Kết quả bóng đá trận Staffanstorp United vs Oskarshamns AIK, 21:00 ngày 29/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 21:00 ngày 29/08/2026
Staffanstorp United 1 Kết thúc HT 1-1 2
Oskarshamns AIK
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Staffanstorp United | Phút | |
| Max Johansson 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 31' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| 34' | ⚽ 2 - 1 Habibulla Askar | |
| 34' | ||
| 45' | ||
| HT 1-1 | ||
| 66' | ||
| 82' | ⚽ 2 - 2 | |
| 85' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 10 | 13 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 9 |
| Điểm | 1 | 6 | 8 | 19 |
Chủ = Staffanstorp United · Khách = Oskarshamns AIK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Staffanstorp United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (20%) | Thắng/Thắng | 6 (24%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 4 (20%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Bảng xếp hạng
Staffanstorp United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 4 | 7 | 8 | 29 | 34 | 19 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 4 | 3 | 18 | 16 | 10 | 11 |
| Sân khách | 10 | 2 | 3 | 5 | 11 | 18 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | - | - |
Oskarshamns AIK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 12 | 3 | 4 | 47 | 21 | 39 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 7 | 1 | 1 | 30 | 8 | 22 | 2 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 13 | 17 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Staffanstorp United 0 (0%)Hòa 0 (0%)Oskarshamns AIK 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Oskarshamns AIK | 3-0 (1-0) | Staffanstorp United | - | - | B |
Thành tích gần đây — Staffanstorp United
HBHBTHHHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | IFK Berga | 1-1 (0-0) | Staffanstorp United | - | - | H |
| 16/08/26 | Vaxjo Norra IF | 2-0 (1-0) | Staffanstorp United | - | - | B |
| 08/08/26 | Staffanstorp United | 1-1 (1-1) | Lilla Torg FF | - | - | H |
| 04/08/26 | Torns IF | 2-0 (1-0) | Staffanstorp United | 0 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Rappe GOIF | 1-4 (0-2) | Staffanstorp United | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/06/26 | Staffanstorp United | 3-3 (1-1) | Linero IF | -0.25 | 3 | H |
| 13/06/26 | Lilla Torg FF | 0-0 (0-0) | Staffanstorp United | 0 | 2.75 | H |
| 07/06/26 | Staffanstorp United | 2-2 (1-0) | Vaxjo Norra IF | -0.25 | 3 | H |
| 30/05/26 | Osterlen FF | 3-1 (0-1) | Staffanstorp United | - | - | B |
| 23/05/26 | Staffanstorp United | 5-0 (2-0) | Nosaby IF | - | - | T |
| 16/05/26 | Karlskrona AIF | 1-1 (1-0) | Staffanstorp United | - | - | H |
| 10/05/26 | Staffanstorp United | 1-2 (0-1) | IFK Karlshamn | - | - | B |
| 02/05/26 | Staffanstorp United | 2-1 (1-1) | Rappe GOIF | - | - | T |
| 25/04/26 | Solvesborgs GoIF | 2-3 (0-2) | Staffanstorp United | - | - | T |
| 18/04/26 | Staffanstorp United | 2-4 (0-1) | Torns IF | - | - | B |
| 11/04/26 | Oskarshamns AIK | 3-0 (1-0) | Staffanstorp United | - | - | B |
| 05/04/26 | Staffanstorp United | 1-1 (1-0) | IFK Berga | - | - | H |
| 28/03/26 | IFK Trelleborg | 3-1 (2-0) | Staffanstorp United | - | - | B |
| 01/11/25 | Hogaborgs BK | 1-4 (0-2) | Staffanstorp United | - | - | T |
| 25/10/25 | Staffanstorp United | 4-4 (1-1) | Hogaborgs BK | - | - | H |
Thành tích gần đây — Oskarshamns AIK
TTTTBTBHHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Oskarshamns AIK | 7-1 (4-0) | Linero IF | - | - | T |
| 16/08/26 | Osterlen FF | 0-3 (0-0) | Oskarshamns AIK | - | - | T |
| 08/08/26 | Oskarshamns AIK | 5-0 (2-0) | IFK Karlshamn | - | - | T |
| 02/08/26 | Lilla Torg FF | 2-3 (1-2) | Oskarshamns AIK | - | - | T |
| 27/06/26 | Solvesborgs GoIF | 1-0 (0-0) | Oskarshamns AIK | - | - | B |
| 18/06/26 | Oskarshamns AIK | 2-0 (0-0) | Vaxjo Norra IF | +0.25 | 3 | T |
| 13/06/26 | Rappe GOIF | 1-0 (0-0) | Oskarshamns AIK | +0.5 | 2.75 | B |
| 07/06/26 | Oskarshamns AIK | 1-1 (1-1) | Osterlen FF | +1 | 3 | H |
| 30/05/26 | IFK Trelleborg | 1-1 (1-1) | Oskarshamns AIK | - | - | H |
| 24/05/26 | Oskarshamns AIK | 0-3 (0-1) | Karlskrona AIF | - | - | B |
| 14/05/26 | IFK Karlshamn | 1-5 (0-1) | Oskarshamns AIK | - | - | T |
| 09/05/26 | Oskarshamns AIK | 6-1 (1-1) | Torns IF | - | - | T |
| 01/05/26 | Nosaby IF | 4-0 (2-0) | Oskarshamns AIK | +0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | IFK Berga | 1-1 (0-0) | Oskarshamns AIK | - | - | H |
| 18/04/26 | Oskarshamns AIK | 4-2 (0-1) | Solvesborgs GoIF | - | - | T |
| 11/04/26 | Oskarshamns AIK | 3-0 (1-0) | Staffanstorp United | - | - | T |
| 05/04/26 | Linero IF | 1-2 (0-0) | Oskarshamns AIK | - | - | T |
| 28/03/26 | Oskarshamns AIK | 2-0 (1-0) | Lilla Torg FF | - | - | T |
| 20/03/26 | Ljungskile | 3-1 (2-0) | Oskarshamns AIK | -1 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | Atvidabergs | 1-1 (0-1) | Oskarshamns AIK | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
14
Sút bóng
117
Sút cầu môn
34
Tấn công
9599
Tấn công nguy hiểm
6154
Sút ngoài cầu môn
83
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Staffanstorp United (20 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Oskarshamns AIK (25 trận)
Ghi 2.16 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Staffanstorp United (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUO
Oskarshamns AIK (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Staffanstorp United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.70 | 3.80 | 1.80 | 0.86 | 3.00 | 0.91 | 0.96 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 4.75 ↑ | 4.10 ↑ | 1.57 ↓ | 0.79 ↓ | 3.00 | 0.99 ↑ | 0.78 ↓ | -1.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.50 | 3.85 | 1.83 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.40 | 3.70 | 1.79 | 0.84 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↑ | 3.80 ↑ | 1.82 ↑ | 0.84 | 3.00 | 0.83 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.42 | 3.74 | 1.86 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.92 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 3.39 ↓ | 3.71 ↓ | 1.88 ↑ | 0.89 ↑ | 3.00 | 0.91 ↑ | 0.94 ↑ | -0.50 | 0.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 3.90 ↑ | 1.60 ↓ | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.40 | 3.60 | 1.80 | 0.78 | 3.00 | 0.78 | 0.83 | -0.50 | 0.73 |
| Live | 4.60 ↑ | 3.90 ↑ | 1.59 ↓ | 0.78 | 3.00 | 0.86 ↑ | 0.77 ↓ | -1.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.43 | 3.53 | 1.81 | 0.87 | 3.00 | 0.84 | 0.89 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 3.43 | 3.53 | 1.81 | 0.87 | 3.00 | 0.84 | 0.89 | -0.50 | 0.82 | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.60 | 3.70 | 1.75 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.53 | 3.90 | 1.82 | 1.00 | 3.25 | 0.72 | 1.18 | -0.25 | 0.61 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.94 ↑ | 1.08 ↓ | 2.33 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.