Kết quả bóng đá trận Stalybridge Celtic vs Bradford Park Avenue, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Stalybridge Celtic 2 Kết thúc HT 1-1 1
Bradford Park Avenue
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 15
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Stalybridge Celtic | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Ben Andreucci | |
| 1 - 1 ⚽ | 41' | |
| HT 1-1 | ||
| 50' | ||
| 56' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 82' | |
| 84' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 16 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 13 | 8 |
| Điểm | 3 | 6 | 20 | 25 |
Chủ = Stalybridge Celtic · Khách = Bradford Park Avenue
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stalybridge Celtic | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (33%) | Thắng/Thắng | 7 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 6 (23%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (19%) | Bại/Bại | 2 (8%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Stalybridge Celtic 5 (45%)Hòa 3 (27%)Bradford Park Avenue 3 (27%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/24 | Bradford Park Avenue | 0-1 (0-0) | Stalybridge Celtic | -0.25 | 3 | T |
| 15/03/17 | Stalybridge Celtic | 4-3 (2-2) | Bradford Park Avenue | 0 | 2.75 | T |
| 29/10/16 | Bradford Park Avenue | 0-1 (0-0) | Stalybridge Celtic | -0.25 | 3 | T |
| 05/12/15 | Bradford Park Avenue | 3-1 (0-0) | Stalybridge Celtic | -0.25 | 2.75 | B |
| 12/08/15 | Stalybridge Celtic | 1-1 (1-1) | Bradford Park Avenue | -0.25 | 2.75 | H |
| 22/04/15 | Stalybridge Celtic | 0-1 (0-1) | Bradford Park Avenue | +0.25 | 2.75 | B |
| 14/03/15 | Bradford Park Avenue | 1-0 (1-0) | Stalybridge Celtic | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/04/14 | Bradford Park Avenue | 1-1 (1-0) | Stalybridge Celtic | -0.5 | 3 | H |
| 26/08/13 | Stalybridge Celtic | 2-2 (1-1) | Bradford Park Avenue | +0.25 | 2.75 | H |
| 29/12/12 | Stalybridge Celtic | 2-0 (1-0) | Bradford Park Avenue | 0 | 2.75 | T |
| 04/09/12 | Bradford Park Avenue | 1-3 (1-1) | Stalybridge Celtic | -0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Stalybridge Celtic
BHTTHTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Tadcaster Albion | 2-1 (0-0) | Stalybridge Celtic | - | - | B |
| 15/08/26 | Stalybridge Celtic | 1-1 (0-0) | Hanley Town | - | - | H |
| 12/08/26 | Witton Albion | 2-3 (1-1) | Stalybridge Celtic | - | - | T |
| 01/08/26 | Ashton United | 1-2 (0-1) | Stalybridge Celtic | -0.5 | 3 | T |
| 25/07/26 | Stalybridge Celtic | 1-1 (0-1) | leek Town | - | - | H |
| 29/04/26 | Stalybridge Celtic | 1-0 (1-0) | Runcorn Linnets | 0 | 3 | T |
| 03/04/26 | Witton Albion | 1-3 (0-3) | Stalybridge Celtic | - | - | T |
| 28/03/26 | Stalybridge Celtic | 2-0 (1-0) | Trafford | - | - | T |
| 21/02/26 | Bootle | 2-1 (2-1) | Stalybridge Celtic | - | - | B |
| 10/01/26 | Atherton Collieries | 0-2 (0-1) | Stalybridge Celtic | 0 | 2.75 | T |
| 01/01/26 | Stalybridge Celtic | 2-6 (0-4) | Bury | - | - | B |
| 26/12/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Stalybridge Celtic | - | - | H |
| 20/12/25 | Stalybridge Celtic | 4-4 (2-2) | Vauxhall Motors | - | - | H |
| 13/12/25 | Stalybridge Celtic | 2-1 (0-1) | Stafford Rangers | - | - | T |
| 10/12/25 | Stalybridge Celtic | 3-2 (1-1) | Nantwich Town | - | - | T |
| 15/10/25 | Clitheroe | 1-3 (0-0) | Stalybridge Celtic | - | - | T |
| 08/10/25 | Stalybridge Celtic | 3-1 (2-0) | Congleton Town | +1 | 2.75 | T |
| 20/09/25 | Stalybridge Celtic | 0-3 (0-1) | Lower Breck | - | - | B |
| 13/09/25 | Stalybridge Celtic | 1-2 (0-0) | Chester FC | - | - | B |
| 06/09/25 | Stalybridge Celtic | 2-0 (1-0) | Trafford | - | - | T |
Thành tích gần đây — Bradford Park Avenue
TTTTTHTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/7 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Bradford Park Avenue | 4-1 (4-1) | Hallam | - | - | T |
| 22/08/26 | Mossley | 0-4 (0-0) | Bradford Park Avenue | - | - | T |
| 20/08/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-2 (0-1) | Bradford Park Avenue | - | - | T |
| 01/08/26 | Gainsborough Trinity | 0-2 (0-0) | Bradford Park Avenue | -0.75 | 2.75 | T |
| 14/07/26 | Bradford Park Avenue | 2-1 (2-1) | Sheffield FC | - | - | T |
| 02/05/26 | AFC Emley | 0-0 (0-0) | Bradford Park Avenue | - | - | H |
| 29/04/26 | Matlock Town | 1-2 (1-1) | Bradford Park Avenue | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Ossett United | 1-2 (0-0) | Bradford Park Avenue | - | - | T |
| 19/03/26 | Heaton Stannington | 2-1 (2-1) | Bradford Park Avenue | - | - | B |
| 28/02/26 | Consett AFC | 0-2 (0-1) | Bradford Park Avenue | - | - | T |
| 07/02/26 | Bradford Park Avenue | 2-0 (1-0) | Blyth Town | - | - | T |
| 01/01/26 | Brighouse Town | 0-2 (0-0) | Bradford Park Avenue | - | - | T |
| 26/12/25 | Bradford Park Avenue | 2-3 (0-3) | Pontefract Collieries | +0.5 | 2.5 | B |
| 20/12/25 | AFC Emley | 1-0 (0-0) | Bradford Park Avenue | 0 | 2.25 | B |
| 13/12/25 | Lincoln United | 1-1 (0-1) | Bradford Park Avenue | - | - | H |
| 26/11/25 | Bradford Park Avenue | 0-0 (0-0) | Consett AFC | - | - | H |
| 15/11/25 | Radcliffe Borough | 2-2 (1-1) | Bradford Park Avenue | -1.25 | 3.25 | H |
| 25/10/25 | Bradford Park Avenue | 1-1 (1-0) | Morpeth Town | - | - | H |
| 18/10/25 | Bradford Park Avenue | 0-0 (0-0) | Heaton Stannington | - | - | H |
| 15/10/25 | Silsden | 2-2 (1-0) | Bradford Park Avenue | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
015
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
12
Sút bóng
77
Sút cầu môn
31
Tấn công
4395
Tấn công nguy hiểm
2040
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
46% So Sánh Đối đầu 54%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B3T3 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stalybridge Celtic (23 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Bradford Park Avenue (28 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stalybridge Celtic (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUO
Bradford Park Avenue (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stalybridge Celtic | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909 | Thành lập | |
| Bower Fold | Sân nhà | |
| 6500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Stalybridge | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.70 | 2.75 | 0.91 | 3.25 | 0.80 | 0.91 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.70 | 2.80 ↑ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.81 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 0.86 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.18 ↑ | 3.40 ↓ | 2.94 ↑ | 0.70 ↓ | 2.75 | 1.03 ↑ | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stalybridge Celtic | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Bradford Park Avenue | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).