Kết quả bóng đá trận Spennymoor Town vs Chorley FC, 22:00 ngày 31/10/2026
National League North (Anh) · 22:00 ngày 31/10/2026
Spennymoor Town 2 Kết thúc HT 0-0 0
Chorley FC
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 10
Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Spennymoor Town | Phút | |
| 23' | ||
| 26' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 15 | 16 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 15 | 12 |
| Điểm | 3 | 3 | 11 | 16 |
Chủ = Spennymoor Town · Khách = Chorley FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spennymoor Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (18%) | Thắng/Thắng | 4 (20%) |
| 3 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (5%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 8 (12%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 8 (12%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 7 (11%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 4 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (6%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 17 (26%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Bảng xếp hạng
Spennymoor Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 22 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 18 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 22 |
Chorley FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 14 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Thẻ vàng
02
Sút bóng
35
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
55%45%
Phạm lỗi
33
Việt vị
11
Quả ném biên
65
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spennymoor Town (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Chorley FC (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Spennymoor Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.40 | 0.80 | 2.50 | 0.98 | 0.99 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 2.60 ↓ | 3.40 | 2.40 | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.82 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.63 | 3.30 | 2.27 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.30 | 2.20 ↓ | 0.79 ↑ | 2.50 | 1.03 ↑ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.60 | 2.35 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.65 | 3.30 ↓ | 2.40 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.63 | 3.30 | 2.27 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 1.02 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.30 | 2.20 ↓ | 0.79 ↓ | 2.50 | 1.03 ↑ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.27 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.93 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 2.49 ↑ | 3.25 ↓ | 2.27 | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.49 | 3.20 | 2.45 | 0.95 | 2.75 | 0.87 | 0.94 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.54 ↑ | 3.11 ↓ | 2.29 ↓ | 0.95 | 2.75 | 0.85 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.40 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.25 ↓ | 2.37 ↓ | 0.75 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.35 | 2.30 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.25 ↑ | 33.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.55 | 2.30 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.97 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.25 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spennymoor Town | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Chorley FC | 0 | 2 | 1 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).