Kết quả bóng đá trận St. James Swifts (W) vs Ballymena Allstars (W), 01:45 ngày 20/08/2026
Super Nữ (Bắc Ireland) · 01:45 ngày 20/08/2026
St. James Swifts (W) 0 Kết thúc HT 0-1 2
Ballymena Allstars (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| St. James Swifts (W) | Phút | |
| 28' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 63' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 12 | 19 |
| Mất bàn | 16 | 4 | 34 | 14 |
| Điểm | 3 | 4 | 4 | 17 |
Chủ = St. James Swifts (W) · Khách = Ballymena Allstars (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| St. James Swifts (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 4 (22%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
St. James Swifts (W) 4 (67%)Hòa 2 (33%)Ballymena Allstars (W) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/05/26 | Ballymena Allstars (W) | 0-3 (0-2) | St. James Swifts (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 28/08/25 | Ballymena Allstars (W) | 0-2 (0-1) | St. James Swifts (W) | - | - | T |
| 22/05/25 | St. James Swifts (W) | 0-0 (0-0) | Ballymena Allstars (W) | - | - | H |
| 05/09/24 | St. James Swifts (W) | 4-1 (2-0) | Ballymena Allstars (W) | - | - | T |
| 31/05/22 | Ballymena Allstars (W) | 0-0 (0-0) | St. James Swifts (W) | - | - | H |
| 20/06/21 | St. James Swifts (W) | 9-1 (6-1) | Ballymena Allstars (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — St. James Swifts (W)
HBBBBBTTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 22/21 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Bangor (W) | 0-0 (0-0) | St. James Swifts (W) | - | - | H |
| 06/08/26 | St. James Swifts (W) | 2-3 (1-1) | Strabane Athletic (W) | - | - | B |
| 30/07/26 | Ballymoney United (W) | 3-1 (3-0) | St. James Swifts (W) | +1.75 | 4.25 | B |
| 23/07/26 | St. James Swifts (W) | 1-2 (0-1) | Ballyclare Comrades(w) | +2.5 | 4.25 | B |
| 11/07/26 | St. James Swifts (W) | 0-5 (0-0) | Sion Swifts (W) | -0.5 | 4.25 | B |
| 04/06/26 | Greenisland (W) | 3-2 (1-2) | St. James Swifts (W) | +1.5 | 3.75 | B |
| 21/05/26 | St. James Swifts (W) | 5-1 (4-0) | Craigavon City (W) | +3.75 | 5 | T |
| 14/05/26 | Ballymena Allstars (W) | 0-3 (0-2) | St. James Swifts (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 07/05/26 | St. James Swifts (W) | 4-1 (2-1) | Bangor (W) | +0.5 | 4 | T |
| 30/04/26 | Strabane Athletic (W) | 3-4 (0-0) | St. James Swifts (W) | +1.5 | 3.75 | T |
| 23/04/26 | St. James Swifts (W) | 5-1 (1-0) | Ballymoney United (W) | - | - | T |
| 16/04/26 | Ballyclare Comrades(w) | 1-1 (1-1) | St. James Swifts (W) | +3.5 | 5.25 | H |
| 04/04/26 | Mid Ulster (W) | 1-4 (0-2) | St. James Swifts (W) | - | - | T |
| 11/09/25 | St. James Swifts (W) | 5-3 (3-1) | Sion Swifts (W) | 0 | 4.25 | T |
| 04/09/25 | St. James Swifts (W) | 4-1 (2-1) | Mid Ulster (W) | +1.5 | 3.75 | T |
| 28/08/25 | Ballymena Allstars (W) | 0-2 (0-1) | St. James Swifts (W) | - | - | T |
| 21/08/25 | St. James Swifts (W) | 6-2 (3-1) | Bangor (W) | - | - | T |
| 12/08/25 | Greenisland (W) | 1-2 (1-1) | St. James Swifts (W) | +1 | 5 | T |
| 07/08/25 | St. James Swifts (W) | 8-2 (3-2) | Camlough Rovers (W) | - | - | T |
| 02/08/25 | Ballyclare Comrades(w) | 0-5 (0-5) | St. James Swifts (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ballymena Allstars (W)
BBTTTHBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/20 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Ballymena Allstars (W) | 0-4 (0-2) | Sion Swifts (W) | -3 | 4 | B |
| 06/08/26 | Greenisland (W) | 5-1 (3-0) | Ballymena Allstars (W) | -0.75 | 3.5 | B |
| 30/07/26 | Ballymena Allstars (W) | 3-1 (2-0) | Craigavon City (W) | +2 | 4 | T |
| 21/07/26 | Ballyclare Comrades(w) | 0-5 (0-3) | Ballymena Allstars (W) | -0.25 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Craigavon City (W) | 0-2 (0-2) | Ballymena Allstars (W) | - | - | T |
| 09/07/26 | Bangor (W) | 0-0 (0-0) | Ballymena Allstars (W) | -2.75 | 4 | H |
| 07/07/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 4-1 (2-0) | Ballymena Allstars (W) | - | - | B |
| 25/06/26 | Ballymena Allstars (W) | 2-0 (1-0) | Strabane Athletic (W) | +0.5 | 3.5 | T |
| 18/06/26 | Ballymoney United (W) | 4-2 (0-0) | Ballymena Allstars (W) | -0.25 | 3.75 | B |
| 13/06/26 | Ballyclare Comrades(w) | 2-2 (1-1) | Ballymena Allstars (W) | -0.25 | 3.25 | H |
| 23/05/26 | Mid Ulster (W) | 0-0 (0-0) | Ballymena Allstars (W) | - | - | H |
| 14/05/26 | Ballymena Allstars (W) | 0-3 (0-2) | St. James Swifts (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 07/05/26 | Sion Swifts (W) | 3-0 (2-0) | Ballymena Allstars (W) | -3.75 | 4.75 | B |
| 09/04/26 | Ballymena Allstars (W) | 0-1 (0-1) | Bangor (W) | - | - | B |
| 26/03/26 | Ballymena Allstars (W) | 1-1 (0-1) | Ballymoney United (W) | +0.75 | 4 | H |
| 04/09/25 | Sion Swifts (W) | 2-0 (0-0) | Ballymena Allstars (W) | -2.25 | 4.25 | B |
| 28/08/25 | Ballymena Allstars (W) | 0-2 (0-1) | St. James Swifts (W) | - | - | B |
| 21/08/25 | Ballymena Allstars (W) | 0-2 (0-1) | Mid Ulster (W) | - | - | B |
| 14/08/25 | Bangor (W) | 0-2 (0-2) | Ballymena Allstars (W) | 0 | 3.25 | T |
| 31/07/25 | Camlough Rovers (W) | 0-3 (0-1) | Ballymena Allstars (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
12
Sút bóng
511
Sút cầu môn
27
Tấn công
7566
Tấn công nguy hiểm
2828
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B0T0 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
3 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
4.3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
St. James Swifts (W) (17 trận)
Ghi 2.24 bàn/trậnMất 2.47 bàn/trận
Ballymena Allstars (W) (19 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.68 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
St. James Swifts (W) (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Ballymena Allstars (W) (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 1 (9%)Bại 5 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (36%)Hòa 2 (18%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOVOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| St. James Swifts (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 0.88 | 4.00 | 0.82 | 0.84 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.80 | 3.75 | 3.06 | 0.92 | 3.50 | 0.73 | 0.85 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 9.49 ↑ | 1.01 ↓ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 4.70 | 4.20 | 0.65 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 4.52 | 4.07 | 0.87 | 4.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 83.45 ↑ | 9.52 ↑ | 1.01 ↓ | 1.59 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.37 | 4.75 | 4.80 | 0.75 | 3.75 | 0.95 | 0.79 | 1.25 | 0.91 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.41 | 4.44 | 4.46 | 0.80 | 3.75 | 0.88 | 0.84 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 20.00 ↑ | 8.15 ↑ | 1.01 ↓ | 1.92 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.60 | 5.00 | 0.25 | 2.50 | 2.60 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.43 | 4.70 | 4.40 | 0.83 | 3.75 | 0.74 | 0.81 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.50 | 4.28 | 4.39 | 0.77 | 3.75 | 0.95 | 0.79 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 30.95 ↑ | 10.90 ↑ | 1.04 ↓ | 2.52 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.44 | 4.60 | 5.00 | 0.63 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 4.80 | 4.89 | 0.71 | 3.50 | 1.00 | 0.84 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.23 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.45 | 4.75 | 4.50 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.00 | 0.67 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| St. James Swifts (W) | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Ballymena Allstars (W) | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).