Kết quả bóng đá trận SpVgg Ansbach vs TSV Schwaben Augsburg, 23:00 ngày 28/08/2026
Regionalliga (Đức) · 23:00 ngày 28/08/2026
SpVgg Ansbach 1 Kết thúc HT 1-2 2
TSV Schwaben Augsburg
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| SpVgg Ansbach | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 Michael Schafer | |
| 19' | ⚽ 0 - 2 Schafer M. | |
| 19' | ⚽ 0 - 3 Schafer M. | |
| 20' | ⚽ 0 - 4 | |
| 26' | ⚽ 0 - 5 Levis Schaber | |
| 27' | ⚽ 0 - 6 Levis Schaber | |
| 27' | ⚽ 0 - 7 Levis Schaber | |
| Dino Nuhanovic 1 - 7 ⚽ | 43' | |
| Nuhanovic D. 2 - 7 ⚽ | 43' | |
| HT 1-2 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 25 | 14 |
| Điểm | 0 | 6 | 7 | 17 |
Chủ = SpVgg Ansbach · Khách = TSV Schwaben Augsburg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SpVgg Ansbach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (12%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 7 (41%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
SpVgg Ansbach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 3 | 15 | 0 | 19 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 9 | 0 | 19 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 22 | - | - |
TSV Schwaben Augsburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 16 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
SpVgg Ansbach 3 (75%)Hòa 0 (0%)TSV Schwaben Augsburg 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-3 (1-2) | SpVgg Ansbach | -0.25 | 3 | T |
| 18/10/25 | SpVgg Ansbach | 0-2 (0-1) | TSV Schwaben Augsburg | +1 | 3.25 | B |
| 03/05/25 | TSV Schwaben Augsburg | 2-3 (1-2) | SpVgg Ansbach | -0.25 | 3 | T |
| 19/10/24 | SpVgg Ansbach | 2-1 (1-0) | TSV Schwaben Augsburg | -0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — SpVgg Ansbach
BBBBBBTHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 19/24 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | SpVgg Ansbach | 1-3 (0-1) | TSV Buchbach | - | - | B |
| 14/08/26 | VfB Eichstatt | 2-0 (0-0) | SpVgg Ansbach | - | - | B |
| 01/08/26 | FC Memmingen | 4-1 (1-1) | SpVgg Ansbach | - | - | B |
| 25/07/26 | SpVgg Ansbach | 0-4 (0-2) | Wacker Burghausen | - | - | B |
| 12/07/26 | TSV Essingen | 4-0 (2-0) | SpVgg Ansbach | - | - | B |
| 11/07/26 | SpVgg Ansbach | 1-5 (1-3) | Nurnberg | - | - | B |
| 04/07/26 | SpVgg Ansbach | 4-0 (2-0) | FSV Hollenbach | - | - | T |
| 02/07/26 | ATSV Erlangen | 1-1 (0-0) | SpVgg Ansbach | - | - | H |
| 27/06/26 | SpVgg Ansbach | 4-0 (0-0) | TSV Kornburg | - | - | T |
| 20/06/26 | SpVgg Ansbach | 7-1 (1-1) | SC Grossschwarzenlohe | - | - | T |
| 16/05/26 | SpVgg Ansbach | 1-4 (1-2) | Wurzburger Kickers | -1.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Wacker Burghausen | 3-0 (1-0) | SpVgg Ansbach | - | - | B |
| 02/05/26 | SpVgg Ansbach | 3-1 (1-1) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 25/04/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-3 (1-2) | SpVgg Ansbach | -0.25 | 3 | T |
| 22/04/26 | SpVgg Ansbach | 1-3 (1-0) | FC Memmingen | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-2 (1-0) | SpVgg Ansbach | -0.75 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | SpVgg Ansbach | 1-0 (1-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | +0.75 | 3 | T |
| 06/04/26 | TSV Buchbach | 3-1 (0-0) | SpVgg Ansbach | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | SpVgg Ansbach | 1-1 (0-0) | VfB Eichstatt | 0 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | TSV Aubstadt | 2-1 (1-0) | SpVgg Ansbach | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — TSV Schwaben Augsburg
BTHBHTTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-2 (0-2) | FC Augsburg II | - | - | B |
| 15/08/26 | Wacker Burghausen | 1-2 (0-1) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | T |
| 07/08/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-1 (0-1) | VfB Eichstatt | - | - | H |
| 01/08/26 | FV Illertissen | 2-0 (0-0) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | B |
| 24/07/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-1 (1-0) | TSV Buchbach | - | - | H |
| 22/05/26 | TSV Schwaben Augsburg | 2-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 20/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-3 (1-2) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | T |
| 16/05/26 | FV Illertissen | 2-1 (2-0) | TSV Schwaben Augsburg | -1 | 3 | B |
| 09/05/26 | TSV Schwaben Augsburg | 3-1 (1-1) | TSV Aubstadt | - | - | T |
| 02/05/26 | DJK Vilzing | 1-0 (1-0) | TSV Schwaben Augsburg | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/04/26 | FC Memmingen | 0-1 (0-0) | TSV Schwaben Augsburg | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-3 (1-2) | SpVgg Ansbach | +0.25 | 3 | B |
| 21/04/26 | FC Augsburg II | 2-1 (1-0) | TSV Schwaben Augsburg | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-0 (1-0) | Wacker Burghausen | -0.25 | 2.75 | T |
| 14/04/26 | VfB Eichstatt | 0-1 (0-0) | TSV Schwaben Augsburg | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Unterhaching | 5-0 (3-0) | TSV Schwaben Augsburg | -1.5 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | TSV Schwaben Augsburg | 0-2 (0-1) | Wurzburger Kickers | -1 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | TSV Schwaben Augsburg | 4-2 (1-0) | Greuther Furth (Youth) | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | SpVgg Bayreuth | 2-0 (1-0) | TSV Schwaben Augsburg | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0-3 (0-1) | TSV Schwaben Augsburg | +0.25 | 2.75 | T |
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B1T1 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SpVgg Ansbach (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
TSV Schwaben Augsburg (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SpVgg Ansbach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.01 | 0.85 | 3.25 | 0.90 | 0.92 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 2.33 ↓ | 3.50 ↓ | 2.60 ↑ | 1.12 ↑ | 3.00 | 0.71 ↓ | 0.65 ↓ | -0.25 | 1.23 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.87 | 3.60 | 2.06 | 0.90 | 3.25 | 0.92 | 0.90 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 2.52 ↓ | 3.35 ↓ | 2.41 ↑ | 1.06 ↑ | 3.00 | 0.76 ↓ | 0.66 ↓ | -0.25 | 1.22 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.80 | 1.93 | 0.78 | 3.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.36 ↓ | 3.30 ↓ | 2.43 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.87 | 3.60 | 2.06 | 0.90 | 3.25 | 0.92 | 0.90 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 2.52 ↓ | 3.35 ↓ | 2.41 ↑ | 1.06 ↑ | 3.00 | 0.76 ↓ | 0.66 ↓ | -0.25 | 1.21 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.65 | 3.80 | 2.08 | 0.89 | 3.25 | 0.87 | 0.86 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.50 ↓ | 2.57 ↑ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.64 | 3.47 | 2.11 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 2.39 ↓ | 3.30 ↓ | 2.50 ↑ | 1.05 ↑ | 3.00 | 0.77 ↓ | 0.65 ↓ | -0.25 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.92 | 3.86 | 2.02 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.99 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 2.38 ↓ | 3.39 ↓ | 2.49 ↑ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.95 | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.90 | 1.95 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 2.37 ↓ | 3.30 ↓ | 2.50 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 4.00 | 1.95 | 0.86 | 3.75 | 0.71 | 0.86 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.60 ↓ | 2.60 ↑ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.77 ↑ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.80 | 3.65 | 2.17 | 0.92 | 3.00 | 0.87 | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 2.29 ↓ | 3.90 ↑ | 2.60 ↑ | 0.87 ↓ | 2.75 | 0.94 ↑ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 6.35 | 5.34 | 1.31 | 0.72 | 3.50 | 0.96 | 0.75 | -1.50 | 0.92 |
| Live | 2.29 ↓ | 3.48 ↓ | 2.57 ↑ | 0.74 ↑ | 2.75 | 0.96 | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.05 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.38 ↓ | 3.50 ↓ | 2.45 ↑ | 0.62 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.