Kết quả bóng đá trận Sporting Cristal vs Sport Huancayo, 03:00 ngày 27/08/2026
Copa de la Liga (Peru) · 03:00 ngày 27/08/2026
Sporting Cristal 4 Kết thúc HT 1-1 1
Sport Huancayo
🟨 0 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Sporting Cristal | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Aldo Quinonez | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 | |
| 24' | ⚽ 0 - 3 Quinonez A. | |
| 38' | Ronaldo Andia | |
| 38' | ||
| 38' | Ronaldo Andia | |
| Irven Beybe Avila Acero 1 - 3 ⚽ | 43' | |
| 2 - 3 ⚽ | 43' | |
| Avila I. 3 - 3 ⚽ | 43' | |
| HT 1-1 | ||
| Maxloren Castro 4 - 3 ⚽ | 46' | |
| 5 - 3 ⚽ | 46' | |
| M.Castro 6 - 3 ⚽ | 46' | |
| Catriel Cabellos 7 - 3 ⚽ | 59' | |
| 8 - 3 ⚽ | 59' | |
| C.Cabellos 9 - 3 ⚽ | 59' | |
| 72' | Edu Villar | |
| 72' | Villar E. | |
| 73' | Diego Campos | |
| 73' | ||
| 73' | ||
| 73' | Diego Campos | |
| Catriel Cabellos 10 - 3 ⚽ | 81' | |
| C.Cabellos 11 - 3 ⚽ | 81' | |
| 12 - 3 ⚽ | 82' | |
| 86' | ||
| 89' | Piero Magallanes | |
| 89' | Piero Magallanes | |
| 89' | ||
| 89' | Piero Magallanes | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 3 | 8 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 26 | 15 |
| Mất bàn | 0 | 2 | 8 | 15 |
| Điểm | 9 | 9 | 24 | 19 |
Chủ = Sporting Cristal · Khách = Sport Huancayo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sporting Cristal | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (24%) | Thắng/Thắng | 6 (18%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 9 (18%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 7 (14%) | Hòa/Hòa | 6 (18%) |
| 5 (10%) | Hòa/Bại | 6 (18%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (20%) | Bại/Bại | 6 (18%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Sporting Cristal 13 (65%)Hòa 4 (20%)Sport Huancayo 3 (15%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Sporting Cristal | 4-1 (2-0) | Sport Huancayo | +1 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Sport Huancayo | 2-1 (0-0) | Sporting Cristal | -0.25 | 2.5 | B |
| 31/07/25 | Sporting Cristal | 5-0 (2-0) | Sport Huancayo | +1.25 | 2.75 | T |
| 23/02/25 | Sport Huancayo | 0-1 (0-0) | Sporting Cristal | 0 | 2.75 | T |
| 15/09/24 | Sport Huancayo | 1-2 (1-0) | Sporting Cristal | 0 | 2.5 | T |
| 08/04/24 | Sporting Cristal | 4-0 (0-0) | Sport Huancayo | +1.25 | 3 | T |
| 04/10/23 | Sporting Cristal | 2-0 (1-0) | Sport Huancayo | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/05/23 | Sport Huancayo | 1-2 (0-0) | Sporting Cristal | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/07/22 | Sporting Cristal | 4-3 (3-1) | Sport Huancayo | +0.75 | 2.5 | T |
| 06/02/22 | Sport Huancayo | 1-0 (1-0) | Sporting Cristal | +0.5 | 2.5 | B |
| 07/08/21 | Sport Huancayo | 1-2 (0-1) | Sporting Cristal | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/21 | Sporting Cristal | 2-0 (1-0) | Sport Huancayo | +0.75 | 2.5 | T |
| 22/02/20 | Sporting Cristal | 0-0 (0-0) | Sport Huancayo | +1.25 | 2.75 | H |
| 13/07/19 | Sporting Cristal | 3-0 (1-0) | Sport Huancayo | +1.25 | 2.75 | T |
| 17/02/19 | Sport Huancayo | 0-2 (0-1) | Sporting Cristal | 0 | 2.5 | T |
| 08/11/18 | Sport Huancayo | 1-1 (1-1) | Sporting Cristal | -0.25 | 2.75 | H |
| 15/08/18 | Sporting Cristal | 0-0 (0-0) | Sport Huancayo | +1.25 | 3 | H |
| 13/05/18 | Sporting Cristal | 1-0 (0-0) | Sport Huancayo | +0.75 | 2.75 | T |
| 07/05/18 | Sport Huancayo | 1-1 (0-1) | Sporting Cristal | -0.25 | 3 | H |
| 20/08/17 | Sport Huancayo | 2-1 (1-0) | Sporting Cristal | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Sporting Cristal
BTHTBBHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Alianza Atletico Sullana | 3-1 (1-0) | Sporting Cristal | +0.25 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Sporting Cristal | 4-1 (2-0) | Sport Huancayo | +1 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Universitario De Deportes | 1-1 (0-0) | Sporting Cristal | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Sporting Cristal | 2-0 (0-0) | Juan Pablo II College | +1.75 | 3.25 | T |
| 30/07/26 | Bragantino | 1-0 (0-0) | Sporting Cristal | -1.5 | 3 | B |
| 26/07/26 | FBC Melgar | 2-1 (1-0) | Sporting Cristal | -0.75 | 2.75 | B |
| 23/07/26 | Sporting Cristal | 0-0 (0-0) | Bragantino | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/07/26 | Sporting Cristal | 1-0 (0-0) | Deportivo Garcilaso | +1.25 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | Sporting Cristal | 1-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | +1.5 | 3.25 | H |
| 28/06/26 | Sporting Cristal | 2-0 (0-0) | Deportivo Union Comercio | +1.25 | 3 | T |
| 22/06/26 | CD Estudiantil CNI | 1-2 (0-0) | Sporting Cristal | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/06/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-1) | Sporting Cristal | - | - | H |
| 01/06/26 | Cienciano | 3-2 (1-2) | Sporting Cristal | -0.5 | 2.5 | B |
| 29/05/26 | Cerro Porteno | 2-0 (0-0) | Sporting Cristal | -0.75 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Sporting Cristal | 2-1 (0-1) | AD Tarma | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/05/26 | Atletico Junior Barranquilla | 3-2 (3-1) | Sporting Cristal | -0.5 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | FC Cajamarca | 3-1 (0-1) | Sporting Cristal | 0 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Alianza Lima | 1-1 (0-0) | Sporting Cristal | -0.75 | 2.25 | H |
| 06/05/26 | Sporting Cristal | 0-2 (0-1) | Palmeiras | -0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Sporting Cristal | 2-2 (2-2) | Cusco FC | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Sport Huancayo
BBHTTBTTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sport Huancayo | 0-2 (0-1) | UCV Moquegua | +1.25 | 2.75 | B |
| 16/08/26 | Sporting Cristal | 4-1 (2-0) | Sport Huancayo | -1 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Sport Huancayo | 1-1 (1-0) | Los Chankas | +1 | 2.75 | H |
| 02/08/26 | FC Cajamarca | 0-2 (0-2) | Sport Huancayo | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Sport Huancayo | 2-0 (0-0) | Atletico Grau | +0.75 | 2.5 | T |
| 20/07/26 | Alianza Lima | 2-1 (1-1) | Sport Huancayo | -1.25 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Sport Huancayo | 3-1 (0-0) | Los Chankas | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Sport Huancayo | 1-0 (1-0) | AD Tarma | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/06/26 | Union Minas | 1-2 (1-1) | Sport Huancayo | +1.25 | 2.5 | T |
| 15/06/26 | Alianza Universidad | 1-1 (0-0) | Sport Huancayo | - | - | H |
| 31/05/26 | Universitario De Deportes | 2-1 (1-0) | Sport Huancayo | -1.5 | 2.75 | B |
| 25/05/26 | Sport Huancayo | 2-2 (0-0) | Cienciano | 0 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | FBC Melgar | 4-1 (1-0) | Sport Huancayo | -1 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Sport Huancayo | 2-1 (1-1) | Juan Pablo II College | +1 | 2.75 | T |
| 04/05/26 | Alianza Atletico Sullana | 4-1 (3-1) | Sport Huancayo | -0.5 | 2.25 | B |
| 27/04/26 | Cusco FC | 2-1 (1-1) | Sport Huancayo | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Sport Huancayo | 2-1 (0-1) | Deportivo Garcilaso | +0.75 | 2.25 | T |
| 16/04/26 | UTC Cajamarca | 2-2 (1-1) | Sport Huancayo | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Sport Huancayo | 1-1 (0-0) | Comerciantes Unidos | +1.25 | 2.75 | H |
| 23/03/26 | Sport Boys | 3-0 (2-0) | Sport Huancayo | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
102
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
03
Sút bóng
245
Sút cầu môn
112
Tấn công
6969
Tấn công nguy hiểm
3730
Sút ngoài cầu môn
133
Đá phạt trực tiếp
1918
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Phạm lỗi
1514
Việt vị
21
Quả ném biên
1621
So Sánh Sức Mạnh
54 46
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T13 H4 B3T3 H4 B13
Chủ khách tương đồng
T8 H2 B0T0 H2 B8
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sporting Cristal (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Sport Huancayo (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sporting Cristal (23 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (39%)Hòa 0 (0%)Bại 14 (61%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 14 (61%)Hòa 2 (9%)Xỉu 7 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Sport Huancayo (23 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (39%)Hòa 2 (9%)Bại 12 (52%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 15 (65%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (35%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sporting Cristal | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1955-12-13 | Thành lập | |
| San Martin | Sân nhà | |
| 18000 | Sức chứa | 0 |
| Paulo Autuori de Mello | HLV | Richard Pellejero |
| Lima | Khu vực | Huancayo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.55 | 3.80 | 5.00 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.81 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.04 ↑ | 5.50 | 0.79 ↓ | 0.87 ↑ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.50 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.88 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.62 ↑ | 3.90 ↓ | 4.60 ↓ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.82 ↓ | 0.75 | 0.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.66 | 3.55 | 4.25 | 1.01 | 2.75 | 0.75 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.10 | 6.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 6.25 ↑ | 28.00 ↑ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.49 | 4.12 | 5.65 | 0.83 | 2.75 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.88 ↑ | 85.74 ↑ | 1.82 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.66 | 3.55 | 4.25 | 1.01 | 2.75 | 0.75 | 0.88 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 3.65 | 3.85 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.63 | 3.54 | 4.38 | 1.04 | 2.75 | 0.78 | 0.90 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.90 ↑ | 19.00 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.56 | 3.85 | 5.05 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.98 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.83 ↑ | 28.00 ↑ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.55 | 3.60 | 5.25 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.33 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.60 | 4.40 | 0.89 | 2.75 | 0.65 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.69 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.49 | 3.99 | 0.94 | 2.75 | 0.78 | 0.90 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.78 ↑ | 20.35 ↑ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 2.14 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.58 | 3.60 | 4.80 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 251.00 ↑ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 3.70 | 4.51 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | 0.75 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.11 ↑ | 5.50 | 0.73 ↓ | 0.85 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.50 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.03 ↑ | 5.50 | 0.78 ↓ | 0.85 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.70 | 4.40 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 66.00 ↑ | 66.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.