Kết quả bóng đá trận Stabaek U19 vs Fredrikstad U19, 20:00 ngày 06/08/2026
Junior U19 (Na Uy) · 20:00 ngày 06/08/2026
Stabaek U19 2 Kết thúc HT 0-0 4
Fredrikstad U19
🟨 3 - 2 🟥 3 - 0 ⛳ 3 - 2
Diễn biến trận đấu
| Stabaek U19 | Phút | |
| Alfred Lie | 35' | |
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 Mikkel Jakobsen | |
| Richard Ferrington 1 - 1 ⚽ | 52' | |
| Richard Ferrington 2 - 1 ⚽ | 63' | |
| Fredrik Naustvik | 65' | |
| 66' | ⚽ 2 - 2 Herman Theodorsen | |
| 79' | ⚽ 2 - 3 Sander Johansen | |
| Lucas Myklebust | 80' | |
| 82' | ⚽ 2 - 4 Sander Johansen | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 33 | 20 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 18 | 22 |
| Điểm | 3 | 3 | 19 | 16 |
Chủ = Stabaek U19 · Khách = Fredrikstad U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stabaek U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (40%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Stabaek U19 12 (60%)Hòa 3 (15%)Fredrikstad U19 5 (25%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Fredrikstad U19 | 2-1 (0-0) | Stabaek U19 | +0.5 | 4.5 | B |
| 18/06/26 | Stabaek U19 | 6-1 (3-0) | Fredrikstad U19 | +2.25 | 4.5 | T |
| 14/10/22 | Fredrikstad U19 | 1-1 (1-1) | Stabaek U19 | - | - | H |
| 30/06/22 | Stabaek U19 | 4-2 (1-2) | Fredrikstad U19 | -0.25 | 4.5 | T |
| 12/09/19 | Stabaek U19 | 3-0 (2-0) | Fredrikstad U19 | +1.25 | 4 | T |
| 30/05/19 | Fredrikstad U19 | 3-2 (3-0) | Stabaek U19 | +0.5 | 3.75 | B |
| 07/09/17 | Fredrikstad U19 | 2-4 (1-1) | Stabaek U19 | +1.75 | 4.25 | T |
| 19/05/17 | Stabaek U19 | 7-0 (3-0) | Fredrikstad U19 | - | - | T |
| 23/03/16 | Stabaek U19 | 2-1 (1-0) | Fredrikstad U19 | +1.75 | 4.25 | T |
| 19/06/15 | Fredrikstad U19 | 0-5 (0-0) | Stabaek U19 | - | - | T |
| 13/03/15 | Stabaek U19 | 2-1 (0-0) | Fredrikstad U19 | - | - | T |
| 15/08/13 | Fredrikstad U19 | 0-2 (0-0) | Stabaek U19 | - | - | T |
| 11/04/13 | Stabaek U19 | 3-2 (1-1) | Fredrikstad U19 | - | - | T |
| 12/10/11 | Stabaek U19 | 6-6 (4-0) | Fredrikstad U19 | - | - | H |
| 09/06/11 | Fredrikstad U19 | 3-2 (1-0) | Stabaek U19 | - | - | B |
| 07/10/10 | Stabaek U19 | 1-2 (1-0) | Fredrikstad U19 | +1.5 | 4.25 | B |
| 05/06/10 | Fredrikstad U19 | 3-4 (1-1) | Stabaek U19 | -0.25 | 3.75 | T |
| 10/09/09 | Fredrikstad U19 | 1-3 (1-1) | Stabaek U19 | 0 | 4.5 | T |
| 16/05/09 | Stabaek U19 | 1-2 (0-0) | Fredrikstad U19 | - | - | B |
| 16/10/08 | Fredrikstad U19 | 1-1 (1-0) | Stabaek U19 | -0.25 | 4.25 | H |
Thành tích gần đây — Stabaek U19
BTTTTBTHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 34/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Fredrikstad U19 | 2-1 (0-0) | Stabaek U19 | +0.5 | 4.5 | B |
| 18/06/26 | Stabaek U19 | 6-1 (3-0) | Fredrikstad U19 | +2.25 | 4.5 | T |
| 06/06/26 | Stabaek U19 | 2-1 (0-1) | Grorud U19 | - | - | T |
| 30/03/26 | KFUM U19 | 1-4 (0-1) | Stabaek U19 | +1.5 | 4.5 | T |
| 22/03/26 | Stabaek U19 | 2-1 (1-0) | Odd Grenland U19 | - | - | T |
| 18/03/26 | Sandefjord U19 | 4-1 (2-0) | Stabaek U19 | +0.5 | 4.25 | B |
| 14/03/26 | Stabaek U19 | 11-1 (5-0) | Sandnes UlfU19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Viking U19 | 2-2 (1-1) | Stabaek U19 | - | - | H |
| 01/02/26 | Stabaek U19 | 4-0 (2-0) | Aalesund FKU19 | - | - | T |
| 30/11/25 | Odense BK U19 | 4-1 (3-1) | Stabaek U19 | - | - | B |
| 26/11/25 | Hammarby U19 | 4-0 (2-0) | Stabaek U19 | - | - | B |
| 22/11/25 | Stabaek U19 | 2-2 (1-0) | Odd Grenland U19 | +1 | 4 | H |
| 30/10/25 | Stabaek U19 | 1-2 (1-1) | Brann U19 | - | - | B |
| 23/10/25 | Molde U19 | 0-2 (0-0) | Stabaek U19 | - | - | T |
| 02/10/25 | Aalesund FKU19 | 3-2 (2-2) | Stabaek U19 | - | - | B |
| 25/09/25 | Stabaek U19 | 8-0 (4-0) | Aalesund FKU19 | +0.75 | 3.75 | T |
| 18/09/25 | Stabaek U19 | 3-0 (2-0) | Tromso U19 | +1.5 | 4.25 | T |
| 28/08/25 | Odd Grenland U19 | 0-1 (0-0) | Stabaek U19 | - | - | T |
| 14/08/25 | Stabaek U19 | 7-4 (3-4) | Rosenborg U19 | +0.25 | 4 | T |
| 07/08/25 | Stabaek U19 | 2-2 (1-1) | Odd Grenland U19 | - | - | H |
Thành tích gần đây — Fredrikstad U19
TBTHBTHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/21 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Fredrikstad U19 | 2-1 (0-0) | Stabaek U19 | -0.5 | 4.5 | T |
| 18/06/26 | Stabaek U19 | 6-1 (3-0) | Fredrikstad U19 | -2.25 | 4.5 | B |
| 30/04/26 | Sarpsborg 08 U19 | 1-2 (0-0) | Fredrikstad U19 | -0.75 | 4.25 | T |
| 16/04/26 | Fredrikstad U19 | 1-1 (1-1) | Kongsvinger U19 | +0.75 | 4 | H |
| 16/03/26 | Tromso U19 | 4-1 (2-0) | Fredrikstad U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Fredrikstad U19 | 2-0 (0-0) | Odd Grenland U19 | - | - | T |
| 01/03/26 | Fredrikstad U19 | 2-2 (0-1) | Start Kristiansand U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Ham-Kam U19 | 5-1 (3-0) | Fredrikstad U19 | - | - | B |
| 10/04/25 | As IL U19 | 0-5 (0-1) | Fredrikstad U19 | - | - | T |
| 20/02/25 | Fredrikstad U19 | 4-1 (1-1) | Sarpsborg 08 U19 | - | - | T |
| 04/12/24 | Sandefjord U19 | 2-2 (1-2) | Fredrikstad U19 | - | - | H |
| 20/11/24 | Fredrikstad U19 | 1-2 (0-1) | Sarpsborg 08 U19 | +1 | 4.75 | B |
| 14/11/24 | Fredrikstad U19 | 4-2 (3-0) | Mjondalen U19 | - | - | T |
| 06/11/24 | Sarpsborg 08 U19 | 1-1 (1-0) | Fredrikstad U19 | - | - | H |
| 20/06/24 | Sarpsborg 08 U19 | 1-2 (0-1) | Fredrikstad U19 | -1.5 | 4.25 | T |
| 13/10/23 | Fredrikstad U19 | 6-0 (5-0) | Baerum U19 | - | - | T |
| 27/09/23 | Ham-Kam U19 | 5-4 (2-2) | Fredrikstad U19 | - | - | B |
| 22/09/23 | Fredrikstad U19 | 2-1 (2-1) | Kongsvinger U19 | - | - | T |
| 02/09/23 | Lyn Fotball U19 | 1-3 (0-3) | Fredrikstad U19 | - | - | T |
| 11/08/23 | KFUM U19 | 6-1 (3-0) | Fredrikstad U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1710
Sút cầu môn
67
Tấn công
7459
Tấn công nguy hiểm
4030
Sút ngoài cầu môn
113
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T12 H3 B5T5 H3 B12
Chủ khách tương đồng
T7 H1 B2T2 H1 B7
Ghi
Tất cả
3 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.5 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stabaek U19 (11 trận)
Ghi 3.36 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Fredrikstad U19 (12 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 2.42 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 4 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stabaek U19 (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Fredrikstad U19 (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stabaek U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Bekkestua | Khu vực | Fredrikstad |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.33 | 6.00 | 5.30 | 0.80 | 4.25 | 0.98 | 0.90 | 1.75 | 0.87 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.30 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.56 ↓ | -0.25 | 1.38 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 4.20 | 4.33 | 0.65 | 4.25 | 0.68 | 0.63 | 1.25 | 0.71 |
| Live | 29.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.02 ↓ | 0.86 ↑ | 6.50 | 0.51 ↓ | 0.58 ↓ | -0.25 | 0.76 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 4.80 | 4.70 | 0.91 | 4.25 | 0.85 | 0.99 | 1.50 | 0.77 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.03 ↓ | 1.85 ↑ | 6.50 | 0.36 ↓ | 0.71 ↓ | -0.25 | 1.14 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.38 | 5.20 | 5.40 | 0.88 | 4.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↑ | 5.00 ↓ | 4.80 ↓ | 0.86 ↓ | 4.25 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 4.80 | 4.70 | 0.93 | 4.25 | 0.83 | 0.99 | 1.50 | 0.77 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.03 ↓ | 1.85 ↑ | 6.50 | 0.36 ↓ | 0.67 ↓ | -0.25 | 1.20 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.35 | 5.00 | 4.75 | 0.85 | 4.25 | 0.85 | 0.91 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 1.44 ↑ | 6.50 | 0.45 ↓ | 0.58 ↓ | -0.25 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.41 | 4.73 | 4.39 | 0.83 | 4.25 | 0.85 | 0.79 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 39.00 ↑ | 6.45 ↑ | 1.04 ↓ | 1.72 ↑ | 6.50 | 0.38 ↓ | 0.72 ↓ | -0.25 | 1.11 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 5.00 | 4.60 | 0.48 | 3.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.26 | 5.68 | 6.15 | 0.79 | 4.25 | 0.90 | 0.79 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 2.98 ↑ | 2.11 ↓ | 3.20 ↓ | 0.99 ↑ | 5.00 | 0.73 ↓ | 0.79 | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 5.00 | 4.60 | 1.05 | 4.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.68 ↓ | 6.50 | 0.98 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.33 | 6.00 | 5.81 | 1.07 | 4.50 | 0.68 | 0.79 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.33 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 0.54 ↓ | -0.25 | 1.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 6.00 | 6.00 | 0.83 | 4.25 | 0.98 | 0.83 | 1.75 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.75 ↑ | 6.50 | 0.43 ↓ | 0.70 ↓ | -0.25 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.80 | 4.60 | 1.05 | 4.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 6.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.