Kết quả bóng đá trận Stabaek B vs Vag, 20:00 ngày 09/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 20:00 ngày 09/08/2026
Stabaek B 2 Kết thúc HT 2-0 0
Vag
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Stabaek B | Phút | |
| 10' | ||
| Alfred Lie 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 21' | ||
| Andreas Hoven 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 23 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 10 | 20 | 23 |
| Điểm | 6 | 0 | 17 | 10 |
Chủ = Stabaek B · Khách = Vag
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stabaek B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 5 (25%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 3 (15%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 5 (25%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Bảng xếp hạng
Stabaek B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 37 | 41 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 23 | 17 | 16 | 6 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 24 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 17 | 16 | - | - |
Vag
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 1 | 11 | 21 | 32 | 16 | 12 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 0 | 5 | 15 | 16 | 12 | 8 |
| Sân khách | 8 | 1 | 1 | 6 | 6 | 16 | 4 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Stabaek B 0 (0%)Hòa 0 (0%)Vag 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stabaek B
HHTBBTTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/26 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Brodd | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
| 25/07/26 | Stabaek B | 1-1 (0-0) | Viking B | - | - | H |
| 28/06/26 | Vindbjart | 2-3 (2-2) | Stabaek B | - | - | T |
| 21/06/26 | Stabaek B | 1-4 (0-1) | Varhaug | 0 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | B |
| 31/05/26 | Stabaek B | 8-4 (4-2) | Mandalskameratene | -0.25 | 4 | T |
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | T |
| 14/05/26 | Stabaek B | 1-2 (1-0) | Brodd | +0.25 | 4 | B |
| 11/05/26 | Flekkeroy IL | 6-0 (4-0) | Stabaek B | -1 | 3.5 | B |
| 02/05/26 | Stabaek B | 2-1 (1-1) | Madla IL | - | - | T |
| 27/04/26 | Haugesund 2 | 3-2 (1-1) | Stabaek B | -0.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Stabaek B | 4-1 (2-1) | Akra | - | - | T |
| 13/04/26 | Hinna | 5-3 (3-0) | Stabaek B | -0.5 | 4 | B |
| 07/04/26 | Stabaek B | 2-3 (1-1) | Odd Grenland 2 | 0 | 4 | B |
| 26/10/25 | Stabaek B | 6-1 (5-1) | Pors Grenland B | - | - | T |
| 19/10/25 | Fram Larvik | 2-1 (2-0) | Stabaek B | - | - | B |
| 11/10/25 | Stabaek B | 2-4 (0-3) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 06/10/25 | Kvik Halden | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
| 29/09/25 | Stabaek B | 3-2 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +0.25 | 3.75 | T |
| 22/09/25 | Odd Grenland 2 | 5-1 (2-1) | Stabaek B | -1 | 4.25 | B |
Thành tích gần đây — Vag
BHTBTTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Vag | 2-3 (1-0) | Madla IL | - | - | B |
| 27/07/26 | Odd Grenland 2 | 1-1 (1-1) | Vag | -0.5 | 3.75 | H |
| 25/06/26 | Vag | 3-2 (2-0) | Viking B | -0.75 | 4 | T |
| 21/06/26 | Mandalskameratene | 2-1 (0-0) | Vag | -0.75 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | T |
| 06/06/26 | Trauma | 1-5 (1-2) | Vag | - | - | T |
| 30/05/26 | Vag | 0-1 (0-0) | Staal Jorpeland | - | - | B |
| 25/05/26 | Varhaug | 0-1 (0-1) | Vag | -1 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | Vag | 0-2 (0-0) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 10/05/26 | Brodd | 4-1 (3-1) | Vag | - | - | B |
| 02/05/26 | Vag | 2-4 (1-3) | Haugesund 2 | - | - | B |
| 25/04/26 | Madla IL | 2-1 (0-1) | Vag | - | - | B |
| 18/04/26 | Vag | 3-0 (1-0) | Hinna | - | - | T |
| 11/04/26 | Akra | 2-1 (0-1) | Vag | - | - | B |
| 07/04/26 | Vag | 1-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 23/01/26 | Jerv | 1-0 (1-0) | Vag | - | - | B |
| 26/10/25 | Vag | 1-1 (0-1) | Vindbjart | - | - | H |
| 19/10/25 | Sandnes B | 2-5 (1-2) | Vag | - | - | T |
| 11/10/25 | Vag | 3-2 (0-2) | Torvastad | - | - | T |
| 05/10/25 | Djerv 1919 | 4-1 (3-1) | Vag | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
11
Sút bóng
2111
Sút cầu môn
112
Tấn công
7452
Tấn công nguy hiểm
3823
Sút ngoài cầu môn
109
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stabaek B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Vag (20 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stabaek B (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (14%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (86%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (86%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (14%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOO
Vag (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stabaek B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912-3-16 | Thành lập | |
| Nadderud stadion | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Bekkestua | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.38 | 5.10 | 5.10 | 0.81 | 4.50 | 0.99 | 0.90 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.30 ↑ | 100.00 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 2.22 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 4.20 | 3.40 | 1.20 | 4.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 65.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.69 | 4.10 | 3.20 | 0.76 | 4.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.09 ↑ | 61.00 ↑ | 1.14 ↑ | 2.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.39 | 5.00 | 5.00 | 0.82 | 4.50 | 0.94 | 0.87 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.30 ↑ | 100.00 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.32 | 5.10 | 4.93 | 0.81 | 4.50 | 0.95 | 0.80 | 1.50 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 22.00 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.72 | 4.31 | 3.30 | 0.84 | 4.00 | 0.90 | 0.89 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.95 ↑ | 31.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 1.58 ↑ | 0.25 | 0.41 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 4.20 | 3.40 | 0.55 | 3.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.36 ↓ | 5.00 ↑ | 5.25 ↑ | 0.36 ↓ | 3.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.03 | 0.85 | 4.00 | 0.86 | 0.86 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 12.96 ↑ | 25.80 ↑ | 2.52 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.71 | 4.20 | 3.40 | 1.25 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.37 ↓ | 5.00 ↑ | 5.25 ↑ | 0.82 ↓ | 4.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.50 | 3.62 | 0.71 | 3.50 | 1.02 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 4.41 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 3.93 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.33 | 3.40 | 0.83 | 3.75 | 0.98 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.50 | 4.50 | 0.83 | 4.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stabaek B | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Vag | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).