Kết quả bóng đá trận Spartak Trnava vs Slavia Kromeriz, 22:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 10/07/2026
Spartak Trnava 1 Kết thúc HT 1-2 3
Slavia Kromeriz
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Địa điểm: Antona Malatinskeho Stadion Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Spartak Trnava | Phút | |
| Roman Prochazka 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| 32' | ⚽ 1 - 1 | |
| 43' | ⚽ 1 - 2 | |
| HT 1-2 | ||
| 59' | ⚽ 1 - 3 | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 19 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 6 | 17 |
| Điểm | 6 | 3 | 21 | 13 |
Chủ = Spartak Trnava · Khách = Slavia Kromeriz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spartak Trnava | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (29%) | Thắng/Thắng | 6 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 5 (24%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 4 (19%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Thành tích gần đây — Spartak Trnava
HHBBTTBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Synot Slovacko | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/07/26 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | -1.25 | 3 | H |
| 27/06/26 | Teplice | 2-0 (1-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Dunajska Streda | 3-0 (3-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Spartak Trnava | 1-0 (0-0) | MSK Zilina | +0.5 | 2.75 | T |
| 04/05/26 | Sport Podbrezova | 0-3 (0-2) | Spartak Trnava | +0.25 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Spartak Trnava | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/04/26 | Spartak Trnava | 2-1 (0-1) | Dunajska Streda | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Spartak Trnava | 3-0 (3-0) | Michalovce | +1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Slovan Bratislava | 2-2 (0-1) | Spartak Trnava | -0.75 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Spartak Trnava | 4-1 (1-1) | Sport Podbrezova | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Michalovce | 1-0 (1-0) | Spartak Trnava | +0.5 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | MSK Zilina | 0-1 (0-1) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | T |
| 04/03/26 | Sport Podbrezova | 4-1 (1-1) | Spartak Trnava | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Slovan Bratislava | 4-0 (1-0) | Spartak Trnava | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Spartak Trnava | 0-5 (0-2) | Sport Podbrezova | +0.75 | 2.75 | B |
| 19/02/26 | Spartak Trnava | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | +0.25 | 2.75 | H |
| 16/02/26 | Spartak Trnava | 0-0 (0-0) | MSK Zilina | +0.5 | 2.75 | H |
| 09/02/26 | Michalovce | 1-1 (0-1) | Spartak Trnava | +0.75 | 2.75 | H |
| 31/01/26 | Spartak Trnava | 4-1 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Slavia Kromeriz
BBTTHBTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Sigma Olomouc | 5-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | - | B |
| 01/07/26 | Banik Ostrava | 3-1 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | - | B |
| 27/06/26 | Tescoma Zlin | 0-2 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 23/05/26 | Viktoria Zizkov | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Slavia Kromeriz | 1-1 (0-0) | Brno | -0.5 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Vysocina jihlava | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | 0 | 2.5 | B |
| 06/05/26 | Slavia Kromeriz | 5-0 (2-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Opava | 2-2 (1-2) | Slavia Kromeriz | -0.75 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Slavia Kromeriz | 1-0 (0-0) | Chrudim | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Slavia Kromeriz | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | +0.5 | 2.5 | H |
| 10/04/26 | Marila Pribram | 0-2 (0-2) | Slavia Kromeriz | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Slavia Kromeriz | 1-2 (0-1) | Artis Brno | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | FK MAS Taborsko | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | -1 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-1) | Sparta Praha B | +0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Slavia Kromeriz | 0-1 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Usti nad Labem | 0-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | -0.75 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Slavia Kromeriz | 1-1 (1-0) | Banik Ostrava B | -0.25 | 3.25 | H |
| 11/02/26 | Slavia Kromeriz | 8-1 (4-0) | MFK Karvina B | +1.5 | 3.75 | T |
| 07/02/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | +0.25 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
04
Sút bóng
68
Sút cầu môn
35
Tấn công
5245
Tấn công nguy hiểm
2419
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spartak Trnava (26 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 1.15 bàn/trận
Slavia Kromeriz (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spartak Trnava | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1923 | Thành lập | |
| Antona Malatinskeho Stadion | Sân nhà | |
| 18448 | Sức chứa | 0 |
| Michal Scasny | HLV | |
| Trnava | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.05 | 0.89 | 2.75 | 0.94 | 0.94 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 0.97 ↑ | 5.00 | 0.87 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.50 | 2.20 | 0.80 | 2.75 | 0.94 | 0.80 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 0.92 ↑ | 5.00 | 0.79 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.17 | 3.15 | 2.92 | 0.90 | 2.50 | 0.92 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 33.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.06 ↓ | 0.78 ↓ | 5.00 | 1.04 ↑ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.44 | 3.30 | 2.47 | 0.99 | 2.75 | 0.83 | 0.90 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 39.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.89 ↓ | 5.00 | 0.93 ↑ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 3.17 | 3.05 | 0.98 | 2.50 | 0.84 | 0.93 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 24.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 0.86 ↓ | 5.00 | 0.96 ↑ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.60 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.05 ↓ | 0.18 ↓ | 2.50 | 2.90 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.80 | 2.65 | 0.93 | 3.00 | 0.80 | 0.96 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 28.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.04 ↓ | 0.87 ↓ | 5.00 | 0.87 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.79 | 3.34 | 2.14 | 0.81 | 2.75 | 0.91 | 0.82 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 27.98 ↑ | 9.99 ↑ | 1.05 ↓ | 0.99 ↑ | 5.00 | 0.75 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.55 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 0.38 ↓ | 4.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.24 | 3.80 | 2.55 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 24.00 ↑ | 12.20 ↑ | 1.06 ↓ | 0.86 ↑ | 5.00 | 0.94 ↓ | 0.73 | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.75 | 2.55 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.95 ↓ | 5.00 | 0.85 ↑ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.20 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 1.75 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spartak Trnava | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Slavia Kromeriz | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).