Kết quả bóng đá trận Spokane Velocity vs Corpus Christi FC, 08:10 ngày 16/08/2026
USL League One · 08:10 ngày 16/08/2026
Spokane Velocity 2 Kết thúc HT 1-0 3
Corpus Christi FC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Spokane Velocity | Phút | |
| Neco Brett(Assists:Joe Gallardo) 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| HT 1-0 | ||
| Nick Spielman | 48' | |
| 57' | ⚽ 1 - 1 Jack Keaney(Assists:Blake Bowen) | |
| Collin Fernandez | 65' | |
| Nil Vinyals(Assists:Shavon Owner John-Brown) 2 - 1 ⚽ | 70' | |
| 72' | Ignacio Abeal | |
| 82' | ⚽ 2 - 2 Arthur Medina(Assists:Enock Kwakwa) | |
| 89' | Alexis Cerritos | |
| 90+6' | ⚽ 2 - 3 Jake Keegan(Assists:Jack Keaney) | |
| 90+8' | Jake Keegan | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 20 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 12 | 10 |
| Điểm | 7 | 1 | 20 | 16 |
Chủ = Spokane Velocity · Khách = Corpus Christi FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spokane Velocity | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (28%) | Thắng/Thắng | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (24%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 8 (28%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 9 (31%) |
Bảng xếp hạng
Spokane Velocity
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 12 | 2 | 7 | 32 | 27 | 38 | 5 |
| Sân nhà | 13 | 10 | 0 | 3 | 25 | 15 | 30 | 2 |
| Sân khách | 8 | 2 | 2 | 4 | 7 | 12 | 8 | 12 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | - | - |
Corpus Christi FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 23 | 7 | 9 | 7 | 28 | 32 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 4 | 2 | 16 | 13 | 19 | 10 |
| Sân khách | 12 | 2 | 5 | 5 | 12 | 19 | 11 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Spokane Velocity 0 (0%)Hòa 1 (100%)Corpus Christi FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | Spokane Velocity | - | - | H |
Thành tích gần đây — Spokane Velocity
HTTTTBBTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Spokane Velocity | 1-1 (1-1) | Colorado Springs Switchbacks FC | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/07/26 | Spokane Velocity | 3-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | T |
| 23/07/26 | Spokane Velocity | 3-0 (0-0) | Charlotte Independence | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/07/26 | Richmond Kickers | 0-2 (0-2) | Spokane Velocity | - | - | T |
| 12/07/26 | Oakland Roots | 1-3 (1-1) | Spokane Velocity | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/07/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (2-0) | Spokane Velocity | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/07/26 | Spokane Velocity | 0-1 (0-1) | Forward Madison FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 25/06/26 | Spokane Velocity | 2-1 (1-1) | Westchester SC | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | Spokane Velocity | 0-4 (0-2) | Knoxville troops | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/06/26 | AV Alta | 1-0 (0-0) | Spokane Velocity | 0 | 2.5 | B |
| 07/06/26 | Spokane Velocity | 2-1 (0-0) | AC Boise | +0.25 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | Portland Hearts of Pine | 2-1 (0-1) | Spokane Velocity | - | - | B |
| 25/05/26 | Spokane Velocity | 1-0 (0-0) | Sarasota Paradise | - | - | T |
| 18/05/26 | Spokane Velocity | 1-0 (1-0) | Las Vegas Lights | -0.25 | 2.75 | T |
| 11/05/26 | Spokane Velocity | 2-1 (1-0) | FC Naples | +0.5 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | Spokane Velocity | - | - | H |
| 26/04/26 | Sacramento Republic FC | 4-0 (2-0) | Spokane Velocity | - | - | B |
| 12/04/26 | Spokane Velocity | 3-1 (2-1) | Richmond Kickers | - | - | T |
| 08/04/26 | Spokane Velocity | 3-1 (1-1) | AV Alta | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | AC Boise | 1-1 (0-1) | Spokane Velocity | - | - | H |
Thành tích gần đây — Corpus Christi FC
THTHHTBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 12/5 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Portland Hearts of Pine | 0-2 (0-1) | Corpus Christi FC | - | - | T |
| 02/08/26 | AC Boise | 0-0 (0-0) | Corpus Christi FC | - | - | H |
| 26/07/26 | Corpus Christi FC | 1-0 (1-0) | Greenville Triumph | - | - | T |
| 19/07/26 | New York Cosmos | 0-0 (0-0) | Corpus Christi FC | - | - | H |
| 12/07/26 | Corpus Christi FC | 1-1 (0-0) | Knoxville troops | -0.25 | 3 | H |
| 05/07/26 | Corpus Christi FC | 2-1 (1-1) | Chattanooga Red Wolves | 0 | 2.5 | T |
| 02/07/26 | Charlotte Independence | 2-1 (2-1) | Corpus Christi FC | -1 | 3.25 | B |
| 25/06/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | +0.5 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Corpus Christi FC | 4-1 (2-0) | Sarasota Paradise | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/06/26 | Corpus Christi FC | 1-0 (0-0) | Richmond Kickers | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/06/26 | Birmingham Legion | 3-0 (2-0) | Corpus Christi FC | -1.25 | 2.75 | B |
| 04/06/26 | Corpus Christi FC | 3-2 (0-1) | Portland Hearts of Pine | +0.25 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Forward Madison FC | 3-0 (2-0) | Corpus Christi FC | - | - | B |
| 24/05/26 | Corpus Christi FC | 2-2 (1-0) | Knoxville troops | - | - | H |
| 21/05/26 | Fort Wayne FC | 1-1 (0-0) | Corpus Christi FC | -0.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Corpus Christi FC | 0-1 (0-0) | FC Tulsa | - | - | B |
| 10/05/26 | Corpus Christi FC | 1-3 (1-2) | Charlotte Independence | - | - | B |
| 03/05/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | Spokane Velocity | - | - | H |
| 26/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Corpus Christi FC | - | - | T |
| 23/04/26 | Sarasota Paradise | 2-1 (1-0) | Corpus Christi FC | -0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1310
Sút cầu môn
64
Tấn công
8368
Tấn công nguy hiểm
4946
Sút ngoài cầu môn
65
Cản bóng
11
Đá phạt trực tiếp
910
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Chuyền bóng
454320
TL chuyền bóng thành công
85%81%
Phạm lỗi
109
Việt vị
11
Cứu thua
14
Tắc bóng
118
Quả ném biên
2121
Cắt bóng
68
Tạt bóng thành công
77
Chuyền dài
2336
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.461.03
Cơ hội rõ rệt
12
So Sánh Sức Mạnh
60 40
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spokane Velocity (29 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.28 bàn/trận
Corpus Christi FC (29 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Spokane Velocity (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (70%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOU
Corpus Christi FC (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 1 (11%)Bại 3 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spokane Velocity | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Veidman L. | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.69 | 3.50 | 4.40 | 0.98 | 2.50 | 0.80 | 0.92 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.13 ↓ | 9.00 ↑ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.10 | 4.00 | 0.73 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.60 | 3.10 | 4.00 | 0.74 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.30 | 4.25 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 3.85 | 4.90 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | 0.65 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.22 ↓ | 12.00 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.75 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 3.55 | 4.50 | 0.82 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 5.70 ↑ | 1.19 ↓ | 10.63 ↑ | 2.62 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.72 | 3.30 | 4.25 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.89 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.68 | 3.42 | 4.27 | 0.93 | 2.50 | 0.81 | 0.91 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 13.80 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.55 | 3.60 | 4.70 | 0.76 | 2.50 | 0.76 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 6.61 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.72 | 3.44 | 4.17 | 0.96 | 2.50 | 0.79 | 0.94 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 9.12 ↑ | 1.10 ↓ | 15.84 ↑ | 2.95 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.40 | 4.20 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 3.60 | 4.54 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.11 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.25 | 4.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spokane Velocity | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Corpus Christi FC | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).