Kết quả bóng đá trận Spolana Neratovice vs SK Slovan Varnsdorf, 15:15 ngày 29/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 29/08/2026
Spolana Neratovice 1 Kết thúc HT 0-1 2
SK Slovan Varnsdorf
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Spolana Neratovice | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Ivan Matviichuk | |
| 15' | ⚽ 0 - 2 | |
| 15' | ⚽ 0 - 3 Matviichuk I. | |
| 45' | Jakub Hora | |
| 45' | ||
| HT 0-1 | ||
| Jakub Havel | 61' | |
| Matyas Conk | 66' | |
| 72' | Nazariy Gavrylyuk | |
| 84' | ⚽ 0 - 4 Jakub Emmer | |
| 84' | Artem Kovbasa | |
| Filip Sladovnik 1 - 4 ⚽ | 90+2' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 25 | 21 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 19 | 16 |
| Điểm | 4 | 4 | 17 | 17 |
Chủ = Spolana Neratovice · Khách = SK Slovan Varnsdorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spolana Neratovice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 2 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
Spolana Neratovice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 7 | 3 | 7 |
SK Slovan Varnsdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
23
Sút bóng
103
Sút cầu môn
83
Tấn công
13594
Tấn công nguy hiểm
7038
Sút ngoài cầu môn
20
Đá phạt trực tiếp
2818
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
Phạm lỗi
1824
Việt vị
04
Quả ném biên
2429
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spolana Neratovice (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
SK Slovan Varnsdorf (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Spolana Neratovice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.80 | 2.13 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 87.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.30 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.70 | 2.05 | 0.85 | 3.00 | 0.93 | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 61.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.19 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 31.00 ↑ | 4.10 ↑ | 1.18 ↓ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.65 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.17 ↓ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.25 | 2.49 | 0.82 | 3.00 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 35.19 ↑ | 4.54 ↑ | 1.16 ↓ | 2.24 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.93 | 3.50 | 2.03 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 37.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.16 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.82 | 3.33 | 2.01 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.93 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 22.00 ↑ | 4.39 ↑ | 1.13 ↓ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 3.49 | 2.45 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.81 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 25.00 ↑ | 3.93 ↑ | 1.18 ↓ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.40 | 2.20 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.35 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 98.00 ↑ | 30.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.61 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.08 | 3.72 | 1.95 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.80 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 24.44 ↑ | 5.07 ↑ | 1.18 ↓ | 2.61 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.40 | 2.20 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 63.00 ↑ | 11.70 ↑ | 1.02 ↓ | 3.89 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.75 | 2.40 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.15 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spolana Neratovice | 0 | 0 | 1 | 0 |
| SK Slovan Varnsdorf | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).