Kết quả bóng đá trận SSV Ulm U19 vs SC Freiburg U19, 16:00 ngày 23/08/2026
Junioren Bundesliga (Đức) · 16:00 ngày 23/08/2026
SSV Ulm U19 1 Kết thúc HT 1-2 2
SC Freiburg U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| SSV Ulm U19 | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 36' | |
| 40' | ⚽ 1 - 2 | |
| HT 1-2 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 13 | 21 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 22 | 12 |
| Điểm | 0 | 5 | 5 | 20 |
Chủ = SSV Ulm U19 · Khách = SC Freiburg U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SSV Ulm U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (26%) | Thắng/Thắng | 12 (40%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (22%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 8 (30%) | Bại/Bại | 7 (23%) |
Bảng xếp hạng
SSV Ulm U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 10 | 0 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 16 | - | - |
SC Freiburg U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 6 | 1 | 5 | 24 | 21 | 19 | 2 |
| Sân nhà | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 11 | 9 | 4 |
| Sân khách | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | 10 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
SSV Ulm U19 1 (13%)Hòa 2 (25%)SC Freiburg U19 5 (63%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/11/25 | SSV Ulm U19 | 2-0 (1-0) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 23/08/25 | SC Freiburg U19 | 2-2 (0-1) | SSV Ulm U19 | - | - | H |
| 26/04/25 | SSV Ulm U19 | 0-1 (0-0) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 22/02/25 | SC Freiburg U19 | 5-0 (2-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 30/04/22 | SC Freiburg U19 | 4-0 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 20/10/19 | SSV Ulm U19 | 0-3 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 26/02/11 | SC Freiburg U19 | 7-0 (4-0) | SSV Ulm U19 | -2 | 3.75 | B |
| 29/08/10 | SSV Ulm U19 | 1-1 (0-0) | SC Freiburg U19 | -0.75 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — SSV Ulm U19
BBBBBHHBTB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/26 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Augsburg U19 | 3-1 (0-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 15/08/26 | SSV Ulm U19 | 1-3 (0-1) | FC Heidenheim U19 | - | - | B |
| 08/08/26 | Hoffenheim U19 | 2-1 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 01/08/26 | Karlsruher SC U19 | 3-1 (1-1) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | SSV Ulm U19 | 2-4 (0-2) | VfL Bochum U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | VfB Stuttgart U19 | 1-1 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | H |
| 12/04/26 | SSV Ulm U19 | 1-1 (0-1) | Koln U19 | - | - | H |
| 28/03/26 | SSV Ulm U19 | 2-3 (2-1) | Energie Cottbus U19 | - | - | B |
| 14/03/26 | Hamburger SV U19 | 0-2 (0-1) | SSV Ulm U19 | - | - | T |
| 08/03/26 | VfL Bochum U19 | 6-0 (3-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | SSV Ulm U19 | 4-2 (1-0) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | Koln U19 | 7-0 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 14/02/26 | Energie Cottbus U19 | 3-1 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | SSV Ulm U19 | 0-3 (0-0) | Hamburger SV U19 | - | - | B |
| 06/12/25 | SSV Ulm U19 | 7-1 (3-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 4-3 (1-1) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | SSV Ulm U19 | 2-0 (1-0) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 24/10/25 | Stuttgarter Kickers Sv U19 | 0-2 (0-1) | SSV Ulm U19 | - | - | T |
| 18/10/25 | SSV Ulm U19 | 5-4 (3-3) | Augsburg U19 | - | - | T |
| 27/09/25 | Bayern Munchen U19 | 3-1 (2-0) | SSV Ulm U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Freiburg U19
HTTTTTBBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Karlsruher SC U19 | 2-2 (0-2) | SC Freiburg U19 | - | - | H |
| 15/08/26 | SC Freiburg U19 | 1-0 (0-0) | SV Sandhausen U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | Augsburg U19 | 0-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 01/08/26 | Fortuna Koln U19 | 0-4 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Eintracht Frankfurt U19 | 2-3 (2-1) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 17/05/26 | SC Freiburg U19 | 2-0 (1-0) | Jahn Regensburg U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Karlsruher SC U19 | 3-2 (1-0) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | SC Freiburg U19 | 1-2 (0-1) | SGV Freiberg U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | Rot Weiss Walldorf U19 | 0-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | SC Freiburg U19 | 2-3 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 28/03/26 | SC Freiburg U19 | 2-0 (2-0) | Eintracht Frankfurt U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Jahn Regensburg U19 | 3-1 (1-0) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | SC Freiburg U19 | 4-3 (0-1) | Karlsruher SC U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | SGV Freiberg U19 | 2-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | H |
| 14/02/26 | SC Freiburg U19 | 1-3 (0-0) | Rot Weiss Walldorf U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | T |
| 06/12/25 | Bayern Munchen U19 | 3-2 (2-0) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | SC Freiburg U19 | 0-3 (0-1) | Augsburg U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | SSV Ulm U19 | 2-0 (1-0) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 25/10/25 | SC Freiburg U19 | 2-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
43 57
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B5T5 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn2.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SSV Ulm U19 (27 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 2.44 bàn/trận
SC Freiburg U19 (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SSV Ulm U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Freiburg |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 3.20 | 4.35 | 1.76 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 1.55 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 3.20 | 4.35 | 1.76 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 1.55 | 0.00 | 0.43 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.