Kết quả bóng đá trận SpVgg Unterhaching U19 vs TSV 1860 Munchen U19, 16:00 ngày 15/08/2026
Junioren Bundesliga (Đức) · 16:00 ngày 15/08/2026
SpVgg Unterhaching U19 0 Kết thúc HT 0-0 0
TSV 1860 Munchen U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 12 | 32 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 18 | 15 |
| Điểm | 3 | 5 | 11 | 19 |
Chủ = SpVgg Unterhaching U19 · Khách = TSV 1860 Munchen U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SpVgg Unterhaching U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 10 (34%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 10 (34%) | Bại/Bại | 9 (31%) |
Bảng xếp hạng
SpVgg Unterhaching U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 4 | 3 | 5 | 23 | 30 | 15 | 5 |
| Sân nhà | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 16 | 10 | 4 |
| Sân khách | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 14 | 5 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | - | - |
TSV 1860 Munchen U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 6 | 4 | 2 | 32 | 20 | 22 | 1 |
| Sân nhà | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 8 | 11 | 3 |
| Sân khách | 6 | 3 | 2 | 1 | 18 | 12 | 11 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 20 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
SpVgg Unterhaching U19 5 (38%)Hòa 4 (31%)TSV 1860 Munchen U19 4 (31%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 13/09/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-0 (1-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 03/12/24 | SpVgg Unterhaching U19 | 3-0 (1-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 15/09/24 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-0) | SpVgg Unterhaching U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 27/08/22 | TSV 1860 Munchen U19 | 3-1 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 13/04/14 | TSV 1860 Munchen U19 | 3-2 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 26/10/13 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-1 (1-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 17/02/13 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-1 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | -1.25 | 3.5 | H |
| 02/09/12 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-2 (0-0) | TSV 1860 Munchen U19 | -0.5 | 3 | B |
| 22/04/12 | SpVgg Unterhaching U19 | 2-1 (1-0) | TSV 1860 Munchen U19 | 0 | 2.75 | T |
| 06/11/11 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-1 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | -1.25 | 3.25 | H |
| 19/04/09 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-3 (0-2) | TSV 1860 Munchen U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/11/08 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-0 (0-0) | SpVgg Unterhaching U19 | -1 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — SpVgg Unterhaching U19
BBTHBTBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/22 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Bayern Munchen U19 | 4-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-3 (1-2) | Erzgebirge Aue U19 | - | - | B |
| 17/05/26 | Kickers Offenbach U19 | 0-1 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 14/05/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-0 (0-0) | Burghausen U19 | - | - | H |
| 01/05/26 | Carl Zeiss Jena U19 | 4-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 5-2 (4-0) | Stuttgarter Kickers Sv U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Ingolstadt U19 | 1-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 28/03/26 | Erzgebirge Aue U19 | 2-2 (2-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-2 (1-0) | Kickers Offenbach U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Burghausen U19 | 4-1 (1-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-3 (0-0) | Carl Zeiss Jena U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | Stuttgarter Kickers Sv U19 | 4-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-2 (1-0) | Ingolstadt U19 | - | - | B |
| 30/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 4-3 (1-1) | SSV Ulm U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 3-3 (0-2) | Stuttgarter Kickers Sv U19 | - | - | H |
| 25/10/25 | SC Freiburg U19 | 2-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 18/10/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 2-4 (0-3) | Bayern Munchen U19 | - | - | B |
| 27/09/25 | Augsburg U19 | 0-0 (0-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | H |
| 13/09/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-0 (1-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — TSV 1860 Munchen U19
BTTHTHTTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 29/14 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 2-3 (2-3) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 02/08/26 | WieseckU19 U19 | 0-4 (0-2) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Jahn Regensburg U19 | 2-8 (1-2) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 17/05/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-1 (1-1) | Karlsruher SC U19 | - | - | H |
| 10/05/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 3-1 (2-0) | Rot Weiss Walldorf U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Eintracht Frankfurt U19 | 2-2 (0-2) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 3-0 (2-0) | SGV Freiberg U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | SC Freiburg U19 | 2-3 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-1 (0-1) | Jahn Regensburg U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | Karlsruher SC U19 | 2-2 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 08/03/26 | Rot Weiss Walldorf U19 | 1-2 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 6-3 (3-2) | Eintracht Frankfurt U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | SGV Freiberg U19 | 3-1 (0-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 06/12/25 | SSV Ulm U19 | 7-1 (3-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 30/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 22/11/25 | Stuttgarter Kickers Sv U19 | 1-5 (1-3) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-3 (0-1) | Augsburg U19 | - | - | B |
| 26/10/25 | Bayern Munchen U19 | 2-1 (1-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 19/10/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
40 60
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B4T4 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SpVgg Unterhaching U19 (29 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 2.28 bàn/trận
TSV 1860 Munchen U19 (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SpVgg Unterhaching U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Munich |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.61 | 4.67 | 1.95 | 0.84 | 4.50 | 0.82 | 1.13 | 0.00 | 0.60 |
| Live | 2.61 | 4.67 | 1.95 | 0.84 | 4.50 | 0.82 | 1.13 | 0.00 | 0.60 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.