Kết quả bóng đá trận Spartak Nalchik vs FK Rostov-2, 21:00 ngày 08/08/2026
Second League Hạng B Nga · 21:00 ngày 08/08/2026
Spartak Nalchik 0 Kết thúc HT 0-1 3
FK Rostov-2
🟨 1 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 3
Địa điểm: Nalchik Spartak Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Spartak Nalchik | Phút | |
| 23' | ⚽ 0 - 1 Rinat Zhukov | |
| HT 0-1 | ||
| 66' | ⚽ 0 - 2 Kirill Cheburakov | |
| 87' | ⚽ 0 - 3 Kirill Cheburakov | |
| Andemir Goguzokov | 90' | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 16 | 22 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 18 | 6 |
| Điểm | 1 | 5 | 13 | 22 |
Chủ = Spartak Nalchik · Khách = FK Rostov-2
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spartak Nalchik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (27%) | Thắng/Thắng | 6 (29%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (14%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 2 (10%) |
Bảng xếp hạng
Spartak Nalchik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 7 | 5 | 27 | 19 | 28 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 16 | 9 | 17 | 7 |
| Sân khách | 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 10 | 11 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | - | - |
FK Rostov-2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 13 | 4 | 3 | 43 | 16 | 43 | 3 |
| Sân nhà | 9 | 6 | 2 | 1 | 21 | 3 | 20 | 4 |
| Sân khách | 11 | 7 | 2 | 2 | 22 | 13 | 23 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Spartak Nalchik 0 (0%)Hòa 1 (20%)FK Rostov-2 4 (80%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | FK Rostov-2 | 1-1 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 06/09/25 | FK Rostov-2 | 4-1 (2-0) | Spartak Nalchik | - | - | B |
| 07/06/25 | Spartak Nalchik | 0-2 (0-1) | FK Rostov-2 | -0.75 | 3 | B |
| 02/11/24 | Spartak Nalchik | 1-2 (1-1) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 30/06/24 | FK Rostov-2 | 2-1 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spartak Nalchik
THTTHBHBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Kyzyltash Bakhchysarai | 2-3 (1-1) | Spartak Nalchik | - | - | T |
| 25/07/26 | Spartak Nalchik | 1-1 (0-1) | Rubin Yalta | - | - | H |
| 04/07/26 | Spartak Nalchik | 3-2 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 20/06/26 | Spartak Nalchik | 3-0 (2-0) | Luhansk | - | - | T |
| 13/06/26 | FK Rostov-2 | 1-1 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 06/06/26 | Spartak Nalchik | 0-1 (0-0) | Kyzyltash Bakhchysarai | - | - | B |
| 30/05/26 | Rubin Yalta | 1-1 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 23/05/26 | Nart Cherkessk | 1-0 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | B |
| 16/05/26 | Spartak Nalchik | 0-0 (0-0) | FK Angusht Nazran | - | - | H |
| 08/05/26 | Spartak Nalchik | 1-0 (1-0) | Druzhba Maykop | - | - | T |
| 02/05/26 | Spartak Nalchik | 4-0 (2-0) | Izberbash | - | - | T |
| 26/04/26 | Dinamo Makhachkala B | 1-1 (0-1) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 18/04/26 | Spartak Nalchik | 0-1 (0-1) | Shahter Taganrog | - | - | B |
| 11/04/26 | FK Chayka 2 | 1-1 (0-1) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 04/04/26 | Spartak Nalchik | 4-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 28/03/26 | FK Astrakhan | 0-2 (0-1) | Spartak Nalchik | - | - | T |
| 07/02/26 | Spartak Nalchik | 3-2 (2-1) | FC Murom | - | - | T |
| 01/11/25 | Spartak Nalchik | 0-0 (0-0) | FK Sochi B | - | - | H |
| 25/10/25 | Dinamo Makhachkala B | 0-1 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | T |
| 18/10/25 | FK Angusht Nazran | 0-0 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Rostov-2
TTHTTHTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 27/8 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FK Rostov-2 | 5-0 (2-0) | Izberbash | - | - | T |
| 26/07/26 | Dinamo Makhachkala B | 1-2 (1-2) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 04/07/26 | FK Pobeda Junior | 2-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | H |
| 27/06/26 | FK Rostov-2 | 2-0 (2-0) | FK Astrakhan | - | - | T |
| 20/06/26 | FK Angusht Nazran | 1-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 13/06/26 | FK Rostov-2 | 1-1 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 06/06/26 | Izberbash | 1-3 (1-1) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 30/05/26 | FK Rostov-2 | 3-1 (2-0) | Dinamo Makhachkala B | - | - | T |
| 23/05/26 | FK Rostov-2 | 5-0 (0-0) | FK Chayka 2 | - | - | T |
| 16/05/26 | Luhansk | 1-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 08/05/26 | Shahter Taganrog | 3-2 (1-0) | FK Rostov-2 | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Kyzyltash Bakhchysarai | 1-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Rostov-2 | 1-0 (0-0) | Rubin Yalta | - | - | T |
| 18/04/26 | Druzhba Maykop | 0-2 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 11/04/26 | FK Rostov-2 | 0-1 (0-1) | Nart Cherkessk | - | - | B |
| 04/04/26 | FC Sevastopol | 2-1 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 14/03/26 | FK Rostov-2 | 2-2 (1-2) | Luki Energiya | - | - | H |
| 22/11/25 | FK Rostov-2 | 0-0 (0-0) | FK Kuban Kholding | - | - | H |
| 15/11/25 | Stavropolye-2009 | 2-0 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 08/11/25 | FK Rostov-2 | 0-1 (0-1) | Nart Cherkessk | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
10
Sút bóng
77
Sút cầu môn
03
Tấn công
7647
Tấn công nguy hiểm
74
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B4T4 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spartak Nalchik (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
FK Rostov-2 (21 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Rostov-2 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spartak Nalchik | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1935 | Thành lập | |
| Spartak Stadium | Sân nhà | |
| 18000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Nalchik | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.60 | 0.75 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.25 | 3.20 ↑ | 2.65 ↑ | 0.77 ↑ | 2.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.34 | 3.25 | 2.62 | 0.78 | 2.50 | 0.92 | 0.71 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.34 | 3.25 | 2.62 | 0.78 | 2.50 | 0.92 | 0.71 | 0.00 | 0.99 | |
| 1xBet | Sớm | 2.31 | 3.26 | 2.68 | 0.80 | 2.50 | 0.89 | 0.71 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 2.31 | 3.26 | 2.68 | 0.80 | 2.50 | 0.89 | 0.71 | 0.00 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.