Kết quả bóng đá trận Stabaek B vs Haugesund 2, 18:00 ngày 04/10/2026
Hạng 3 Na Uy · 18:00 ngày 04/10/2026
Stabaek B 4 Kết thúc HT 3-1 1
Haugesund 2
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 8
Nhiệt độ: 13°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 17 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 13 | 26 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 11 |
Chủ = Stabaek B · Khách = Haugesund 2
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stabaek B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 2 (12%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (33%) | Bại/Bại | 6 (35%) |
Bảng xếp hạng
Stabaek B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 37 | 41 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 23 | 17 | 16 | 6 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 24 | 7 | 10 |
Haugesund 2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 3 | 8 | 36 | 44 | 21 | 9 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 1 | 4 | 16 | 21 | 10 | 10 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 20 | 23 | 11 | 6 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stabaek B (23 trận)
Ghi 2.09 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Haugesund 2 (21 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.52 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Stabaek B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912-3-16 | Thành lập | |
| Nadderud stadion | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Bekkestua | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.40 | 5.20 | 4.65 | 0.87 | 5.00 | 0.93 | 0.74 | 1.25 | 1.06 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.60 | 4.00 | 0.95 | 4.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.45 ↓ | 5.25 ↑ | 4.80 ↑ | 0.60 ↓ | 4.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 5.10 | 4.45 | 0.56 | 4.50 | 1.25 | 0.57 | 1.00 | 1.23 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 4.55 | 3.70 | 0.83 | 4.25 | 0.87 | 0.84 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 13.00 ↑ | 2.04 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.40 | 4.85 | 4.31 | 0.99 | 5.00 | 0.81 | 1.00 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 7.30 ↑ | 13.00 ↑ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.80 | 0.44 | 3.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 5.00 ↑ | 3.90 ↑ | 0.30 ↓ | 3.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.60 | 4.09 | 1.00 | 4.50 | 0.72 | 1.23 | 1.50 | 0.58 |
| Live | 1.12 ↓ | 8.57 ↑ | 14.10 ↑ | 4.37 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stabaek B | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Haugesund 2 | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).