Kết quả bóng đá trận Stabaek B vs Staal Jorpeland, 19:00 ngày 30/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 19:00 ngày 30/08/2026
Stabaek B 2 Kết thúc HT 0-0 1
Staal Jorpeland
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Stabaek B | Phút | |
| 25' | ||
| 25' | ||
| HT 0-0 | ||
| 68' | ||
| Alfred Lie 1 - 0 ⚽ | 70' | |
| Suleiman Osman 2 - 0 ⚽ | 82' | |
| 90' | ⚽ 2 - 1 Adrian Stangvik Holta | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 23 | 22 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 20 | 29 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 10 |
Chủ = Stabaek B · Khách = Staal Jorpeland
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stabaek B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (17%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Bảng xếp hạng
Stabaek B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 37 | 41 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 23 | 17 | 16 | 6 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 24 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | - | - |
Staal Jorpeland
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 4 | 8 | 34 | 43 | 19 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 2 | 5 | 18 | 23 | 8 | 12 |
| Sân khách | 8 | 3 | 2 | 3 | 16 | 20 | 11 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 14 | 23 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Stabaek B 1 (100%)Hòa 0 (0%)Staal Jorpeland 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Stabaek B
BTHHTBBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/21 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Varhaug | 2-0 (2-0) | Stabaek B | -0.5 | 4 | B |
| 09/08/26 | Stabaek B | 2-0 (2-0) | Vag | - | - | T |
| 03/08/26 | Brodd | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
| 25/07/26 | Stabaek B | 1-1 (0-0) | Viking B | - | - | H |
| 28/06/26 | Vindbjart | 2-3 (2-2) | Stabaek B | - | - | T |
| 21/06/26 | Stabaek B | 1-4 (0-1) | Varhaug | 0 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | B |
| 31/05/26 | Stabaek B | 8-4 (4-2) | Mandalskameratene | -0.25 | 4 | T |
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | T |
| 14/05/26 | Stabaek B | 1-2 (1-0) | Brodd | +0.25 | 4 | B |
| 11/05/26 | Flekkeroy IL | 6-0 (4-0) | Stabaek B | -1 | 3.5 | B |
| 02/05/26 | Stabaek B | 2-1 (1-1) | Madla IL | - | - | T |
| 27/04/26 | Haugesund 2 | 3-2 (1-1) | Stabaek B | -0.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Stabaek B | 4-1 (2-1) | Akra | - | - | T |
| 13/04/26 | Hinna | 5-3 (3-0) | Stabaek B | -0.5 | 4 | B |
| 07/04/26 | Stabaek B | 2-3 (1-1) | Odd Grenland 2 | 0 | 4 | B |
| 26/10/25 | Stabaek B | 6-1 (5-1) | Pors Grenland B | - | - | T |
| 19/10/25 | Fram Larvik | 2-1 (2-0) | Stabaek B | - | - | B |
| 11/10/25 | Stabaek B | 2-4 (0-3) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 06/10/25 | Kvik Halden | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Staal Jorpeland
BTBBHBTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 22/31 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Staal Jorpeland | 3-4 (0-1) | Haugesund 2 | 0 | 4 | B |
| 08/08/26 | Odd Grenland 2 | 1-2 (0-1) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 01/08/26 | Staal Jorpeland | 3-4 (1-1) | Akra | - | - | B |
| 25/07/26 | Mandalskameratene | 8-3 (4-2) | Staal Jorpeland | - | - | B |
| 25/06/26 | Staal Jorpeland | 1-1 (0-1) | Hinna | +0.5 | 3.75 | H |
| 21/06/26 | Viking B | 5-2 (1-0) | Staal Jorpeland | -1 | 4 | B |
| 15/06/26 | Staal Jorpeland | 5-2 (3-1) | Odd Grenland 2 | +0.5 | 3.75 | T |
| 30/05/26 | Vag | 0-1 (0-0) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | B |
| 14/05/26 | Staal Jorpeland | 1-4 (1-0) | Varhaug | - | - | B |
| 09/05/26 | Vindbjart | 3-3 (0-2) | Staal Jorpeland | - | - | H |
| 02/05/26 | Staal Jorpeland | 3-2 (0-2) | Brodd | - | - | T |
| 25/04/26 | Akra | 1-1 (0-1) | Staal Jorpeland | - | - | H |
| 18/04/26 | Staal Jorpeland | 0-3 (0-1) | Madla IL | - | - | B |
| 12/04/26 | Haugesund 2 | 0-3 (0-2) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 06/04/26 | Staal Jorpeland | 1-1 (1-0) | Flekkeroy IL | - | - | H |
| 28/03/26 | Staal Jorpeland | 2-6 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 26/10/25 | Staal Jorpeland | 5-1 (2-0) | Sola | - | - | T |
| 18/10/25 | Torvastad | 2-3 (1-0) | Staal Jorpeland | - | - | T |
| 11/10/25 | Staal Jorpeland | 3-1 (2-0) | Vindbjart | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
47
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1615
Sút cầu môn
65
Tấn công
8569
Tấn công nguy hiểm
4429
Sút ngoài cầu môn
1010
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
67%33%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stabaek B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Staal Jorpeland (18 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.72 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stabaek B (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (13%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (88%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOO
Staal Jorpeland (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stabaek B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912-3-16 | Thành lập | |
| Nadderud stadion | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Bekkestua | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 4.80 | 3.90 | 0.92 | 4.25 | 0.92 | 0.89 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.58 | 4.35 | 3.85 | 0.82 | 4.00 | 0.98 | 0.89 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.95 ↑ | 39.00 ↑ | 2.17 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.90 | 4.30 | 0.83 | 4.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.45 | 4.60 | 4.10 | 0.81 | 4.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↓ | 5.30 ↑ | 32.65 ↑ | 1.55 ↑ | 2.50 | 0.41 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.58 | 4.40 | 3.85 | 0.90 | 4.25 | 0.86 | 0.85 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.95 ↑ | 39.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.51 | 4.31 | 3.84 | 0.91 | 4.25 | 0.85 | 0.86 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.10 ↓ | 4.87 ↑ | 28.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.51 | 4.86 | 4.00 | 0.87 | 4.50 | 0.87 | 0.96 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.59 ↓ | 28.00 ↑ | 1.61 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.80 | 4.00 | 0.36 | 3.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.50 ↓ | 3.90 ↓ | 0.44 ↑ | 3.50 | 1.60 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.51 | 4.50 | 4.14 | 0.91 | 4.25 | 0.80 | 0.76 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.48 ↑ | 21.55 ↑ | 2.31 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 5.00 | 4.00 | 0.82 | 4.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 4.50 ↓ | 3.90 ↓ | 1.00 ↑ | 4.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.80 | 4.11 | 1.17 | 4.50 | 0.61 | 1.20 | 1.50 | 0.59 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 45.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.75 | 4.00 | 0.90 | 4.25 | 0.90 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.55 | 4.33 | 4.00 | 1.10 | 4.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.