Kết quả bóng đá trận Spartak Trnava vs STK Samorin, 15:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 10/07/2026
Spartak Trnava 2 Kết thúc HT 0-2 2
STK Samorin
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Spartak Trnava | Phút | |
| 12' | ⚽ 0 - 1 Arnaud Konan | |
| 18' | ⚽ 0 - 2 Oliver Reiter | |
| 30' | ||
| HT 0-2 | ||
| 57' | ||
| 62' | ||
| Kudlicka Timotej 1 - 2 ⚽ | 74' | |
| 77' | ||
| 80' | ||
| Filip Trello 2 - 2 ⚽ | 82' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 6 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 19 | 25 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 6 | 9 |
| Điểm | 6 | 9 | 21 | 25 |
Chủ = Spartak Trnava · Khách = STK Samorin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spartak Trnava | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (29%) | Thắng/Thắng | 9 (53%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 5 (24%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 4 (19%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Spartak Trnava 2 (67%)Hòa 1 (33%)STK Samorin 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/10/25 | STK Samorin | 1-1 (0-1) | Spartak Trnava | +1.75 | 3 | H |
| 16/01/25 | STK Samorin | 2-3 (1-1) | Spartak Trnava | +0.25 | 3.5 | T |
| 25/01/23 | Spartak Trnava | 6-1 (3-0) | STK Samorin | +2 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Spartak Trnava
HHBBTTBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Synot Slovacko | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/07/26 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | -1.25 | 3 | H |
| 27/06/26 | Teplice | 2-0 (1-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Dunajska Streda | 3-0 (3-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Spartak Trnava | 1-0 (0-0) | MSK Zilina | +0.5 | 2.75 | T |
| 04/05/26 | Sport Podbrezova | 0-3 (0-2) | Spartak Trnava | +0.25 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Spartak Trnava | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/04/26 | Spartak Trnava | 2-1 (0-1) | Dunajska Streda | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Spartak Trnava | 3-0 (3-0) | Michalovce | +1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Slovan Bratislava | 2-2 (0-1) | Spartak Trnava | -0.75 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Spartak Trnava | 4-1 (1-1) | Sport Podbrezova | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Michalovce | 1-0 (1-0) | Spartak Trnava | +0.5 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | MSK Zilina | 0-1 (0-1) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | T |
| 04/03/26 | Sport Podbrezova | 4-1 (1-1) | Spartak Trnava | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Slovan Bratislava | 4-0 (1-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Spartak Trnava | 0-5 (0-2) | Sport Podbrezova | +0.75 | 2.75 | B |
| 19/02/26 | Spartak Trnava | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | +0.25 | 2.75 | H |
| 16/02/26 | Spartak Trnava | 0-0 (0-0) | MSK Zilina | +0.5 | 2.75 | H |
| 09/02/26 | Michalovce | 1-1 (0-1) | Spartak Trnava | +0.75 | 2.75 | H |
| 31/01/26 | Spartak Trnava | 4-1 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | T |
Thành tích gần đây — STK Samorin
TBTTTHHHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | STK Samorin | 7-0 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 27/06/26 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | - | - | B |
| 20/06/26 | Dunajska Streda | 2-3 (0-2) | STK Samorin | -2.25 | 3.75 | T |
| 15/05/26 | STK Samorin | 3-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/05/26 | OFK Malzenice | 2-3 (0-3) | STK Samorin | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | STK Samorin | 1-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 25/04/26 | Povazska Bystrica | 1-1 (0-0) | STK Samorin | - | - | H |
| 22/04/26 | STK Samorin | 1-1 (1-1) | Tatran LM | +0.25 | 3 | H |
| 17/04/26 | Zlate Moravce | 1-2 (0-1) | STK Samorin | -0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | STK Samorin | 0-2 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | - | - | B |
| 03/04/26 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | STK Samorin | -0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | STK Samorin | 0-1 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | +0.5 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | FC Artmedia Petrzalka | 3-0 (2-0) | STK Samorin | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | STK Samorin | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | +0.5 | 2.75 | H |
| 06/03/26 | FK Pohronie | 1-0 (1-0) | STK Samorin | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | Stara Lubovna | - | - | H |
| 11/02/26 | STK Samorin | 3-0 (1-0) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 07/02/26 | STK Samorin | 4-1 (0-0) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | T |
| 30/01/26 | STK Samorin | 2-0 (2-0) | OFK Malzenice | - | - | T |
| 21/01/26 | STK Samorin | 0-4 (0-3) | Slavia Kromeriz | -0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
14
Sút bóng
1211
Sút cầu môn
65
Tấn công
5439
Tấn công nguy hiểm
2816
Sút ngoài cầu môn
66
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B0T0 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
3.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
6 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spartak Trnava (26 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 1.15 bàn/trận
STK Samorin (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
STK Samorin (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (64%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spartak Trnava | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1923 | Thành lập | |
| Antona Malatinskeho Stadion | Sân nhà | |
| 18448 | Sức chứa | 0 |
| Michal Scasny | HLV | Michal Kuruc |
| Trnava | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 4.80 | 4.80 | 0.99 | 3.25 | 0.84 | 0.97 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 0.92 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.89 ↓ | 0.25 | 0.94 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.10 | 5.00 | 0.88 | 3.00 | 0.86 | 0.90 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 23.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 0.76 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.81 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.39 | 4.30 | 6.00 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.87 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 26.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.09 ↓ | 0.80 ↓ | 2.75 | 1.02 ↑ | 0.83 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.39 | 4.30 | 6.00 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.87 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 29.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.08 ↓ | 0.79 ↓ | 2.75 | 1.03 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.38 | 4.30 | 5.10 | 0.79 | 3.00 | 0.91 | 0.90 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 20.00 ↑ | 8.80 ↑ | 1.04 ↓ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.90 | 0.25 | 0.94 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.35 | 4.26 | 5.60 | 1.00 | 3.25 | 0.76 | 0.84 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 21.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.07 ↓ | 0.89 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.91 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.94 | 3.61 | 3.28 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.94 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 31.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.08 ↓ | 0.79 ↑ | 2.75 | 1.01 ↑ | 0.89 ↓ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.10 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.07 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.80 | 3.20 | 0.92 | 3.00 | 0.81 | 0.91 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 0.87 ↓ | 2.75 | 0.87 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.58 | 3.75 | 4.38 | 0.93 | 3.00 | 0.79 | 0.75 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 19.14 ↑ | 7.48 ↑ | 1.09 ↓ | 0.76 ↓ | 2.75 | 0.97 ↑ | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.97 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.60 | 3.10 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 0.58 | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.80 | 3.23 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.48 | 0.00 | 1.46 |
| Live | 22.00 ↑ | 10.10 ↑ | 1.08 ↓ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.98 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.03 | 3.00 | 0.78 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.08 ↓ | 0.90 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.08 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spartak Trnava | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| STK Samorin | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).