Kết quả bóng đá trận STK Samorin vs FC Artmedia Petrzalka, 20:00 ngày 11/10/2026
2. Liga (Slovakia) · 20:00 ngày 11/10/2026
STK Samorin 1 Kết thúc HT 0-0 1
FC Artmedia Petrzalka
🟨 5 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 2
Nhiệt độ: 18°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 8 | 8 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 20 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 11 | 8 |
| Điểm | 4 | 7 | 25 | 25 |
Chủ = STK Samorin · Khách = FC Artmedia Petrzalka
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| STK Samorin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (48%) | Thắng/Thắng | 9 (47%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 5 (22%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Bảng xếp hạng
STK Samorin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 6 | 15 | 2 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 3 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 2 | 6 | 2 |
FC Artmedia Petrzalka
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 2 | 18 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 |
Đội hình
STK Samorin
FC Artmedia Petrzalka
38Alex Hudok6Arnaud Konan10Weber M.18Giuliano Antonio Marek66Peter Varga4Avetisyan A.16Totka M.7Pavuk D.20Barro R.23Bajtos V.91Mikolas A.4Jasso T.19Deligiannis N.27Alex Barilla82Ninaj B.5Samuel Alabi12Boah C.93Gasparovic L.8Isaac E.79Viktor Sliacky96Sefcik S.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
Khách · 433
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
24%76%
Quả ném biên
23
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
STK Samorin (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
FC Artmedia Petrzalka (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| STK Samorin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1889/8/30 | |
| Sân nhà | Petrzalka | |
| 0 | Sức chứa | 10500 |
| Michal Kuruc | HLV | Rastislav Urgela |
| Khu vực | Bratislava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.75 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 1.04 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 2.30 | 3.30 ↓ | 2.80 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.97 ↓ | 1.03 ↓ | 0.25 | 0.78 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.15 | 2.65 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↓ | 3.25 ↑ | 2.75 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.25 | 2.60 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.15 ↓ | 6.50 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 0.90 | 2.75 | 0.79 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 11.51 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.40 | 2.74 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.78 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.11 ↓ | 11.30 ↑ | 5.11 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.