Kết quả bóng đá trận Stargard Szczecinski vs KTS-K Luzino, 18:00 ngày 23/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 18:00 ngày 23/08/2026
Stargard Szczecinski 2 Kết thúc HT 0-1 1
KTS-K Luzino
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Stargard Szczecinski | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Sebastian Weremko | |
| 34' | ||
| 34' | ||
| 34' | ||
| HT 0-1 | ||
| Rafal Remisz 1 - 1 ⚽ | 49' | |
| 51' | ||
| 52' | ||
| 58' | ||
| Maciej Liskiewicz 2 - 1 ⚽ | 59' | |
| 63' | ||
| 90+3' | ||
| 90+3' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 7 | 32 | 21 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 15 | 14 |
| Điểm | 6 | 6 | 19 | 16 |
Chủ = Stargard Szczecinski · Khách = KTS-K Luzino
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stargard Szczecinski | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (34%) | Thắng/Thắng | 13 (48%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 7 (24%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Stargard Szczecinski 1 (25%)Hòa 1 (25%)KTS-K Luzino 2 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Stargard Szczecinski | 1-4 (0-1) | KTS-K Luzino | - | - | B |
| 21/09/25 | KTS-K Luzino | 2-2 (1-2) | Stargard Szczecinski | 0 | 3 | H |
| 08/06/24 | KTS-K Luzino | 4-3 (2-1) | Stargard Szczecinski | -0.5 | 3.5 | B |
| 18/11/23 | Stargard Szczecinski | 2-1 (0-1) | KTS-K Luzino | - | - | T |
Thành tích gần đây — Stargard Szczecinski
BTBHTTTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 31/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | KS Polonia Sroda Wlkp | 4-1 (2-0) | Stargard Szczecinski | -0.75 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | Stargard Szczecinski | 4-2 (4-2) | Lech II Poznan | - | - | T |
| 08/08/26 | ZKS Kluczevia | 2-1 (1-0) | Stargard Szczecinski | - | - | B |
| 01/08/26 | Stargard Szczecinski | 1-1 (1-1) | Wda Swiecie | - | - | H |
| 25/07/26 | Stargard Szczecinski | 11-0 (6-0) | Chemik Police | - | - | T |
| 17/07/26 | Swit Szczecin | 0-1 (0-0) | Stargard Szczecinski | -0.75 | 3 | T |
| 11/07/26 | Stargard Szczecinski | 4-0 (2-0) | Flota Swinoujscie | - | - | T |
| 30/05/26 | Stargard Szczecinski | 3-0 (1-0) | Flota Swinoujscie | - | - | T |
| 22/05/26 | Tluchowia Tluchowo | 1-4 (0-2) | Stargard Szczecinski | +0.75 | 3 | T |
| 17/05/26 | Stargard Szczecinski | 1-1 (1-0) | MKS Notec Czarnkow | - | - | H |
| 13/05/26 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 0-0 (0-0) | Stargard Szczecinski | 0 | 2.75 | H |
| 08/05/26 | Stargard Szczecinski | 3-0 (2-0) | Rewal | - | - | T |
| 01/05/26 | Unia Swarzedz | 0-0 (0-0) | Stargard Szczecinski | -0.5 | 3 | H |
| 25/04/26 | Stargard Szczecinski | 2-3 (1-3) | Zawisza Bydgoszcz SA | - | - | B |
| 18/04/26 | Wda Swiecie | 3-2 (1-1) | Stargard Szczecinski | - | - | B |
| 11/04/26 | Stargard Szczecinski | 1-4 (0-1) | KTS-K Luzino | - | - | B |
| 04/04/26 | Lech II Poznan | 1-1 (0-1) | Stargard Szczecinski | -0.5 | 3 | H |
| 28/03/26 | Stargard Szczecinski | 2-3 (2-0) | Victoria Wrzesnia | - | - | B |
| 22/03/26 | Pogon Szczecin II | 3-0 (0-0) | Stargard Szczecinski | - | - | B |
| 17/03/26 | Elana Torun | 1-0 (1-0) | Stargard Szczecinski | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — KTS-K Luzino
TTHTBBBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | KTS-K Luzino | 3-1 (1-0) | Chemik Bydgoszcz | +2 | 3.5 | T |
| 14/08/26 | Victoria Wrzesnia | 1-3 (1-1) | KTS-K Luzino | - | - | T |
| 09/08/26 | KTS-K Luzino | 1-1 (0-1) | Baltyk Koszalin | +2 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | KSS Kotwica Kornik | 2-6 (1-2) | KTS-K Luzino | - | - | T |
| 18/07/26 | KTS-K Luzino | 0-2 (0-2) | Arka Gdynia | -1.75 | 3.5 | B |
| 10/07/26 | Grom Nowy Staw | 2-0 (2-0) | KTS-K Luzino | - | - | B |
| 04/06/26 | KSZO Ostrowiec | 2-1 (0-1) | KTS-K Luzino | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | KTS-K Luzino | 3-2 (2-1) | ZKS Kluczevia | - | - | T |
| 24/05/26 | Zawisza Bydgoszcz SA | 2-0 (0-0) | KTS-K Luzino | - | - | B |
| 17/05/26 | KS Lipno Steszew | 0-5 (0-2) | KTS-K Luzino | - | - | T |
| 13/05/26 | KTS-K Luzino | 3-0 (2-0) | Cartusia | - | - | T |
| 09/05/26 | Victoria Wrzesnia | 0-1 (0-1) | KTS-K Luzino | - | - | T |
| 30/04/26 | KTS-K Luzino | 4-3 (2-1) | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | +1.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Tluchowia Tluchowo | 1-1 (1-0) | KTS-K Luzino | - | - | H |
| 19/04/26 | KTS-K Luzino | 2-1 (1-1) | Elana Torun | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | Pogon Szczecin II | 1-2 (0-2) | KTS-K Luzino | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Stargard Szczecinski | 1-4 (0-1) | KTS-K Luzino | - | - | T |
| 03/04/26 | KTS-K Luzino | 2-1 (1-1) | Rewal | - | - | T |
| 21/03/26 | KTS-K Luzino | 3-0 (3-0) | MKS Notec Czarnkow | - | - | T |
| 14/03/26 | KS Polonia Sroda Wlkp | 1-2 (1-0) | KTS-K Luzino | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
34
Sút bóng
917
Sút cầu môn
25
Tấn công
98105
Tấn công nguy hiểm
3446
Sút ngoài cầu môn
712
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stargard Szczecinski (29 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
KTS-K Luzino (27 trận)
Ghi 2.19 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stargard Szczecinski (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 1 (14%)Bại 2 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUU
KTS-K Luzino (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 1 (14%)Bại 2 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stargard Szczecinski | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.94 | 3.70 | 1.96 | 0.78 | 3.25 | 1.02 | 0.84 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 150.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.85 | 3.80 | 1.73 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 85.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.70 | 3.65 | 1.65 | 0.76 | 3.00 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↓ | 4.95 ↑ | 51.54 ↑ | 1.91 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.65 | 1.93 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.83 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.96 | 3.46 | 1.91 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.85 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 60.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.59 | 3.65 | 1.65 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.10 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.75 | 3.90 | 1.70 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 3.25 ↓ | 3.60 ↓ | 1.85 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.70 | 3.80 | 1.70 | 0.74 | 3.00 | 0.83 | 0.76 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.25 ↑ | 153.00 ↑ | 6.19 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.75 | 4.43 | 1.38 | 0.86 | 3.25 | 0.85 | 0.91 | -1.25 | 0.80 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.00 ↑ | 29.11 ↑ | 2.49 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.75 | 3.90 | 1.68 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 3.25 ↓ | 3.60 ↓ | 1.85 ↑ | 0.98 ↓ | 3.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.22 | 4.40 | 1.60 | 1.08 | 3.50 | 0.66 | 0.49 | -1.50 | 1.43 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.75 ↑ | 47.00 ↑ | 3.89 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.10 | 4.20 | 1.57 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.75 | 3.50 | 1.75 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stargard Szczecinski | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| KTS-K Luzino | +1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).