Kết quả bóng đá trận Sporting de Gijon B vs CyD Leonesa Jupiter Leones B, 17:00 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 14/08/2026
Sporting de Gijon B 3 Kết thúc HT 3-0 0
CyD Leonesa Jupiter Leones B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21℃~22℃
Diễn biến trận đấu
| Sporting de Gijon B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 3 - 0 ⚽ | 13' | |
| HT 3-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 20 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 10 | 8 |
| Điểm | 7 | 4 | 23 | 15 |
Chủ = Sporting de Gijon B · Khách = CyD Leonesa Jupiter Leones B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sporting de Gijon B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 3 (43%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (43%) |
Thành tích gần đây — Sporting de Gijon B
THTHHTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/8 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | CD Colunga | 1-2 (1-0) | Sporting de Gijon B | - | - | T |
| 08/08/26 | Sporting de Gijon B | 1-1 (1-0) | Palencia | - | - | H |
| 01/08/26 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | Marino luanco | - | - | T |
| 24/05/26 | Sporting de Gijon B | 0-0 (0-0) | Caudal | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Caudal | 0-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | - | - | H |
| 10/05/26 | SD Lenense | 0-1 (0-1) | Sporting de Gijon B | - | - | T |
| 03/05/26 | Sporting de Gijon B | 2-0 (0-0) | EI San Martin | - | - | T |
| 26/04/26 | CD Covadonga | 5-0 (4-0) | Sporting de Gijon B | - | - | B |
| 19/04/26 | Sporting de Gijon B | 5-0 (3-0) | Aviles Stadium CF | +1.75 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | - | - | B |
| 05/04/26 | Sporting de Gijon B | 7-0 (5-0) | Real Titanico Laviana | - | - | T |
| 29/03/26 | CD Llanes | 3-3 (2-2) | Sporting de Gijon B | +1 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | CD Tuilla | 1-0 (1-0) | Sporting de Gijon B | - | - | B |
| 15/03/26 | Sporting de Gijon B | 2-0 (1-0) | L Entregu CF | - | - | T |
| 08/03/26 | CD Colunga | 0-5 (0-3) | Sporting de Gijon B | - | - | T |
| 01/03/26 | Sporting de Gijon B | 2-1 (1-1) | CD Mosconia | - | - | T |
| 21/02/26 | UC Ceares | 0-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | - | - | H |
| 15/02/26 | Sporting de Gijon B | 3-1 (2-0) | Caudal | - | - | T |
| 08/02/26 | Club Siero | 0-4 (0-2) | Sporting de Gijon B | - | - | T |
| 01/02/26 | Sporting de Gijon B | 3-0 (0-0) | SD Navarro CF | - | - | T |
Thành tích gần đây — CyD Leonesa Jupiter Leones B
BHTTBBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Caudal | 2-1 (2-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 10/05/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 1-1 (0-1) | CD Atletico Mansilles | - | - | H |
| 02/05/26 | Atletico Tordesillas | 1-2 (0-2) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | T |
| 25/04/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 3-0 (1-0) | Numancia B | - | - | T |
| 18/04/26 | CD Palencia Cristo Atletico | 1-0 (0-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 11/04/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 1-2 (0-2) | Villaralbo CF | - | - | B |
| 05/04/26 | Colegios Diocesanos | 0-3 (0-3) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | T |
| 28/03/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 0-4 (0-3) | Unionistas de Salamanca CF B | - | - | B |
| 22/03/26 | CD Guijuelo | 4-0 (2-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 15/03/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 2-0 (1-0) | CD Mirandes B | - | - | T |
| 07/03/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 2-0 (1-0) | CD Mohamed | - | - | T |
| 01/03/26 | Almazan | 3-0 (2-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 22/02/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 2-2 (1-0) | Palencia | - | - | H |
| 15/02/26 | CD Becerril | 2-1 (1-1) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 07/02/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 3-0 (2-0) | Arandina | - | - | T |
| 01/02/26 | CA Bembibre | 0-1 (0-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | T |
| 24/01/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 1-0 (1-0) | UD Santa Marta | - | - | T |
| 17/01/26 | CD La Virgen Del Camino | 1-0 (0-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 10/01/26 | CD Atletico Mansilles | 1-0 (1-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | - | B |
| 04/01/26 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 1-1 (1-0) | Atletico Tordesillas | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
32
Sút bóng
126
Sút cầu môn
62
Tấn công
10261
Tấn công nguy hiểm
5027
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sporting de Gijon B (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
CyD Leonesa Jupiter Leones B (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sporting de Gijon B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Sporting | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 0.92 | 2.50 | 0.92 | 0.97 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 6.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.25 | 0.81 | 2.75 | 0.86 | 0.90 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.75 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 3.05 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.32 | 4.35 | 7.50 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.97 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.31 | 4.35 | 7.90 | 0.87 | 2.50 | 0.89 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.67 | 3.45 | 3.85 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 13.00 ↑ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.80 | 4.60 | 0.82 | 2.50 | 0.93 | 0.92 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 8.76 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.83 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.56 | 3.78 | 4.57 | 0.81 | 2.75 | 0.91 | 0.93 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.17 ↑ | 16.47 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.56 | 4.14 | 5.14 | 0.66 | 2.50 | 1.11 | 1.45 | 1.50 | 0.50 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 5.46 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.07 ↓ | 0.00 | 5.97 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.13 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | - | - | - | 0.99 | 5.75 | 0.81 | 0.94 | 0.75 | 0.88 |
| Live | - | - | - | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.