Kết quả bóng đá trận St. Pauli U19 vs Koln U19, 16:00 ngày 30/08/2026
Junioren Bundesliga Cúp Đức · 16:00 ngày 30/08/2026
St. Pauli U19 1 Kết thúc HT 1-0 1
Koln U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| St. Pauli U19 | Phút | |
| HT 1-0 | ||
| 110' | ⚽ 0 - 1 Milian Egger | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 9 | 29 | 26 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 9 | 7 |
| Điểm | 5 | 7 | 22 | 21 |
Chủ = St. Pauli U19 · Khách = Koln U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| St. Pauli U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (41%) | Thắng/Thắng | 22 (54%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 5 (12%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 3 (7%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 3 (9%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 6 (19%) | Bại/Bại | 2 (5%) |
Thành tích gần đây — St. Pauli U19
THTTHTTHTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 31/8 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Berliner AK 07 U19 | 0-1 (0-0) | St. Pauli U19 | - | - | T |
| 15/08/26 | Hansa Rostock U19 | 1-1 (0-1) | St. Pauli U19 | - | - | H |
| 09/08/26 | St. Pauli U19 | 3-1 (1-0) | Hamburger SV U19 | - | - | T |
| 02/08/26 | BonnerU19 | 0-6 (0-1) | St. Pauli U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Dynamo Dresden U19 | 3-3 (2-1) | St. Pauli U19 | - | - | H |
| 16/05/26 | St. Pauli U19 | 4-0 (3-0) | FC Viktoria 1889 Berlin U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Eintracht Braunschweig U19 | 2-7 (1-1) | St. Pauli U19 | - | - | T |
| 03/05/26 | Chemnitzer U19 | 0-0 (0-0) | St. Pauli U19 | - | - | H |
| 26/04/26 | St. Pauli U19 | 3-1 (1-0) | Borea Dresden U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | TSV Havelse U19 | 0-3 (0-1) | St. Pauli U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Erfurt U19 | 1-2 (0-0) | St. Pauli U19 | - | - | T |
| 01/04/26 | St. Pauli U19 | 0-0 (0-0) | TSV Havelse U19 | - | - | H |
| 28/03/26 | St. Pauli U19 | 3-0 (2-0) | Dynamo Dresden U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | St. Pauli U19 | 5-0 (1-0) | Rot-Weiss Erfurt U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | FC Viktoria 1889 Berlin U19 | 1-5 (1-3) | St. Pauli U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | St. Pauli U19 | 3-3 (0-1) | Eintracht Braunschweig U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | St. Pauli U19 | 2-2 (2-0) | Chemnitzer U19 | - | - | H |
| 22/02/26 | Borea Dresden U19 | 1-1 (1-1) | St. Pauli U19 | - | - | H |
| 03/12/25 | St. Pauli U19 | 3-1 (3-1) | Eintracht Braunschweig U19 | - | - | T |
| 30/11/25 | Werder Bremen U19 | 2-1 (2-0) | St. Pauli U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Koln U19
TTTHTBHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/8 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Koln U19 | 3-0 (2-0) | FSV Frankfurt U19 | - | - | T |
| 19/08/26 | Fortuna Koln U19 | 1-5 (0-3) | Koln U19 | - | - | T |
| 15/08/26 | Koln U19 | 7-0 (4-0) | SV Wehen Wiesbaden U19 | - | - | T |
| 09/08/26 | FSV Mainz 05 U19 | 1-1 (1-0) | Koln U19 | - | - | H |
| 02/08/26 | VfL Bochum U19 | 1-2 (1-2) | Koln U19 | - | - | T |
| 31/05/26 | Hoffenheim U19 | 2-0 (2-0) | Koln U19 | - | - | B |
| 17/05/26 | Paderborn U19 | 1-1 (0-1) | Koln U19 | - | - | H |
| 10/05/26 | Koln U19 | 2-0 (1-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Koln U19 | 4-0 (2-0) | Bayern Munchen U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | Koln U19 | 3-2 (1-2) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Energie Cottbus U19 | 2-1 (1-1) | Koln U19 | - | - | B |
| 12/04/26 | SSV Ulm U19 | 1-1 (0-1) | Koln U19 | - | - | H |
| 29/03/26 | Koln U19 | 4-0 (4-0) | Hamburger SV U19 | - | - | T |
| 22/03/26 | VfL Wolfsburg U19 | 2-2 (1-1) | Koln U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | VfL Bochum U19 | 0-4 (0-2) | Koln U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | VfB Stuttgart U19 | 2-1 (1-1) | Koln U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | Koln U19 | 1-1 (1-0) | Energie Cottbus U19 | - | - | H |
| 22/02/26 | Koln U19 | 7-0 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | T |
| 18/02/26 | Eintracht Frankfurt U19 | 1-2 (1-0) | Koln U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Hamburger SV U19 | 0-2 (0-2) | Koln U19 | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
51 49
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
St. Pauli U19 (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Koln U19 (30 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| St. Pauli U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| GER | Khu vực | Cologne |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.28 | 1.99 | 0.63 | 3.50 | 1.08 | 1.13 | 0.00 | 0.60 |
| Live | 2.68 | 4.28 | 1.99 | 0.63 | 3.50 | 1.08 | 1.13 | 0.00 | 0.60 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.