Kết quả bóng đá trận SR Donaufeld Wien vs SV Oberwart, 23:00 ngày 14/08/2026
3.Liga (Áo) · 23:00 ngày 14/08/2026
SR Donaufeld Wien 1 Kết thúc HT 1-1 4
SV Oberwart
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| SR Donaufeld Wien | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Philipp Siegl | |
| 24' | ||
| Leonardo Ivkic 1 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 1-1 | ||
| 65' | ⚽ 1 - 2 Marc Kögl | |
| 72' | ⚽ 1 - 3 Elias Jandrisevits | |
| 75' | ||
| 82' | ||
| 84' | ||
| 90' | ⚽ 1 - 4 Sandro Schendl | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 12 | 28 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 21 | 18 |
| Điểm | 4 | 6 | 16 | 21 |
Chủ = SR Donaufeld Wien · Khách = SV Oberwart
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SR Donaufeld Wien | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (16%) | Thắng/Thắng | 11 (58%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (21%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (26%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Bảng xếp hạng
SR Donaufeld Wien
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 7 | 9 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 7 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 15 | - | - |
SV Oberwart
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 6 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 4 | 3 | 6 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
SR Donaufeld Wien 3 (50%)Hòa 0 (0%)SV Oberwart 3 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/02/26 | SV Oberwart | 2-4 (0-2) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 09/08/25 | SR Donaufeld Wien | 1-2 (1-1) | SV Oberwart | - | - | B |
| 16/03/25 | SR Donaufeld Wien | 4-2 (0-0) | SV Oberwart | - | - | T |
| 17/08/24 | SV Oberwart | 3-1 (1-0) | SR Donaufeld Wien | +0.5 | 3.25 | B |
| 06/04/24 | SV Oberwart | 0-6 (0-2) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 09/09/23 | SR Donaufeld Wien | 2-3 (2-2) | SV Oberwart | - | - | B |
Thành tích gần đây — SR Donaufeld Wien
TTBTTBHTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/21 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Traiskirchen | 0-1 (0-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 31/07/26 | SR Donaufeld Wien | 2-1 (1-1) | SV Horn | 0 | 3 | T |
| 25/07/26 | SR Donaufeld Wien | 0-4 (0-1) | Grazer AK | -1.75 | 3.5 | B |
| 18/07/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 2-3 (1-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 17/07/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 2-3 (1-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 14/07/26 | SR Donaufeld Wien | 1-6 (1-4) | Rapid Vienna (Youth) | -1 | 4 | B |
| 10/07/26 | SR Donaufeld Wien | 1-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | -0.75 | 3.25 | H |
| 03/07/26 | SR Donaufeld Wien | 4-1 (3-0) | Zwettl SC | +2.25 | 4.5 | T |
| 04/06/26 | SC Mannsdorf | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | -0.5 | 3 | B |
| 29/05/26 | SR Donaufeld Wien | 4-2 (1-2) | Team Wiener Linien | - | - | T |
| 23/05/26 | SV Horn | 1-2 (0-1) | SR Donaufeld Wien | -0.75 | 3 | T |
| 09/05/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (0-2) | Parndorf | - | - | B |
| 02/05/26 | Kremser | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | SR Donaufeld Wien | 0-1 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | B |
| 18/04/26 | Traiskirchen | 3-2 (1-2) | SR Donaufeld Wien | - | - | B |
| 11/04/26 | Wiener SC | 0-2 (0-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 06/04/26 | Favoritner AC | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | - | - | B |
| 03/04/26 | SR Donaufeld Wien | 3-0 (1-0) | Sportunion Mauer | - | - | T |
| 28/03/26 | SC Retz | 0-2 (0-0) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 21/03/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (0-2) | SV Gloggnitz | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Oberwart
BTBTTBTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/18 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Oberwart | 1-2 (1-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | B |
| 01/08/26 | Wiener Viktoria | 1-2 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 25/07/26 | SV Oberwart | 1-7 (1-3) | Red Bull Salzburg | -4 | 4.5 | B |
| 18/07/26 | SV Oberwart | 2-1 (1-1) | Mattersburg | - | - | T |
| 26/06/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 3.5 | T |
| 19/06/26 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | -0.5 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | SV Oberwart | 5-2 (3-1) | Kremser | - | - | T |
| 30/05/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-0) | SV Oberwart | - | - | H |
| 25/05/26 | Mattersburg | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | SV Oberwart | 3-0 (2-0) | Traiskirchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | SV Wolfau | 1-7 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener SC | 0-2 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Oberwart | 4-1 (2-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Muhlgraben | 0-10 (0-5) | SV Oberwart | - | - | T |
| 01/05/26 | Sportunion Mauer | 5-3 (3-2) | SV Oberwart | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (0-0) | SC Retz | - | - | T |
| 18/04/26 | SV Gloggnitz | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 15/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | SV Oberwart | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 06/04/26 | Neusiedl | 2-1 (2-0) | SV Oberwart | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
54
Tấn công
10968
Tấn công nguy hiểm
7651
Sút ngoài cầu môn
79
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B3T3 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SR Donaufeld Wien (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
SV Oberwart (30 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SR Donaufeld Wien (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SR Donaufeld Wien | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 3.90 | 2.50 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.20 | 2.45 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | 0.70 | 0.25 | 0.63 |
| Live | 23.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.67 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.12 | 3.50 | 2.53 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.70 | 2.60 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.45 | 2.45 | 0.75 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 70.51 ↑ | 10.46 ↑ | 1.02 ↓ | 2.26 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.50 | 2.54 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.13 | 3.38 | 2.58 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.96 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 42.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.27 | 3.55 | 2.53 | 0.79 | 3.00 | 0.91 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.01 ↓ | 1.96 ↑ | 4.50 | 0.29 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.70 | 2.50 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.97 | 3.47 | 2.00 | 0.92 | 3.25 | 0.79 | 0.93 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 30.31 ↑ | 10.39 ↑ | 1.04 ↓ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.70 | 2.50 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.75 | 2.55 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.75 | 2.55 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.60 | 2.00 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SR Donaufeld Wien | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| SV Oberwart | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).