Kết quả bóng đá trận Spennymoor Town vs Oxford City, 21:00 ngày 22/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 22/08/2026
Spennymoor Town 1 Kết thúc HT 1-3 4
Oxford City
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Spennymoor Town | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Scott Pollock | |
| Jack Jenkins 1 - 1 ⚽ | 35' | |
| 41' | ⚽ 1 - 2 Scott Pollock | |
| 45+2' | ⚽ 1 - 3 Scott Pollock | |
| HT 1-3 | ||
| 52' | ⚽ 2 - 3 Zachariah Hadi (phản lưới) | |
| 57' | ||
| 64' | ||
| 86' | ||
| 90+1' | ||
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 10 | 20 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 17 | 9 |
| Điểm | 1 | 6 | 9 | 19 |
Chủ = Spennymoor Town · Khách = Oxford City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spennymoor Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 3 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (3%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 7 (12%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 8 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 6 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 4 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 14 (24%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
Spennymoor Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 22 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 18 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 22 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | - | - |
Oxford City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 15 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Spennymoor Town 2 (50%)Hòa 1 (25%)Oxford City 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/12/25 | Spennymoor Town | 1-1 (0-0) | Oxford City | +0.75 | 2.5 | H |
| 23/08/25 | Oxford City | 1-2 (1-1) | Spennymoor Town | 0 | 2.5 | T |
| 26/04/25 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Oxford City | +1 | 3 | T |
| 21/12/24 | Oxford City | 3-0 (2-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Spennymoor Town
BTHHTBBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Scarborough | 3-0 (3-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Spennymoor Town | 2-1 (0-0) | Merthyr Town | +0.5 | 3 | T |
| 08/08/26 | Morecambe | 1-1 (0-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 3 | H |
| 25/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Marine | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-2) | Spennymoor Town | -1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Spennymoor Town | 0-1 (0-1) | Worksop Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | -0.75 | 3 | H |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Kings Lynn | 0-1 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/03/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | Alfreton Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Spennymoor Town | 4-1 (2-1) | Curzon Ashton FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Merthyr Town | 2-3 (1-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 3 | T |
| 11/03/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Spennymoor Town | 0-0 (0-0) | Bedford Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Chester FC | 2-1 (1-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Spennymoor Town | 0-4 (0-1) | Darlington | 0 | 2.75 | B |
| 18/02/26 | Leamington | 0-2 (0-1) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Oxford City
HTTBBTTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Oxford City | 1-1 (0-0) | Harborough Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Spalding United | 0-1 (0-1) | Oxford City | -0.5 | 3 | T |
| 08/08/26 | Oxford City | 1-0 (0-0) | Bedford Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/07/26 | Slough Town | 2-1 (1-0) | Oxford City | 0 | 3 | B |
| 25/07/26 | Oxford City | 1-2 (1-0) | Walton Hersham | - | - | B |
| 11/07/26 | Oxford City | 4-0 (2-0) | Briton Ferry Athletic | +0.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Darlington | 1-3 (0-2) | Oxford City | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Oxford City | 1-2 (0-2) | Chester FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Hereford FC | 1-2 (1-0) | Oxford City | -0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Alfreton Town | 1-1 (0-1) | Oxford City | +0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Peterborough Sports | +0.5 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Merthyr Town | 1-1 (1-0) | Oxford City | -0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Oxford City | 3-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | -1 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Southport FC | 1-3 (1-1) | Oxford City | -0.75 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Curzon Ashton FC | 2-2 (1-2) | Oxford City | 0 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Oxford City | 0-2 (0-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Kings Lynn | 1-2 (0-1) | Oxford City | -0.75 | 2.5 | T |
| 25/02/26 | Oxford City | 0-0 (0-0) | AFC Telford United | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/02/26 | Oxford City | 0-2 (0-1) | Marine | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Thẻ vàng
31
Sút bóng
415
Sút cầu môn
16
Tấn công
7371
Tấn công nguy hiểm
2231
Sút ngoài cầu môn
39
Đá phạt trực tiếp
1514
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1312
Việt vị
13
Quả ném biên
3028
So Sánh Sức Mạnh
46 54
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spennymoor Town (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Oxford City (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Spennymoor Town (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 1 (33%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVU
Oxford City (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spennymoor Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.88 | 0.89 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 31.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.05 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.37 ↑ | 3.20 | 2.58 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.85 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 60.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.10 | 3.10 | 2.60 | 0.66 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.32 ↑ | 3.15 ↑ | 2.55 ↓ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.09 | 3.20 | 3.00 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.37 ↑ | 3.20 | 2.58 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.06 | 3.25 | 2.82 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.20 ↓ | 2.49 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.10 | 3.09 | 2.91 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.43 ↑ | 3.14 ↑ | 2.55 ↓ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 3.31 | 2.79 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.99 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.05 ↓ | 3.12 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.70 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.20 ↓ | 2.60 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.80 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.18 | 3.17 | 3.07 | 0.93 | 2.50 | 0.82 | 0.90 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 9.27 ↑ | 3.96 ↑ | 1.42 ↓ | 3.23 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.65 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.10 ↓ | 2.55 ↓ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 3.45 | 2.83 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.67 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.56 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spennymoor Town | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Oxford City | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).