Kết quả bóng đá trận Sporting Kansas City Reserves vs Colorado Rapids II, 07:00 ngày 16/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 07:00 ngày 16/08/2026
Sporting Kansas City Reserves 2 Kết thúc HT 2-0 2
Colorado Rapids II
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 12
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Sporting Kansas City Reserves | Phút | |
| 7' | Grant Gilmore | |
| Justin Reynolds | 9' | |
| 22' | Vincent Rinaldi | |
| Tega Ikoba(Assists:Missael Rodriguez) (Kiến tạo: Missael Rodriguez) 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| Mabie Blaine 2 - 0 ⚽ | 37' | |
| 44' | James Cameron | |
| HT 2-0 | ||
| Trevor Burns | 75' | |
| 87' | ⚽ 2 - 1 Grant Gilmore | |
| 90+3' | ⚽ 2 - 2 Christopher Aquino | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 13 | 12 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 25 | 17 |
| Điểm | 3 | 3 | 10 | 8 |
Chủ = Sporting Kansas City Reserves · Khách = Colorado Rapids II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sporting Kansas City Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (12%) | Thắng/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 6 (22%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 14 (54%) | Bại/Bại | 10 (37%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Sporting Kansas City Reserves 7 (58%)Hòa 1 (8%)Colorado Rapids II 4 (33%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/26 | Colorado Rapids II | 1-3 (1-3) | Sporting Kansas City Reserves | -0.5 | 3.25 | T |
| 16/03/26 | Colorado Rapids II | 2-2 (1-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.5 | H |
| 01/09/25 | Sporting Kansas City Reserves | 2-3 (0-1) | Colorado Rapids II | -1 | 3.25 | B |
| 02/06/25 | Sporting Kansas City Reserves | 1-4 (0-1) | Colorado Rapids II | -0.25 | 3.5 | B |
| 28/04/25 | Colorado Rapids II | 3-0 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1 | 3.25 | B |
| 16/09/24 | Colorado Rapids II | 0-1 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | +0.25 | 3.5 | T |
| 13/05/24 | Sporting Kansas City Reserves | 2-1 (0-0) | Colorado Rapids II | +0.75 | 3.25 | T |
| 08/04/24 | Colorado Rapids II | 3-5 (3-1) | Sporting Kansas City Reserves | -0.5 | 3.25 | T |
| 31/07/23 | Sporting Kansas City Reserves | 4-0 (2-0) | Colorado Rapids II | 0 | 3.25 | T |
| 27/03/23 | Colorado Rapids II | 2-1 (0-1) | Sporting Kansas City Reserves | +0.25 | 3 | B |
| 06/09/22 | Sporting Kansas City Reserves | 5-0 (3-0) | Colorado Rapids II | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/07/22 | Colorado Rapids II | 0-2 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | +0.25 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Sporting Kansas City Reserves
BTTBBBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/25 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Austin FC II | 1-0 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.5 | B |
| 01/08/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (1-1) | Houston Dynamo B | -0.5 | 3 | T |
| 20/07/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-0 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.75 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 6-1 (3-1) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.5 | B |
| 22/06/26 | Austin FC II | 2-1 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.5 | 3.25 | B |
| 09/06/26 | MINNESOTA United B | 4-3 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Real Monarchs | 1-3 (0-1) | Sporting Kansas City Reserves | -0.75 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-3 (0-2) | Austin FC II | -1 | 3 | B |
| 17/05/26 | North Texas SC | 5-1 (2-1) | Sporting Kansas City Reserves | - | - | B |
| 11/05/26 | Colorado Rapids II | 1-3 (1-3) | Sporting Kansas City Reserves | -0.5 | 3.25 | T |
| 07/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 2-2 (1-1) | Tacoma Defiance | 0 | 3.25 | H |
| 27/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-2 (0-2) | Houston Dynamo B | -0.5 | 3 | B |
| 20/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | 0 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | North Texas SC | 2-2 (1-1) | Sporting Kansas City Reserves | -0.75 | 3 | H |
| 05/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 1-4 (0-3) | North Texas SC | - | - | B |
| 29/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-2 (0-1) | Saint Louis City B | -1.25 | 3.25 | B |
| 23/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-1 (0-1) | MINNESOTA United B | -1 | 3.5 | B |
| 16/03/26 | Colorado Rapids II | 2-2 (1-0) | Sporting Kansas City Reserves | -1.25 | 3.5 | H |
| 09/03/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-5 (0-2) | Real Monarchs | -0.5 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Colorado Rapids II
HBBBTBTBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 2/2/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Colorado Rapids II | 0-0 (0-0) | Saint Louis City B | - | - | H |
| 01/08/26 | Los Angeles FC II | 3-0 (1-0) | Colorado Rapids II | -1 | 3.25 | B |
| 27/07/26 | Tacoma Defiance | 2-1 (1-0) | Colorado Rapids II | -0.5 | 3 | B |
| 19/07/26 | Houston Dynamo B | 2-1 (2-0) | Colorado Rapids II | - | - | B |
| 12/07/26 | Colorado Rapids II | 1-0 (0-0) | North Texas SC | +0.25 | 3 | T |
| 06/07/26 | Austin FC II | 3-2 (1-0) | Colorado Rapids II | -1.25 | 3 | B |
| 28/06/26 | Colorado Rapids II | 1-0 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.25 | 3.25 | T |
| 21/06/26 | Colorado Rapids II | 0-2 (0-0) | Portland Timbers Reserve | -0.25 | 3 | B |
| 14/06/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Colorado Rapids II | -0.75 | 3 | H |
| 07/06/26 | Colorado Rapids II | 1-1 (1-1) | Saint Louis City B | -0.75 | 3 | H |
| 25/05/26 | MINNESOTA United B | 2-0 (1-0) | Colorado Rapids II | -1 | 3 | B |
| 21/05/26 | Real Monarchs | 2-0 (2-0) | Colorado Rapids II | -0.75 | 3 | B |
| 14/05/26 | Colorado Rapids II | 0-2 (0-0) | Austin FC II | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Colorado Rapids II | 1-3 (1-3) | Sporting Kansas City Reserves | +0.5 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Colorado Rapids II | 1-3 (0-2) | Houston Dynamo B | 0 | 3 | B |
| 27/04/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (1-1) | Colorado Rapids II | -0.25 | 3.25 | H |
| 20/04/26 | Colorado Rapids II | 1-2 (1-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Saint Louis City B | 2-2 (0-2) | Colorado Rapids II | -1 | 3 | H |
| 22/03/26 | Colorado Rapids II | 1-4 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | B |
| 16/03/26 | Colorado Rapids II | 2-2 (1-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1.25 | 3.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
812
Phạt góc (HT)
71
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1424
Sút cầu môn
46
Tấn công
9795
Tấn công nguy hiểm
5674
Sút ngoài cầu môn
58
Cản bóng
510
Đá phạt trực tiếp
1711
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Chuyền bóng
437403
TL chuyền bóng thành công
89%90%
Phạm lỗi
1217
Việt vị
20
Cứu thua
42
Tắc bóng
89
Quả ném biên
1016
Cắt bóng
57
Tạt bóng thành công
67
Chuyền dài
3919
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.242.38
Cơ hội rõ rệt
32
So Sánh Sức Mạnh
65 35
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T7 H1 B4T4 H1 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B2T2 H0 B3
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sporting Kansas City Reserves (28 trận)
Ghi 1.29 bàn/trậnMất 2.68 bàn/trận
Colorado Rapids II (29 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sporting Kansas City Reserves (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (53%)Hòa 2 (11%)Bại 7 (37%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (58%)Hòa 2 (11%)Xỉu 6 (32%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Colorado Rapids II (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (61%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (28%)Hòa 2 (11%)Xỉu 11 (61%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sporting Kansas City Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 3.00 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.70 | 2.55 ↓ | 0.99 ↓ | 3.25 | 0.81 ↑ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.65 | 2.90 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 1.20 | 0.50 | 0.55 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.55 ↓ | 2.60 ↓ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | 1.20 | 0.50 | 0.55 | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.40 | 2.70 | 0.83 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.45 ↑ | 2.50 ↓ | 0.90 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.69 | 2.72 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.96 ↓ | 3.61 ↓ | 2.47 ↓ | 0.97 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.45 | 2.80 | 0.81 | 3.25 | 0.71 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.70 ↑ | 2.45 ↓ | 0.90 ↑ | 3.25 | 0.67 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.84 | 3.61 | 2.07 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.89 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.27 ↓ | 3.71 ↑ | 2.45 ↑ | 0.98 | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 3.70 | 3.14 | 0.64 | 2.75 | 1.13 | 1.23 | 0.75 | 0.58 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.72 ↑ | 2.49 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.55 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.55 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.03 | 0.25 | 0.78 | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 3.30 | 2.45 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 ↑ | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sporting Kansas City Reserves | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Colorado Rapids II | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).