0-2 (0-1)leek Town2-6--B
ENG-N PR03/04/26Cleethorpes Town2-1 (1-0)Stocksbridge Park Steels2-1--B
ENG-N PR28/03/26Stocksbridge Park Steels2-0 (1-0)Ashton United---T
ENG-N PR21/03/26Stocksbridge Park Steels1-1 (1-0)Hednesford Town---H
ENG-N PR14/03/26Workington2-0 (0-0)Stocksbridge Park Steels---B
ENG-N PR07/03/26Stocksbridge Park Steels1-1 (1-0)Morpeth Town8-2--H
ENG-N PR04/03/26Hebburn Town3-0 (1-0)Stocksbridge Park Steels1-4--B
ENG-N PR28/02/26FC United of Manchester4-0 (2-0)Stocksbridge Park Steels12-5--B
ENG-N PR21/02/26Stocksbridge Park Steels2-1 (1-0)Prescot Cables2-5--T
ENG-N PR14/02/26Warrington Town AFC1-1 (0-0)Stocksbridge Park Steels6-3--H
ENG-N PR07/02/26Stocksbridge Park Steels1-1 (0-0)Hyde F.C.5-9--H
ENG-N PR24/01/26Stocksbridge Park Steels0-2 (0-2)Bamber Bridge5-6--B

Thành tích gần đây — Cheadle Town

TBBBBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 5/38 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
ENG FAC08/08/26Wythenshawe Town0-2 (0-0)Cheadle Town---T
INT CF19/07/23Cheadle Town0-2 (0-1)Radcliffe Borough---B
INT CF04/09/20Cheadle Town1-6 (1-2)Chester FC---B
INT CF20/07/19Cheadle Town1-2 (0-1)Chester Reserves4-9--B
INT CF13/07/19Cheadle Town0-1 (0-0)Buxton FC5-8--B
INT CF10/07/19Cheadle Town1-3 (0-2)Trafford2-5--B
INT CF06/07/19Cheadle Town0-8 (0-5)Stockport County---B
INT CF03/07/19Cheadle Town0-3 (0-2)Curzon Ashton FC4-7--B
INT CF01/07/14Cheadle Town0-5 (0-1)Dinamo Bucuresti---B
INT CF14/07/12Cheadle Town0-8 (0-5)Stockport County---B

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
9
Phạt góc (HT)
2
2
Thẻ vàng
2
0
Sút bóng
4
8
Sút cầu môn
3
4
Tấn công
99
89
Tấn công nguy hiểm
48
44
Sút ngoài cầu môn
1
4
TL kiểm soát bóng
46%
54%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%
48%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

70 30
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Stocksbridge Park Steels (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Cheadle Town (2 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Stocksbridge Park SteelsCheadle Town

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Stocksbridge Park SteelsCheadle Town

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

11
Thắng 2+
10
Thắng 1
60
Hòa
42
Thua 1
87
Thua 2+
Stocksbridge Park SteelsCheadle Town

Thông tin đội bóng

Stocksbridge Park Steels Thông tin Cheadle Town
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm1.654.004.601.043.000.800.860.750.97
Live1.67 ↑4.004.50 ↓0.80 ↓2.751.04 ↑0.90 ↑0.750.93 ↓
WewbetSớm1.663.934.180.792.751.010.850.750.97
Live1.69 ↑3.88 ↓4.05 ↓0.792.751.010.89 ↑0.750.93 ↓
LadbrokesSớm1.614.004.000.602.501.20---
Live1.65 ↑3.90 ↓4.000.61 ↑2.501.20---
18BetSớm1.734.203.90------
Live1.74 ↑4.203.90------
PinnacleSớm1.663.903.740.762.750.960.850.750.86
Live1.663.903.740.762.750.960.850.750.86
BwinSớm1.614.004.000.602.501.20---
Live1.63 ↑3.90 ↓4.000.602.501.15 ↓---
1xBetSớm1.674.104.030.602.501.201.701.500.40
Live1.64 ↓3.98 ↓4.21 ↑0.61 ↑2.501.17 ↓0.79 ↓0.750.83 ↑
Bet 365Sớm1.674.003.751.003.000.800.880.750.93
Live1.674.003.751.003.000.800.880.750.93

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.