Kết quả bóng đá trận St Pauli II vs Werder Bremen (Youth), 19:00 ngày 16/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 16/08/2026
St Pauli II 2 Kết thúc HT 2-0 1
Werder Bremen (Youth)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| St Pauli II | Phút | |
| Jack Wardius 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| Nikky Goguadze 2 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 2-0 | ||
| 89' | ⚽ 2 - 1 Cimo Patric Rocker | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 9 | 17 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 16 | 18 |
| Điểm | 0 | 6 | 10 | 11 |
Chủ = St Pauli II · Khách = Werder Bremen (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| St Pauli II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Thắng/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
St Pauli II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 15 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 10 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 6 | 11 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 16 | - | - |
Werder Bremen (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 1 | 17 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
St Pauli II 2 (13%)Hòa 3 (19%)Werder Bremen (Youth) 11 (69%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 3 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/11/25 | Werder Bremen (Youth) | 2-1 (0-1) | St Pauli II | -0.5 | 3.5 | B |
| 10/08/25 | St Pauli II | 2-3 (2-0) | Werder Bremen (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 17/04/25 | Werder Bremen (Youth) | 3-1 (1-0) | St Pauli II | -1 | 3.25 | B |
| 22/09/24 | St Pauli II | 1-5 (1-3) | Werder Bremen (Youth) | -0.5 | 3.75 | B |
| 30/11/22 | St Pauli II | 2-1 (2-0) | Werder Bremen (Youth) | -0.5 | 3 | T |
| 14/08/22 | Werder Bremen (Youth) | 2-0 (2-0) | St Pauli II | -0.75 | 2.75 | B |
| 24/11/19 | St Pauli II | 1-1 (0-0) | Werder Bremen (Youth) | 0 | 3 | H |
| 04/08/19 | Werder Bremen (Youth) | 2-2 (1-1) | St Pauli II | -1 | 2.75 | H |
| 31/03/19 | St Pauli II | 1-2 (0-2) | Werder Bremen (Youth) | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/09/18 | Werder Bremen (Youth) | 1-0 (0-0) | St Pauli II | -0.75 | 2.75 | B |
| 07/12/14 | Werder Bremen (Youth) | 1-1 (0-1) | St Pauli II | -0.75 | 2.75 | H |
| 17/08/14 | St Pauli II | 1-5 (0-2) | Werder Bremen (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 10/05/14 | Werder Bremen (Youth) | 3-0 (2-0) | St Pauli II | -1.25 | 3 | B |
| 09/11/13 | St Pauli II | 1-2 (1-1) | Werder Bremen (Youth) | -0.25 | 3 | B |
| 23/04/13 | St Pauli II | 2-0 (0-0) | Werder Bremen (Youth) | 0 | 2.75 | T |
| 29/08/12 | Werder Bremen (Youth) | 6-0 (1-0) | St Pauli II | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — St Pauli II
BBBHHTBHHH
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/23 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (1-0) | St Pauli II | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/08/26 | St Pauli II | 0-1 (0-1) | Bremer SV | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | SV Todesfelde | 6-4 (1-1) | St Pauli II | - | - | B |
| 26/07/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (0-0) | St Pauli II | - | - | H |
| 12/07/26 | FC Verden 04 | 5-5 (5-4) | St Pauli II | - | - | H |
| 02/07/26 | Tus Dassendorf | 1-2 (1-2) | St Pauli II | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Meppen | 4-2 (3-1) | St Pauli II | -2.25 | 3.75 | B |
| 10/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 07/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Bremer SV | -0.25 | 3 | H |
| 02/05/26 | Altona 93 | 1-1 (0-0) | St Pauli II | - | - | H |
| 25/04/26 | St Pauli II | 0-1 (0-1) | Hannover 96 Am | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | Phonix Lubeck | 3-0 (1-0) | St Pauli II | - | - | B |
| 19/04/26 | Oldenburg | 4-1 (2-0) | St Pauli II | -1.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Kickers Emden | 0-1 (0-0) | St Pauli II | -1 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | St Pauli II | 3-2 (2-1) | HSC Hannover | +0.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | ETSV Weiche Flensburg | 1-1 (1-1) | St Pauli II | -0.5 | 3.25 | H |
| 15/03/26 | St Pauli II | 0-5 (0-1) | FC Schoningen08 | +0.25 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | Eintracht Norderstedt | 3-2 (0-0) | St Pauli II | -0.25 | 3 | B |
| 01/03/26 | St Pauli II | 1-1 (1-1) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.25 | 3.25 | H |
| 22/02/26 | St Pauli II | 2-4 (1-0) | SV Drochtersen/Assel | - | - | B |
Thành tích gần đây — Werder Bremen (Youth)
HBTBBTBTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/27 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | SV Todesfelde | 3-3 (1-2) | Werder Bremen (Youth) | - | - | H |
| 01/08/26 | Werder Bremen (Youth) | 0-3 (0-0) | Oldenburg | - | - | B |
| 24/07/26 | Sportfreunde Lotte | 1-2 (0-2) | Werder Bremen (Youth) | -0.25 | 3 | T |
| 19/07/26 | Werder Bremen (Youth) | 0-5 (0-3) | BFC Preussen | - | - | B |
| 11/07/26 | Werder Bremen (Youth) | 3-5 (1-2) | SC Heerenveen (Youth) | - | - | B |
| 03/07/26 | FC Utrecht (Youth) | 1-2 (0-1) | Werder Bremen (Youth) | -0.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Oldenburg | 3-1 (1-0) | Werder Bremen (Youth) | -1.25 | 3.75 | B |
| 09/05/26 | Werder Bremen (Youth) | 4-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | - | - | T |
| 02/05/26 | Hannover 96 Am | 5-1 (1-1) | Werder Bremen (Youth) | - | - | B |
| 26/04/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-2 (1-1) | Bremer SV | - | - | B |
| 16/04/26 | Kickers Emden | 4-0 (2-0) | Werder Bremen (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 12/04/26 | VFB Lubeck | 1-1 (1-0) | Werder Bremen (Youth) | -0.25 | 3.25 | H |
| 05/04/26 | Eintracht Norderstedt | 2-2 (2-0) | Werder Bremen (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 21/03/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-0 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | -0.75 | 3.25 | T |
| 19/03/26 | Altona 93 | 1-1 (0-1) | Werder Bremen (Youth) | +0.5 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | SV Meppen | 2-1 (0-0) | Werder Bremen (Youth) | -1.75 | 4 | B |
| 08/03/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-0 (0-0) | Werder Bremen (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 01/03/26 | Werder Bremen (Youth) | 0-0 (0-0) | HSC Hannover | +1.25 | 3.75 | H |
| 21/02/26 | Werder Bremen (Youth) | 2-3 (1-1) | BSV Rehden | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
45 55
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B11T11 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B5T5 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn2.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn2.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
St Pauli II (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Werder Bremen (Youth) (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
St Pauli II (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| St Pauli II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1899-2-4 | |
| Sân nhà | Weserstadion | |
| 0 | Sức chứa | 35800 |
| HLV | ||
| Khu vực | Bremen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.45 | 0.86 | 3.25 | 0.80 | 0.89 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.60 ↑ | 2.17 ↓ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.83 ↑ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.56 | 3.65 | 2.20 | 0.78 | 3.25 | 1.04 | 1.06 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.72 ↑ | 3.75 ↑ | 2.06 ↓ | 0.70 ↓ | 3.25 | 1.13 ↑ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 3.30 | 2.40 | 0.85 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.50 ↑ | 2.04 ↓ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.56 | 3.65 | 2.20 | 0.78 | 3.25 | 1.04 | 1.06 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.72 ↑ | 3.75 ↑ | 2.06 ↓ | 0.69 ↓ | 3.25 | 1.14 ↑ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.44 | 3.75 | 2.36 | 0.95 | 3.25 | 0.81 | 0.91 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.56 ↑ | 3.85 ↑ | 2.14 ↓ | 0.65 ↓ | 3.25 | 1.17 ↑ | 0.88 ↓ | -0.25 | 0.94 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.44 | 3.48 | 2.35 | 0.96 | 3.25 | 0.86 | 0.96 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.83 ↑ | 3.71 ↑ | 2.00 ↓ | 0.72 ↓ | 3.25 | 1.11 ↑ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.39 | 3.74 | 2.43 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.90 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.62 ↑ | 3.94 ↑ | 2.16 ↓ | 0.88 ↓ | 3.50 | 0.92 ↑ | 0.86 ↓ | -0.25 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.50 | 2.45 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 2.62 ↑ | 3.70 ↑ | 2.10 ↓ | 0.35 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.35 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.78 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.90 ↑ | 2.15 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | 0.77 ↓ | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.43 | 3.50 | 2.54 | 0.93 | 3.25 | 0.86 | 0.85 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.81 ↑ | 3.93 ↑ | 2.14 ↓ | 0.85 ↓ | 3.75 | 0.98 ↑ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.92 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.50 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.81 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.68 ↑ | 3.58 ↑ | 2.23 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.40 ↑ | 2.20 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.