Kết quả bóng đá trận Spartans vs Forfar Athletic, 21:00 ngày 12/09/2026

Hạng Two Scotland · 21:00 ngày 12/09/2026
Spartans
5 Kết thúc HT 3-0 1
Forfar Athletic
🟨 3 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 2
Nhiệt độ: 18℃~19℃

Diễn biến trận đấu

Spartans Phút Forfar Athletic
1 - 0 ⚽6'
Mark Stowe (Kiến tạo: Marc McNulty) 2 - 0 ⚽6'
HT 3-0
FT 5-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 33
Hòa 10 31
Bại 13 46
Ghi bàn 43 1411
Mất bàn 46 1717
Điểm 40 1210

Chủ = Spartans · Khách = Forfar Athletic

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Spartans (31)Hiệp 1 / Cả trậnForfar Athletic (25)
6 (19%)Thắng/Thắng6 (24%)
1 (3%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (4%)
3 (10%)Hòa/Thắng0 (0%)
5 (16%)Hòa/Hòa4 (16%)
2 (6%)Hòa/Bại3 (12%)
2 (6%)Bại/Thắng0 (0%)
3 (10%)Bại/Hòa1 (4%)
9 (29%)Bại/Bại10 (40%)

Bảng xếp hạng

Spartans

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng5131121166
Sân nhà30308838
Sân khách21014334

Forfar Athletic

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng52216583
Sân nhà22004063
Sân khách30212526

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
0
1
Sút bóng
1
2
Sút cầu môn
1
0
Sút ngoài cầu môn
0
2
Cản bóng
0
1
TL kiểm soát bóng
43%
57%
Phạm lỗi
2
1
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Spartans (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Forfar Athletic (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)3 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)5 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Spartans Thông tin Forfar Athletic
Thành lập 1885
Sân nhà Station Park
0 Sức chứa 5177
HLV Gary Irvine
Khu vực Forfar
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm1.623.754.600.952.750.840.830.750.97
Live1.01 ↓29.00 ↑61.00 ↑3.75 ↑6.500.16 ↓0.39 ↓0.001.98 ↑
Mansion88Sớm1.793.453.700.902.750.840.790.500.95
Live1.57 ↓3.75 ↑4.60 ↑0.81 ↓2.750.99 ↑0.78 ↓0.751.02 ↑
InterwettenSớm1.803.653.900.702.500.95---
Live1.01 ↓28.00 ↑90.00 ↑3.40 ↑6.500.13 ↓---
12betSớm1.793.453.700.902.750.840.790.500.95
Live1.57 ↓3.75 ↑4.60 ↑0.81 ↓2.750.99 ↑0.78 ↓0.751.02 ↑
CrownSớm1.773.453.400.882.750.820.770.500.93
Live1.65 ↓3.65 ↑3.70 ↑1.00 ↑3.000.70 ↓0.65 ↓0.501.05 ↑
SbobetSớm1.683.313.660.782.751.000.680.501.11
Live1.74 ↑3.35 ↑3.61 ↓0.80 ↑2.751.000.74 ↑0.501.06 ↓
LadbrokesSớm1.703.703.900.702.501.05---
Live1.01 ↓21.00 ↑61.00 ↑0.60 ↓2.501.10 ↑---
18BetSớm1.673.504.000.782.750.740.830.750.69
Live1.01 ↓34.00 ↑501.00 ↑8.49 ↑6.500.01 ↓9.01 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm1.743.654.140.702.501.031.781.500.35
Live1.00 ↓51.00 ↑67.00 ↑3.27 ↑6.500.22 ↓0.42 ↓0.001.89 ↑
Bet 365Sớm1.733.704.100.952.750.850.980.750.83
Live1.01 ↓23.00 ↑41.00 ↑6.00 ↑6.500.10 ↓0.40 ↓0.001.85 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Spartans+3/4002
Forfar Athletic-3/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).