Kết quả bóng đá trận Stade Reims U19 vs SochauxU19, 20:00 ngày 30/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 30/08/2026
Stade Reims U19 0 Kết thúc HT 0-1 3
SochauxU19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Stade Reims U19 | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 | |
| 38' | ||
| HT 0-1 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 2 | |
| 63' | ⚽ 0 - 3 | |
| 66' | ||
| 78' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 5 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 7 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 14 | 11 |
| Điểm | 2 | 6 | 8 | 16 |
Chủ = Stade Reims U19 · Khách = SochauxU19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stade Reims U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (29%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 5 (18%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 6 (21%) | Hòa/Bại | 8 (29%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Stade Reims U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 5 | - | - |
SochauxU19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 10 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Stade Reims U19 8 (40%)Hòa 2 (10%)SochauxU19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 18 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/02/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 05/10/25 | SochauxU19 | 1-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 06/04/25 | SochauxU19 | 3-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 10/11/24 | Stade Reims U19 | 6-0 (3-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 10/02/19 | SochauxU19 | 3-1 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 23/09/18 | Stade Reims U19 | 0-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 25/03/18 | SochauxU19 | 2-3 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 22/10/17 | Stade Reims U19 | 2-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 12/02/17 | Stade Reims U19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 09/10/16 | SochauxU19 | 3-1 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 15/05/16 | SochauxU19 | 4-1 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 23/08/15 | Stade Reims U19 | 4-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 19/04/15 | SochauxU19 | 1-1 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 23/11/14 | Stade Reims U19 | 3-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 11/05/14 | Stade Reims U19 | 3-4 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 18/12/13 | SochauxU19 | 1-3 (0-1) | Stade Reims U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 08/05/13 | SochauxU19 | 2-0 (0-0) | Stade Reims U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/09/12 | Stade Reims U19 | 3-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 03/04/11 | Stade Reims U19 | 1-3 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 21/11/10 | SochauxU19 | 3-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stade Reims U19
HHBTHHBHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 6 (60%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/12 (10 trận) Châu Á: 1/5/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | AuxerreU19 | 1-1 (0-0) | Stade Reims U19 | -1 | 3 | H |
| 10/05/26 | StrasbourgU19 | 0-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 03/05/26 | Stade Reims U19 | 1-2 (1-0) | Montfermeil U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Saint Priest U19 | 0-3 (0-2) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Stade Reims U19 | 1-1 (1-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Troyes U19 | 1-1 (1-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | Stade Reims U19 | 0-5 (0-3) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 08/03/26 | SC Schiltigheim U19 | 0-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 15/02/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 08/02/26 | AC Bobigny U19 | 1-1 (1-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 25/01/26 | ASPTT Dijon U19 | 1-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 17/01/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | Metz U19 | - | - | B |
| 07/12/25 | Clermont U19 | 2-0 (1-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | Stade Reims U19 | 2-1 (2-0) | Lyon U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | Montfermeil U19 | 1-2 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Stade Reims U19 | 3-0 (1-0) | Saint Priest U19 | - | - | T |
| 09/11/25 | Dijon U19 | 3-2 (2-2) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 02/11/25 | Stade Reims U19 | 2-0 (1-0) | Troyes U19 | - | - | T |
| 19/10/25 | AuxerreU19 | 0-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 12/10/25 | Stade Reims U19 | 2-0 (1-0) | SC Schiltigheim U19 | +1.25 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — SochauxU19
BTTTBBHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | SochauxU19 | 1-3 (1-1) | Nancy U19 | +0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Montfermeil U19 | 1-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | T |
| 03/05/26 | SochauxU19 | 7-0 (2-0) | Saint Priest U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | Dijon U19 | 1-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | T |
| 12/04/26 | SochauxU19 | 2-3 (1-1) | Troyes U19 | - | - | B |
| 22/03/26 | AuxerreU19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 15/03/26 | SochauxU19 | 0-0 (0-0) | SC Schiltigheim U19 | - | - | H |
| 08/03/26 | AC Bobigny U19 | 2-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 15/02/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 08/02/26 | SochauxU19 | 2-0 (0-0) | ASPTT Dijon U19 | - | - | T |
| 25/01/26 | Metz U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 18/01/26 | SochauxU19 | 1-2 (1-2) | Clermont U19 | -0.5 | 3 | B |
| 07/12/25 | Lyon U19 | 0-2 (0-2) | SochauxU19 | - | - | T |
| 30/11/25 | SochauxU19 | 0-1 (0-0) | StrasbourgU19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Saint Priest U19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 16/11/25 | SochauxU19 | 0-0 (0-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | Troyes U19 | 3-3 (1-0) | SochauxU19 | - | - | H |
| 02/11/25 | SochauxU19 | 3-2 (2-1) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 19/10/25 | SC Schiltigheim U19 | 2-1 (1-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 12/10/25 | SochauxU19 | 1-2 (0-0) | AC Bobigny U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
05
Thẻ vàng
12
Sút bóng
521
Sút cầu môn
06
Tấn công
7585
Tấn công nguy hiểm
3243
Sút ngoài cầu môn
515
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T8 H2 B10T10 H2 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B3T3 H1 B6
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stade Reims U19 (29 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
SochauxU19 (28 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stade Reims U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
SochauxU19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stade Reims U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.55 | 2.80 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.45 ↓ | 2.85 ↑ | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.06 | 3.45 | 2.70 | 0.79 | 2.75 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.08 ↑ | 3.40 ↓ | 2.80 ↑ | 0.79 | 2.75 | 0.85 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.49 | 2.87 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 35.00 ↑ | 13.90 ↑ | 1.01 ↓ | 1.49 ↑ | 3.50 | 0.47 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.87 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.25 | 2.87 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 3.32 | 2.82 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | 0.88 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 25.62 ↑ | 9.62 ↑ | 1.05 ↓ | 2.45 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.85 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.20 | 2.85 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.75 | 2.75 | 0.67 | 2.50 | 1.15 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.80 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.