Kết quả bóng đá trận St Albans Saints vs Bentleigh greens, 17:30 ngày 14/08/2026
VIC Ngoại hạng · 17:30 ngày 14/08/2026
St Albans Saints 1 Kết thúc HT 1-1 1
Bentleigh greens
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| St Albans Saints | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Yuto Kokuryo | |
| Nicolas Koek 1 - 1 ⚽ | 26' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 7 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 13 | 18 |
| Điểm | 7 | 4 | 16 | 8 |
Chủ = St Albans Saints · Khách = Bentleigh greens
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| St Albans Saints | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (28%) | Bại/Bại | 15 (48%) |
Bảng xếp hạng
St Albans Saints
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 9 | 7 | 10 | 36 | 43 | 34 | 8 |
| Sân nhà | 13 | 5 | 3 | 5 | 20 | 20 | 18 | 8 |
| Sân khách | 13 | 4 | 4 | 5 | 16 | 23 | 16 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 10 | - | - |
Bentleigh greens
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 6 | 6 | 14 | 27 | 51 | 24 | 12 |
| Sân nhà | 13 | 4 | 4 | 5 | 17 | 27 | 16 | 9 |
| Sân khách | 13 | 2 | 2 | 9 | 10 | 24 | 8 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
St Albans Saints 1 (8%)Hòa 4 (31%)Bentleigh greens 8 (62%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/05/26 | Bentleigh greens | 2-4 (1-3) | St Albans Saints | -0.75 | 2.75 | T |
| 30/06/23 | St Albans Saints | 0-2 (0-1) | Bentleigh greens | 0 | 2.75 | B |
| 31/03/23 | Bentleigh greens | 4-1 (0-0) | St Albans Saints | +0.25 | 2.5 | B |
| 17/06/22 | St Albans Saints | 0-0 (0-0) | Bentleigh greens | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/05/22 | Bentleigh greens | 3-0 (2-0) | St Albans Saints | -0.75 | 3 | B |
| 18/03/22 | Bentleigh greens | 1-0 (1-0) | St Albans Saints | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/21 | St Albans Saints | 1-3 (0-1) | Bentleigh greens | -1.25 | 3 | B |
| 19/03/21 | Bentleigh greens | 0-0 (0-0) | St Albans Saints | -0.75 | 2.75 | H |
| 06/03/20 | Bentleigh greens | 0-0 (0-0) | St Albans Saints | -0.5 | 3 | H |
| 25/06/17 | St Albans Saints | 2-2 (1-0) | Bentleigh greens | -1.5 | 2.75 | H |
| 24/03/17 | Bentleigh greens | 3-0 (2-0) | St Albans Saints | -1.75 | 3.5 | B |
| 26/06/11 | St Albans Saints | 0-2 (0-1) | Bentleigh greens | -0.5 | 3 | B |
| 25/03/11 | Bentleigh greens | 2-0 (0-0) | St Albans Saints | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — St Albans Saints
BTHHHBTHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | South Melbourne | 2-0 (2-0) | St Albans Saints | -0.75 | 3 | B |
| 24/07/26 | St Albans Saints | 3-2 (3-1) | Hume City | -0.75 | 3 | T |
| 18/07/26 | Avondale FC | 1-1 (1-0) | St Albans Saints | -1.25 | 3.25 | H |
| 12/07/26 | St Albans Saints | 2-2 (1-1) | Caroline Springs George Cross | +0.5 | 2.75 | H |
| 03/07/26 | Heidelberg United | 1-1 (1-0) | St Albans Saints | -1 | 2.75 | H |
| 26/06/26 | St Albans Saints | 0-2 (0-1) | Melbourne Heart (Youth) | 0 | 3 | B |
| 21/06/26 | St Albans Saints | 2-1 (1-1) | Altona Magic | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/06/26 | Oakleigh Cannons | 2-2 (1-1) | St Albans Saints | -1.5 | 3.25 | H |
| 31/05/26 | St Albans Saints | 0-1 (0-1) | Preston Lions | -0.5 | 3 | B |
| 22/05/26 | Dandenong City SC | 2-1 (1-0) | St Albans Saints | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Dandenong Thunder | 2-2 (0-1) | St Albans Saints | 0 | 2.75 | H |
| 12/05/26 | St Albans Saints | 0-2 (0-0) | Oakleigh Cannons | -1 | 3.25 | B |
| 08/05/26 | St Albans Saints | 1-0 (0-0) | Green Gully Cavaliers | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/05/26 | Bentleigh greens | 2-4 (1-3) | St Albans Saints | -0.75 | 2.75 | T |
| 28/04/26 | FC Melbourne Srbija | 0-0 (0-0) | St Albans Saints | +1.25 | 3 | H |
| 24/04/26 | St Albans Saints | 0-4 (0-1) | South Melbourne | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Hume City | 0-1 (0-1) | St Albans Saints | -1 | 3 | T |
| 10/04/26 | St Albans Saints | 2-3 (0-2) | Avondale FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/04/26 | Ballarat City FC | 1-3 (0-1) | St Albans Saints | +2 | 4.5 | T |
| 28/03/26 | Caroline Springs George Cross | 2-1 (1-1) | St Albans Saints | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Bentleigh greens
HBTBBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 5/24 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Bentleigh greens | 0-0 (0-0) | Oakleigh Cannons | -1.5 | 2.75 | H |
| 24/07/26 | Preston Lions | 1-0 (1-0) | Bentleigh greens | -1.5 | 3 | B |
| 17/07/26 | Bentleigh greens | 2-1 (1-1) | Dandenong City SC | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Dandenong Thunder | 2-1 (2-0) | Bentleigh greens | +0.25 | 2.75 | B |
| 03/07/26 | Green Gully Cavaliers | 3-0 (2-0) | Bentleigh greens | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/06/26 | Bentleigh greens | 0-1 (0-1) | Altona Magic | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/06/26 | Bentleigh greens | 1-5 (1-3) | South Melbourne | -0.5 | 3 | B |
| 05/06/26 | Bentleigh greens | 1-5 (1-3) | Hume City | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Avondale FC | 4-0 (2-0) | Bentleigh greens | -1 | 3 | B |
| 26/05/26 | Heidelberg United | 2-0 (2-0) | Bentleigh greens | -1.5 | 3 | B |
| 22/05/26 | Bentleigh greens | 0-0 (0-0) | Caroline Springs George Cross | 0 | 2.75 | H |
| 15/05/26 | Bentleigh greens | 2-2 (1-0) | Heidelberg United | -1 | 2.75 | H |
| 12/05/26 | Bentleigh greens | 3-0 (2-0) | Northcote City | +0.25 | 3.5 | T |
| 08/05/26 | Bentleigh greens | 0-7 (0-6) | Melbourne Heart (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Bentleigh greens | 2-4 (1-3) | St Albans Saints | +0.75 | 2.75 | B |
| 28/04/26 | Bentleigh greens | 1-0 (0-0) | Banyule City | - | - | T |
| 24/04/26 | Oakleigh Cannons | 4-0 (3-0) | Bentleigh greens | -1 | 3 | B |
| 21/04/26 | Northcote City | 7-1 (6-1) | Bentleigh greens | - | - | B |
| 17/04/26 | Bentleigh greens | 1-1 (0-0) | Preston Lions | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Dandenong City SC | 3-0 (1-0) | Bentleigh greens | +0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
21
Sút bóng
412
Sút cầu môn
23
Tấn công
7776
Tấn công nguy hiểm
5768
Sút ngoài cầu môn
29
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
71 29
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B8T8 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B3T3 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.6 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
St Albans Saints (29 trận)
Ghi 1.34 bàn/trậnMất 1.59 bàn/trận
Bentleigh greens (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
St Albans Saints (23 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (48%)Hòa 1 (4%)Bại 11 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (52%)Hòa 2 (9%)Xỉu 9 (39%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUU
Bentleigh greens (23 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (39%)Hòa 3 (13%)Bại 11 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| St Albans Saints | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.89 | 3.20 | 2.95 | 0.88 | 2.75 | 0.74 | 0.89 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.20 | 2.60 ↓ | 0.88 | 2.75 | 0.74 | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.40 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.92 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 0.90 | 2.75 | 0.87 | 0.96 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.93 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.12 ↓ | 11.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.55 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 8.25 ↑ | 1.15 ↓ | 11.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.70 | 3.45 | 0.93 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 8.22 ↑ | 1.13 ↓ | 9.91 ↑ | 3.43 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.93 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.12 ↓ | 11.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.95 | 3.70 | 3.40 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 7.69 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.96 | 3.14 | 3.20 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.10 ↓ | 11.50 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.55 | 3.28 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.96 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 8.85 ↑ | 1.15 ↓ | 10.10 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.50 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.60 | 0.90 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 11.85 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 19.74 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.51 | 3.37 | 0.95 | 2.75 | 0.80 | 0.89 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 8.56 ↑ | 1.14 ↓ | 10.04 ↑ | 3.05 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.84 | 3.50 | 3.30 | 0.76 | 2.50 | 0.94 | 0.70 | 0.25 | 1.06 |
| Live | 8.75 ↑ | 1.10 ↓ | 9.50 ↑ | 6.00 ↑ | 2.75 | 0.05 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.03 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 8.25 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.10 | 3.50 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 0.40 | 0.00 | 1.70 |
| Live | 19.70 ↑ | 1.03 ↓ | 19.70 ↑ | 5.39 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.15 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| St Albans Saints | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Bentleigh greens | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).