Kết quả bóng đá trận Stjarnan Gardabaer (W) vs Breidablik (W), 02:15 ngày 21/08/2026
Ngoại hạng Nữ Iceland · 02:15 ngày 21/08/2026
Stjarnan Gardabaer (W) 2 Kết thúc HT 0-0 0
Breidablik (W)
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 18
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Stjarnan Gardabaer (W) | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Fridriksdottir V. (Assist:Andrea Mist Palsdottir)(Assists:Andrea Mist Palsdottir) (Kiến tạo: Andrea Mist Palsdottir) 1 - 0 ⚽ | 79' | |
| Snaedis Jorundsdottir 2 - 0 ⚽ | 82' | |
| Hjaltadottir T. | 90' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 10 | 18 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 18 | 9 |
| Điểm | 3 | 6 | 13 | 20 |
Chủ = Stjarnan Gardabaer (W) · Khách = Breidablik (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stjarnan Gardabaer (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 15 (52%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 7 (24%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 4 (14%) |
Bảng xếp hạng
Stjarnan Gardabaer (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 5 | 5 | 30 | 25 | 26 | 4 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 5 | 17 | 2 |
| Sân khách | 9 | 2 | 3 | 4 | 16 | 20 | 9 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 14 | - | - |
Breidablik (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 12 | 0 | 5 | 45 | 20 | 36 | 1 |
| Sân nhà | 9 | 6 | 0 | 3 | 18 | 11 | 18 | 1 |
| Sân khách | 8 | 6 | 0 | 2 | 27 | 9 | 18 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Stjarnan Gardabaer (W) 4 (20%)Hòa 6 (30%)Breidablik (W) 10 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 3 / Thua 15 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Breidablik (W) | 1-3 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | T |
| 21/03/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-6 (1-3) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 26/09/25 | Breidablik (W) | 1-2 (1-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | -2.75 | 4.25 | T |
| 21/06/25 | Stjarnan Gardabaer (W) | 0-3 (0-1) | Breidablik (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 16/04/25 | Breidablik (W) | 6-1 (5-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 15/02/25 | Breidablik (W) | 5-1 (2-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | B |
| 20/07/24 | Stjarnan Gardabaer (W) | 0-1 (0-0) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 20/05/24 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-3 (1-2) | Breidablik (W) | - | - | H |
| 09/05/24 | Breidablik (W) | 5-1 (5-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -1.5 | 2.75 | B |
| 17/09/23 | Breidablik (W) | 2-0 (1-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | B |
| 17/08/23 | Stjarnan Gardabaer (W) | 4-2 (2-0) | Breidablik (W) | -0.25 | 3 | T |
| 01/07/23 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-1 (0-0) | Breidablik (W) | - | - | H |
| 08/06/23 | Breidablik (W) | 1-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/03/23 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-1 (1-0) | Breidablik (W) | - | - | H |
| 10/08/22 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-2 (0-0) | Breidablik (W) | -1 | 3.25 | H |
| 10/05/22 | Breidablik (W) | 3-0 (1-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/04/22 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-2 (1-2) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 01/03/22 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-3 (0-0) | Breidablik (W) | -1.25 | 3.25 | B |
| 05/09/21 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-3 (2-2) | Breidablik (W) | -1.75 | 3.5 | H |
| 01/07/21 | Breidablik (W) | 1-2 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -2.75 | 4 | T |
Thành tích gần đây — Stjarnan Gardabaer (W)
BHHBTHTHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/16 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 3-2 (2-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.25 | 3.25 | B |
| 07/08/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-1 (0-0) | Trottur Reykjavik (W) | +0.25 | 3 | H |
| 29/07/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 0-0 (0-0) | Njardvik Grindavik (W) | +1 | 3.25 | H |
| 22/07/26 | Hafnarfjordur (W) | 7-3 (4-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.75 | 3.5 | B |
| 15/07/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-2 (1-1) | Thor KA Akureyri (W) | +1 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Valur (W) | 1-1 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 23/06/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-0 (1-0) | Fram Reykjavik (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 19/06/26 | Njardvik Grindavik (W) | 1-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 13/06/26 | Breidablik (W) | 1-3 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-0 (0-0) | IBV Vestmannaeyjar (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | Trottur Reykjavik (W) | 0-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.5 | 3 | T |
| 21/05/26 | Njardvik Grindavik (W) | 1-1 (1-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Thor KA Akureyri (W) | 1-4 (1-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.25 | 3 | T |
| 10/05/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-2 (0-1) | Hafnarfjordur (W) | - | - | B |
| 07/05/26 | Thor KA Akureyri (W) | 2-2 (0-2) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.25 | 3 | H |
| 30/04/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-0 (0-0) | Valur (W) | +0.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 2-1 (1-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.75 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-6 (1-3) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 04/03/26 | Njardvik Grindavik (W) | 2-2 (2-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | H |
| 28/02/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 5-0 (2-0) | Trottur Reykjavik (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Breidablik (W)
TTHHTTTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/11 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Hafnarfjordur (W) | 0-3 (0-2) | Breidablik (W) | - | - | T |
| 13/08/26 | Breidablik (W) | 1-0 (1-0) | Njardvik Grindavik (W) | +1.25 | 3.75 | T |
| 07/08/26 | Breidablik (W) | 2-2 (0-1) | Dinamo-BGUFK Minsk (W) | -0.25 | 3.25 | H |
| 04/08/26 | Breidablik (W) | 1-1 (1-1) | ZHFK Aktobe (W) | +1.25 | 3 | H |
| 30/07/26 | Breidablik (W) | 2-0 (1-0) | Thor KA Akureyri (W) | +2.25 | 4 | T |
| 22/07/26 | Valur (W) | 1-7 (0-6) | Breidablik (W) | +1.5 | 3.5 | T |
| 16/07/26 | Breidablik (W) | 4-1 (0-0) | Vikingur Reykjavik (W) | +2 | 4 | T |
| 10/07/26 | Fram Reykjavik (W) | 3-2 (1-2) | Breidablik (W) | +2.75 | 4.25 | B |
| 23/06/26 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 0-3 (0-3) | Breidablik (W) | +1.75 | 3.75 | T |
| 13/06/26 | Breidablik (W) | 1-3 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Njardvik Grindavik (W) | 0-5 (0-2) | Breidablik (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | Breidablik (W) | 2-3 (1-1) | Hafnarfjordur (W) | +0.75 | 3.5 | B |
| 21/05/26 | Thor KA Akureyri (W) | 1-3 (0-0) | Breidablik (W) | +1.75 | 3.75 | T |
| 16/05/26 | Trottur Reykjavik (W) | 3-2 (1-0) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 12/05/26 | Breidablik (W) | 3-2 (1-2) | Valur (W) | +2.5 | 4 | T |
| 07/05/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 2-4 (0-1) | Breidablik (W) | +1 | 3.5 | T |
| 30/04/26 | Breidablik (W) | 2-0 (0-0) | Fram Reykjavik (W) | +3.75 | 4.75 | T |
| 25/04/26 | Breidablik (W) | 2-0 (2-0) | Trottur Reykjavik (W) | +1.5 | 3.5 | T |
| 03/04/26 | Breidablik (W) | 3-1 (2-0) | Hafnarfjordur (W) | +1.75 | 4 | T |
| 28/03/26 | Breidablik (W) | 4-1 (3-1) | Vikingur Reykjavik (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
618
Phạt góc (HT)
57
Thẻ vàng
10
Sút bóng
514
Sút cầu môn
43
Tấn công
112132
Tấn công nguy hiểm
62115
Sút ngoài cầu môn
111
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T4 H6 B10T10 H6 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H5 B5T5 H5 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stjarnan Gardabaer (W) (29 trận)
Ghi 2.55 bàn/trậnMất 1.66 bàn/trận
Breidablik (W) (30 trận)
Ghi 3.03 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stjarnan Gardabaer (W) (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (25%)Hòa 1 (8%)Bại 8 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Breidablik (W) (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (58%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stjarnan Gardabaer (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Asmundur Arnarsson | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.00 | 4.30 | 1.45 | 0.79 | 3.25 | 0.99 | 1.02 | -1.00 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 4.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.75 | 3.90 | 1.36 | 0.68 | 3.50 | 0.65 | 0.72 | -1.00 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 31.00 ↑ | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.10 | 4.35 | 1.44 | 0.92 | 3.50 | 0.88 | 0.89 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.45 | 3.70 | 1.85 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 24.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.25 | 3.55 | 1.80 | 0.81 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 30.32 ↑ | 100.00 ↑ | 2.51 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 5.10 | 4.35 | 1.44 | 0.92 | 3.50 | 0.88 | 0.89 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.95 | 4.55 | 1.43 | 0.77 | 3.25 | 0.93 | 0.79 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.78 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | 1.81 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 4.76 | 4.15 | 1.39 | 0.93 | 3.50 | 0.85 | 0.85 | -1.25 | 0.93 |
| Live | 1.38 ↓ | 3.05 ↓ | 9.80 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.99 | 4.18 | 1.64 | 0.77 | 3.25 | 0.99 | 0.98 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.45 ↑ | 40.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.00 | 4.40 | 1.44 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.40 | 3.70 | 1.74 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.32 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.77 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.52 | 4.58 | 1.49 | 0.81 | 3.50 | 0.93 | 0.77 | -1.25 | 0.98 |
| Live | 1.44 ↓ | 3.38 ↓ | 11.12 ↑ | 2.49 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 1.82 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 0.90 | 3.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 176.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.68 | 3.92 | 1.74 | 0.84 | 3.25 | 0.84 | 0.72 | -0.75 | 0.91 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.82 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 2.84 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.25 | 4.75 | 1.40 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 0.90 | -1.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 4.20 | 1.40 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stjarnan Gardabaer (W) | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Breidablik (W) | +1 1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).