Kết quả bóng đá trận Stellenbosch FC Reserves vs Milford FC Reserves, 15:00 ngày 07/11/2026
Giải VĐQG Dự bị Nam Phi · 15:00 ngày 07/11/2026
Stellenbosch FC Reserves 1 Kết thúc HT 1-0 0
Milford FC Reserves
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Stellenbosch FC Reserves | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| 48' | ||
| 50' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 3 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 13 | 1 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 15 | 3 |
| Điểm | 7 | 1 | 13 | 1 |
Chủ = Stellenbosch FC Reserves · Khách = Milford FC Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stellenbosch FC Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (15%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
11
Sút bóng
101
Sút cầu môn
31
Sút ngoài cầu môn
70
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stellenbosch FC Reserves (19 trận)
Ghi 1.58 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Milford FC Reserves (3 trận)
Ghi 0.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Stellenbosch FC Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.55 | 4.00 | 4.10 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.94 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 9.90 ↑ | 5.40 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.60 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.95 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.53 | 4.00 | 4.60 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.95 | 1.00 | 0.84 | |
| Mansion88 | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.00 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.33 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.55 | 4.00 | 4.30 | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 81.00 ↑ | 3.58 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 4.20 | 4.51 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.42 | 1.50 | 0.49 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.11 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.55 | 4.00 | 4.33 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stellenbosch FC Reserves | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Milford FC Reserves | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).