Kết quả bóng đá trận Sreenidi Deccan vs Northeast United, 16:00 ngày 26/09/2026

Club Friendly (Quốc tế) · 16:00 ngày 26/09/2026
Sreenidi Deccan
0 Kết thúc HT 0-2 3
Northeast United
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 8 - 1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 47
Hòa 11 31
Bại 20 32
Ghi bàn 18 1126
Mất bàn 102 189
Điểm 17 1522

Chủ = Sreenidi Deccan · Khách = Northeast United

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Sreenidi Deccan (15)Hiệp 1 / Cả trậnNortheast United (20)
4 (27%)Thắng/Thắng5 (25%)
2 (13%)Thắng/Hòa2 (10%)
3 (20%)Hòa/Thắng2 (10%)
1 (7%)Hòa/Hòa3 (15%)
1 (7%)Hòa/Bại2 (10%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (5%)
2 (13%)Bại/Hòa2 (10%)
2 (13%)Bại/Bại3 (15%)
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Sreenidi Deccan (17 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Northeast United (26 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Sreenidi Deccan Thông tin Northeast United
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Juan Pedro Benali
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
12betSớm6.904.251.351.063.000.761.00-1.250.84
Live80.00 ↑7.90 ↑1.02 ↓7.69 ↑3.500.03 ↓2.77 ↑0.000.20 ↓
CrownSớm13.007.401.060.933.750.770.79-1.250.91
Live18.00 ↑12.50 ↑1.01 ↓4.16 ↑3.500.04 ↓0.02 ↓-0.255.00 ↑
SbobetSớm6.904.281.340.932.750.890.72-1.501.13
Live42.00 ↑9.80 ↑1.01 ↓4.76 ↑3.500.07 ↓2.38 ↑0.000.26 ↓
18BetSớm7.004.301.380.983.000.690.90-1.250.75
Live81.00 ↑8.00 ↑1.04 ↓2.76 ↑3.500.20 ↓0.31 ↓-0.251.99 ↑
1xBetSớm5.135.551.440.923.750.880.99-1.250.82
Live17.00 ↑10.00 ↑1.00 ↓9.50 ↑3.500.02 ↓4.47 ↑0.000.15 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.