Kết quả bóng đá trận Stockport County vs Everton U21, 01:00 ngày 19/08/2026
EFL Trophy · 01:00 ngày 19/08/2026
Stockport County 6 Kết thúc HT 3-0 3
Everton U21
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 7
Địa điểm: Edgeley Park Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 13℃~14℃
Diễn biến trận đấu
| Stockport County | Phút | |
| Malik Mothersille(Assists:Callum Camps) (Kiến tạo: Callum Camps) 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Callum Camps(Assists:Jason Adigun) 2 - 0 ⚽ | 44' | |
| Mikael Mandron 3 - 0 ⚽ | 45+7' | |
| HT 3-0 | ||
| 52' | ⚽ 3 - 1 Joel Catesby(Assists:Braiden Graham) (Kiến tạo: Braiden Graham) | |
| 54' | ⚽ 3 - 2 Braiden Graham | |
| 71' | Jack Patterson | |
| 76' | Joshua Van Schoor | |
| 77' | ⚽ 3 - 3 Braiden Graham(Assists:Ceiran Loney) (Kiến tạo: Ceiran Loney) | |
| Tayo Edun(Assists:Jason Adigun) 4 - 3 ⚽ | 79' | |
| Malik Mothersille(Assists:Jason Adigun) 5 - 3 ⚽ | 84' | |
| Malik Mothersille(Assists:Joe Astles) (Kiến tạo: Joe Astles) 6 - 3 ⚽ | 90+3' | |
| FT 6-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 21 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 14 | 22 |
| Điểm | 3 | 1 | 19 | 10 |
Chủ = Stockport County · Khách = Everton U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stockport County | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (44%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (20%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Stockport County 1 (100%)Hòa 0 (0%)Everton U21 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/09/24 | Stockport County | 4-1 (2-0) | Everton U21 | +1.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Stockport County
THTTTBTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Plymouth Argyle | 1-3 (0-2) | Stockport County | -0.25 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Stockport County | 1-1 (0-0) | Doncaster Rovers | +0.75 | 2.75 | H |
| 01/08/26 | Stockport County | 1-0 (0-0) | Preston North End | 0 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Oldham Athletic | 0-1 (0-0) | Stockport County | +0.5 | 2.75 | T |
| 17/07/26 | Stockport County | 2-0 (1-0) | Bristol City | -0.75 | 3 | T |
| 24/05/26 | Bolton Wanderers | 4-1 (1-1) | Stockport County | 0 | 2.75 | B |
| 14/05/26 | Stockport County | 2-0 (2-0) | Stevenage Borough | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Stevenage Borough | 0-1 (0-0) | Stockport County | 0 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Barnsley | 1-3 (0-1) | Stockport County | +0.5 | 3 | T |
| 29/04/26 | Stockport County | 1-2 (0-2) | Port Vale | +1.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Stockport County | 3-1 (1-1) | Peterborough United | +1 | 3.25 | T |
| 22/04/26 | Stockport County | 0-1 (0-0) | Mansfield Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Exeter City | 3-3 (1-2) | Stockport County | +0.5 | 2.75 | H |
| 16/04/26 | AFC Wimbledon | 0-2 (0-0) | Stockport County | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Stockport County | 1-3 (1-2) | Luton Town | 0 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Bolton Wanderers | 2-2 (1-1) | Stockport County | -0.25 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Stockport County | 3-0 (2-0) | Wycombe Wanderers | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Stockport County | 3-0 (2-0) | AFC Wimbledon | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Luton Town | 1-1 (1-0) | Stockport County | 0 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Stockport County | 2-1 (1-1) | Northampton Town | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Everton U21
BHTHTHBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/21 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/07/26 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Everton U21 | - | - | B |
| 12/05/26 | Huddersfield Town U21 | 1-1 (1-1) | Everton U21 | +0.5 | 3 | H |
| 02/05/26 | Everton U21 | 4-2 (1-1) | Brentford U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Everton U21 | 2-2 (2-1) | Watford U21 | - | - | H |
| 18/04/26 | Everton U21 | 8-4 (3-2) | Ipswich U21 | +0.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Birmingham U21 | 1-1 (0-0) | Everton U21 | +0.75 | 3.5 | H |
| 22/03/26 | Brighton U21 | 5-0 (1-0) | Everton U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 19/03/26 | Everton U21 | 0-2 (0-0) | Borussia Dortmund (Youth) | -0.25 | 3 | B |
| 10/03/26 | Reading U21 | 1-0 (1-0) | Everton U21 | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/02/26 | Southampton U21 | 2-2 (1-1) | Everton U21 | -0.5 | 3.25 | H |
| 21/02/26 | Everton U21 | 1-2 (1-2) | Sunderland U21 | +0.5 | 3.25 | B |
| 16/02/26 | Everton U21 | 2-2 (0-0) | Burnley U21 | +1.5 | 3.75 | H |
| 07/02/26 | Arsenal U21 | 0-0 (0-0) | Everton U21 | -0.5 | 3.75 | H |
| 31/01/26 | Tottenham U21 | 0-2 (0-0) | Everton U21 | -0.75 | 3.5 | T |
| 25/01/26 | Everton U21 | 3-2 (2-2) | Manchester City U21 | - | - | T |
| 21/01/26 | Everton U21 | 5-1 (3-1) | RB Leipzig II | +0.25 | 3 | T |
| 10/01/26 | Everton U21 | 0-2 (0-2) | Leicester City U21 | +0.25 | 3.5 | B |
| 20/12/25 | Everton U21 | 2-1 (1-1) | Monaco B | -0.5 | 3.25 | T |
| 16/12/25 | Everton U21 | 3-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 04/12/25 | Everton U21 | 0-2 (0-1) | Real Madrid U21 | -0.5 | 2.75 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
77
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1811
Sút cầu môn
128
Tấn công
10993
Tấn công nguy hiểm
5851
Sút ngoài cầu môn
12
Cản bóng
51
Đá phạt trực tiếp
1110
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
Chuyền bóng
541384
TL chuyền bóng thành công
82%79%
Phạm lỗi
1111
Việt vị
03
Cứu thua
45
Tắc bóng
1412
Quả ném biên
3112
Cắt bóng
117
Tạt bóng thành công
53
Chuyền dài
2912
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.851.38
Cơ hội rõ rệt
53
So Sánh Sức Mạnh
63 37
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stockport County (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Everton U21 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stockport County (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stockport County | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1883 | Thành lập | |
| Edgeley Park | Sân nhà | |
| 10641 | Sức chứa | 0 |
| Jimmy McNulty | HLV | Paul Tait |
| Stock | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.16 | 6.30 | 9.60 | 0.89 | 3.50 | 0.83 | 0.92 | 2.00 | 0.86 |
| Live | 1.20 ↑ | 5.80 ↓ | 8.40 ↓ | 0.98 ↑ | 3.75 | 0.74 ↓ | 1.04 ↑ | 2.00 | 0.74 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.18 | 6.30 | 11.30 | 1.06 | 3.75 | 0.71 | 0.88 | 2.00 | 0.89 |
| Live | 1.10 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.20 ↑ | 8.50 | 0.13 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.17 | 6.50 | 12.00 | 0.93 | 3.50 | 0.85 | 0.87 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.85 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.55 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.18 | 6.30 | 8.40 | 0.87 | 3.50 | 0.87 | 0.87 | 2.00 | 0.87 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.00 ↓ | 77.00 ↑ | 6.66 ↑ | 9.50 | 0.06 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 5.75 | 7.75 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | 0.60 | 1.50 | 1.10 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.25 ↑ | 45.00 ↑ | 8.00 ↑ | 9.50 | 0.02 ↓ | 0.65 ↑ | 1.50 | 1.05 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.26 | 5.20 | 7.20 | 0.77 | 3.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 5.80 ↑ | 8.00 ↑ | 0.80 ↑ | 3.50 | 0.87 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.19 | 6.10 | 8.20 | 0.87 | 3.50 | 0.87 | 0.87 | 2.00 | 0.87 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.00 ↓ | 77.00 ↑ | 7.14 ↑ | 9.50 | 0.05 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.19 | 6.40 | 9.80 | 0.93 | 3.50 | 0.87 | 0.94 | 2.00 | 0.88 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.50 ↑ | 26.00 ↑ | 3.22 ↑ | 8.50 | 0.17 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.20 | 5.80 | 8.40 | 0.92 | 3.50 | 0.90 | 0.99 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.30 ↓ | 38.00 ↑ | 4.00 ↑ | 9.50 | 0.11 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.27 | 5.15 | 8.45 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | 1.75 | 0.80 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.50 ↑ | 54.00 ↑ | 3.44 ↑ | 8.50 | 0.19 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 5.50 | 6.50 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.11 ↓ | 2.50 | 4.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.30 | 5.50 | 7.50 | 0.81 | 3.25 | 0.92 | 0.81 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 59.00 ↑ | 326.00 ↑ | 2.86 ↑ | 8.50 | 0.23 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.31 | 5.23 | 7.05 | 0.83 | 3.25 | 0.93 | 0.85 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 3.18 ↑ | 1.61 ↓ | 7.28 ↑ | 3.09 ↑ | 8.50 | 0.23 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.30 | 5.50 | 6.50 | 0.98 | 3.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.88 ↓ | 7.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 5.70 | 8.30 | 1.00 | 3.50 | 0.72 | 0.79 | 1.50 | 0.96 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 142.00 ↑ | 2.70 ↑ | 8.50 | 0.28 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.18 | 6.00 | 10.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.22 ↑ | 6.00 | 9.00 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.30 | 5.50 | 7.00 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.80 | 1.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.60 ↑ | 9.50 | 0.11 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.20 | 5.50 | 10.00 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | 0.62 | 1.50 | 1.10 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 9.50 | 0.04 ↓ | 0.86 ↑ | 1.75 | 0.79 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.