Kết quả bóng đá trận Stade Nyonnais vs Winterthur, 00:30 ngày 02/09/2026
Challenge League (Thụy Sĩ) · 00:30 ngày 02/09/2026
Stade Nyonnais Sắp đá --:--:--
Winterthur
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18℃~19℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 14 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 18 | 13 |
| Điểm | 4 | 7 | 10 | 14 |
Chủ = Stade Nyonnais · Khách = Winterthur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stade Nyonnais | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 2 (22%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (29%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 4 (44%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
Stade Nyonnais
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 1 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 8 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 7 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | - | - |
Winterthur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 5 | 8 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 8 | 3 | 5 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Stade Nyonnais 2 (25%)Hòa 2 (25%)Winterthur 4 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/12 | Winterthur | 2-1 (0-0) | Stade Nyonnais | +0.25 | 2.75 | B |
| 05/11/11 | Stade Nyonnais | 0-2 (0-2) | Winterthur | +0.25 | 3 | B |
| 06/03/11 | Winterthur | 0-0 (0-0) | Stade Nyonnais | -0.75 | 3 | H |
| 02/10/10 | Stade Nyonnais | 3-3 (1-0) | Winterthur | 0 | 3 | H |
| 15/04/10 | Winterthur | 5-1 (3-1) | Stade Nyonnais | -1.25 | 3 | B |
| 15/08/09 | Stade Nyonnais | 2-7 (1-2) | Winterthur | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/09 | Stade Nyonnais | 2-1 (1-0) | Winterthur | +0.25 | 2.5 | T |
| 16/11/08 | Winterthur | 1-2 (0-1) | Stade Nyonnais | -1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Stade Nyonnais
BHTBBBHHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Kriens | 3-0 (1-0) | Stade Nyonnais | -1 | 3.25 | B |
| 22/08/26 | Stade Nyonnais | 0-0 (0-0) | Etoile Carouge | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | FC Amical Saint-Prex | 1-3 (0-1) | Stade Nyonnais | - | - | T |
| 08/08/26 | Aarau | 2-1 (1-0) | Stade Nyonnais | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Stade Nyonnais | 1-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 0 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | Stade Nyonnais | -1 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Bulle | 4-4 (2-3) | Stade Nyonnais | - | - | H |
| 04/07/26 | Servette | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | -2 | 3.75 | H |
| 16/05/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Stade Nyonnais | -0.5 | 3 | B |
| 12/05/26 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-1) | Stade Ouchy | -0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Aarau | 5-1 (5-1) | Stade Nyonnais | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Stade Nyonnais | 0-1 (0-0) | FC Wil 1900 | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-2) | Vaduz | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Bellinzona | 4-0 (2-0) | Stade Nyonnais | 0 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Neuchatel Xamax | 4-1 (2-1) | Stade Nyonnais | -0.5 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Stade Nyonnais | 1-4 (1-2) | Yverdon | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Etoile Carouge | 0-0 (0-0) | Stade Nyonnais | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Stade Nyonnais | 2-1 (2-0) | FC Rapperswil-Jona | 0 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Stade Ouchy | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | -1 | 3 | H |
| 07/03/26 | Stade Nyonnais | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Winterthur
HTTTBHHHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Winterthur | 1-1 (0-1) | Stade Ouchy | 0 | 3.25 | H |
| 22/08/26 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | Winterthur | +0.25 | 3 | T |
| 15/08/26 | Zurich City SC | 1-3 (1-1) | Winterthur | - | - | T |
| 08/08/26 | Winterthur | 5-0 (3-0) | FC Wil 1900 | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Kriens | 2-0 (1-0) | Winterthur | +0.25 | 3 | B |
| 25/07/26 | Winterthur | 2-2 (0-0) | Yverdon | +0.25 | 3 | H |
| 18/07/26 | Winterthur | 1-1 (0-0) | Union Berlin | -1.75 | 3.25 | H |
| 14/07/26 | Winterthur | 1-1 (1-0) | Bruhl SG | +2 | 3.75 | H |
| 11/07/26 | Basel | 2-2 (0-0) | Winterthur | - | - | H |
| 04/07/26 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | -1.25 | 3.5 | B |
| 01/07/26 | Winterthur | 0-1 (0-0) | St. Gallen | -1 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Winterthur | 0-3 (0-1) | Luzern | -0.5 | 3.5 | B |
| 13/05/26 | Grasshopper | 3-2 (0-2) | Winterthur | -0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Winterthur | 2-1 (1-0) | Lausanne Sports | -0.75 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Winterthur | 2-2 (1-1) | FC Zurich | -0.25 | 3.25 | H |
| 26/04/26 | Servette | 5-3 (3-2) | Winterthur | -1.5 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Winterthur | 0-2 (0-1) | Grasshopper | -0.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | Lausanne Sports | 2-1 (1-1) | Winterthur | -1.25 | 3.25 | B |
| 27/03/26 | Winterthur | 2-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | - | - | T |
| 22/03/26 | Winterthur | 0-2 (0-1) | Basel | -0.75 | 3.25 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
38 62
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B4T4 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn3.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stade Nyonnais (12 trận)
Ghi 1.58 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Winterthur (17 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stade Nyonnais (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUU
Winterthur (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stade Nyonnais | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1905 | Thành lập | 1896/5/10 |
| Colovray | Sân nhà | Stadion Schutzenwiese |
| 6480 | Sức chứa | 14987 |
| Andrea Binotto | HLV | Patrick Rahmen |
| Nyon | Khu vực | Winterthur |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.30 | 4.00 | 1.62 | 0.88 | 3.25 | 0.90 | 0.96 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 4.30 | 4.10 ↑ | 1.62 | 0.97 ↑ | 3.25 | 0.82 ↓ | 0.91 ↓ | -0.75 | 0.89 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.50 | 4.33 | 1.60 | 0.84 | 3.25 | 0.96 | 0.78 | -1.00 | 0.99 |
| Live | 4.10 ↓ | 4.00 ↓ | 1.70 ↑ | 0.97 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 0.88 ↑ | -0.75 | 0.88 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.05 | 3.80 | 1.64 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 3.75 ↓ | 3.70 ↓ | 1.71 ↑ | 0.82 | 3.25 | 1.04 ↑ | 0.91 ↑ | -0.75 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.10 | 3.75 | 1.73 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 4.00 ↑ | 1.67 ↓ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.90 | 3.75 | 1.71 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 4.10 ↑ | 1.63 ↓ | 0.89 ↑ | 3.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.05 | 3.80 | 1.64 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 3.75 ↓ | 3.70 ↓ | 1.71 ↑ | 0.82 | 3.25 | 1.04 ↑ | 0.91 ↑ | -0.75 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.90 | 4.25 | 1.65 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.93 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 3.80 ↓ | 4.30 ↑ | 1.65 | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.92 ↑ | 1.00 ↑ | -0.75 | 0.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.86 | 3.79 | 1.61 | 0.96 | 3.25 | 0.88 | 0.98 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 3.91 ↑ | 3.90 ↑ | 1.64 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 1.00 ↑ | 0.96 ↓ | -0.75 | 0.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.15 | 4.16 | 1.62 | 0.88 | 3.25 | 0.94 | 1.04 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 3.98 ↓ | 4.11 ↓ | 1.72 ↑ | 0.82 ↓ | 3.25 | 1.04 ↑ | 0.93 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.70 | 1.67 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 4.00 | 3.90 ↑ | 1.65 ↓ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.20 | 4.00 | 1.67 | 0.79 | 3.00 | 0.94 | 0.86 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 4.10 ↓ | 4.10 ↑ | 1.72 ↑ | 0.83 ↑ | 3.25 | 0.91 ↓ | 0.93 ↑ | -0.75 | 0.84 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.31 | 4.35 | 1.61 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.81 | -1.00 | 0.97 |
| Live | 4.26 ↓ | 4.47 ↑ | 1.68 ↑ | 0.96 ↑ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.91 ↑ | -0.75 | 0.94 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.90 | 3.70 | 1.68 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.90 ↑ | 1.62 ↓ | 0.98 ↓ | 3.50 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.02 | 3.85 | 1.73 | 0.55 | 2.50 | 1.29 | 0.39 | -1.50 | 1.74 |
| Live | 4.11 ↑ | 3.90 ↑ | 1.67 ↓ | 0.92 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.47 ↑ | -1.25 | 1.35 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 4.25 | 4.00 | 1.57 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.00 ↓ | 4.00 | 1.60 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 3.90 | 1.67 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 4.20 | 4.10 ↑ | 1.70 ↑ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | 0.95 | -0.75 | 0.85 | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.73 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 3.90 ↓ | 4.00 ↑ | 1.65 ↓ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.