Kết quả bóng đá trận Sport in Caerphilly vs Ynyshir Albions, 20:30 ngày 22/08/2026
FAW Championship (Wales) · 20:30 ngày 22/08/2026
Sport in Caerphilly 2 Kết thúc HT 1-0 1
Ynyshir Albions
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Sport in Caerphilly | Phút | |
| Liam Reed 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| HT 1-0 | ||
| Drew Perrett 2 - 0 ⚽ | 50' | |
| 50' | ||
| 52' | ||
| 53' | ||
| 87' | ||
| 90' | ⚽ 2 - 1 Jorrie-Blue Griffiths | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 6 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 12 | 11 |
| Điểm | 7 | 4 | 8 | 11 |
Chủ = Sport in Caerphilly · Khách = Ynyshir Albions
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sport in Caerphilly | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 8 (21%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 15 (39%) |
Bảng xếp hạng
Sport in Caerphilly
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 7 | 7 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 14 | - | - |
Ynyshir Albions
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 10 |
| Sân khách | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | - | - |
Thành tích gần đây — Sport in Caerphilly
BHBBHBT
Thắng 1 (14%)Hòa 2 (29%)Bại 4 (57%)
Ghi/Mất: 8/15 (7 trận) Châu Á: 1/2/4 T/X: 6/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Treowen Stars | 3-0 (2-0) | Sport in Caerphilly | - | - | B |
| 08/08/26 | Sport in Caerphilly | 0-0 (0-0) | Cardiff Draconians FC | - | - | H |
| 01/08/26 | Pontardawe Town | 3-0 (1-0) | Sport in Caerphilly | - | - | B |
| 20/09/25 | Sport in Caerphilly | 1-3 (0-0) | Caldicot T. | - | - | B |
| 16/09/23 | Abertillery Bluebirds | 1-1 (0-0) | Sport in Caerphilly | - | - | H |
| 04/11/17 | Sport in Caerphilly | 2-4 (0-0) | Penrhyncoch | - | - | B |
| 07/10/17 | Sport in Caerphilly | 4-1 (0-0) | Carmarthen star | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ynyshir Albions
HTHBHBHTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Caerau Ely | 1-1 (0-0) | Ynyshir Albions | - | - | H |
| 01/08/26 | Ynyshir Albions | 1-0 (0-0) | Cardiff Draconians FC | - | - | T |
| 18/04/26 | Ynyshir Albions | 0-0 (0-0) | Aberystwyth Town | - | - | H |
| 04/04/26 | Caerau Ely | 2-0 (1-0) | Ynyshir Albions | - | - | B |
| 28/03/26 | Ynyshir Albions | 2-2 (2-1) | Trey Thomas Drossel | - | - | H |
| 25/03/26 | Cardiff Draconians FC | 4-1 (1-0) | Ynyshir Albions | -0.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | Carmarthen | 0-0 (0-0) | Ynyshir Albions | - | - | H |
| 14/03/26 | Ynyshir Albions | 4-0 (2-0) | Newport City | - | - | T |
| 07/03/26 | Cwmbran Celtic | 1-3 (1-1) | Ynyshir Albions | - | - | T |
| 28/02/26 | Ynyshir Albions | 1-1 (0-0) | Treowen Stars | - | - | H |
| 25/02/26 | Ynyshir Albions | 2-3 (2-0) | Llantwit Major | - | - | B |
| 21/02/26 | Trefelin | 2-0 (2-0) | Ynyshir Albions | - | - | B |
| 14/02/26 | Ynyshir Albions | 1-3 (1-1) | Pontypridd | - | - | B |
| 24/01/26 | Ynyshir Albions | 0-0 (0-0) | Baglan Dragons | - | - | H |
| 03/01/26 | Ammanford | 2-0 (1-0) | Ynyshir Albions | -1.5 | 3.25 | B |
| 26/12/25 | Ynyshir Albions | 1-3 (1-2) | Cambrian Clydach | - | - | B |
| 17/12/25 | Afan Lido | 0-2 (0-1) | Ynyshir Albions | - | - | T |
| 29/11/25 | Ynyshir Albions | 1-0 (0-0) | Cwmbran Celtic | - | - | T |
| 22/11/25 | Aberystwyth Town | 4-0 (1-0) | Ynyshir Albions | - | - | B |
| 15/11/25 | Treowen Stars | 3-0 (3-0) | Ynyshir Albions | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
13
Sút bóng
61
Sút cầu môn
51
Tấn công
5075
Tấn công nguy hiểm
1844
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sport in Caerphilly (7 trận)
Ghi 0.86 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Ynyshir Albions (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sport in Caerphilly | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.45 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.50 ↑ | 75.00 ↑ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.27 | 3.55 | 2.29 | 0.74 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.40 ↓ | 2.11 ↓ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.44 | 3.49 | 2.38 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.51 ↑ | 2.17 ↓ | 0.94 ↑ | 3.00 | 0.84 ↑ | 0.84 ↓ | -0.25 | 0.94 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.35 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 8.49 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.51 | 3.43 | 2.41 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.14 ↑ | 30.48 ↑ | 2.75 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.38 | 3.90 | 2.37 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.09 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.56 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.80 | 2.35 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.30 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 51.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sport in Caerphilly | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Ynyshir Albions | 0 | 1 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).