Kết quả bóng đá trận Sparta Sarpsborg B vs Rade, 00:00 ngày 01/09/2026
Hạng 3 Na Uy · 00:00 ngày 01/09/2026
Sparta Sarpsborg B 3 Kết thúc HT 3-2 2
Rade
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Sparta Sarpsborg B | Phút | |
| 15' | ||
| 15' | ||
| 28' | ⚽ 0 - 1 Martin Langsaether | |
| 28' | ⚽ 0 - 2 | |
| 28' | ⚽ 0 - 3 Langsaether M. | |
| Victor Emanuel Halvorsen 1 - 3 ⚽ | 30' | |
| V.Halvorsen 2 - 3 ⚽ | 30' | |
| 3 - 3 ⚽ | 31' | |
| Bop Gueye 4 - 3 ⚽ | 32' | |
| Gueye B. 5 - 3 ⚽ | 32' | |
| Aleksander Bjornvag 5 - 4 ⚽ | 33' | |
| 6 - 4 ⚽ | 33' | |
| Bjornvag A. 6 - 5 ⚽ | 33' | |
| 35' | ⚽ 6 - 6 Jacob Barrow | |
| 35' | ⚽ 6 - 7 | |
| 35' | ⚽ 6 - 8 Barrow J. | |
| 42' | ||
| 42' | ||
| HT 3-2 | ||
| 90' | ||
| 90+8' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 14 | 6 | 24 | 34 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 23 | 17 |
| Điểm | 6 | 3 | 11 | 19 |
Chủ = Sparta Sarpsborg B · Khách = Rade
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sparta Sarpsborg B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 8 (42%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (29%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 5 (26%) |
Bảng xếp hạng
Sparta Sarpsborg B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 3 | 9 | 37 | 41 | 18 | 11 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 0 | 3 | 27 | 14 | 15 | 9 |
| Sân khách | 9 | 0 | 3 | 6 | 10 | 27 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 17 | 11 | - | - |
Rade
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 10 | 2 | 5 | 62 | 32 | 32 | 3 |
| Sân nhà | 8 | 6 | 1 | 1 | 36 | 13 | 19 | 3 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 26 | 19 | 13 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 19 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Sparta Sarpsborg B 0 (0%)Hòa 0 (0%)Rade 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/05/26 | Rade | 5-1 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -1.5 | 4 | B |
Thành tích gần đây — Sparta Sarpsborg B
BTHBBTHBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 27/24 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Fram Larvik | 3-0 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | 0 | 4 | B |
| 09/08/26 | Sparta Sarpsborg B | 11-0 (4-0) | Brumunddal | - | - | T |
| 03/08/26 | Oppsal | 2-2 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | -0.5 | 3.75 | H |
| 28/07/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (2-2) | Orn-Horten | -0.25 | 3.75 | B |
| 25/06/26 | Bjorkelangen | 2-0 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | +1 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (2-0) | Fram Larvik | +0.5 | 4 | T |
| 13/06/26 | Brumunddal | 3-3 (2-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 30/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Oppsal | - | - | B |
| 27/05/26 | Rade | 5-1 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -1.5 | 4 | B |
| 20/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 6-3 (2-3) | FC Lyn Oslo B | +0.25 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | Gjovik Lyn | 1-0 (1-0) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 05/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | +0.5 | 4 | T |
| 27/04/26 | FF Lillehammer | 6-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 20/04/26 | Raelingen | 2-2 (1-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 12/04/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (1-1) | Sandefjord B | - | - | B |
| 07/04/26 | Elverum | 3-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 26/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | T |
| 21/10/25 | Drobak-Frogn IL | 3-3 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +0.5 | 3.75 | H |
| 12/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Kvik Halden | - | - | B |
| 07/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 2-4 (2-2) | Fredrikstad B | +0.75 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Rade
BTHTTBTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 33/22 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Rade | 1-2 (0-1) | Follo | - | - | B |
| 15/08/26 | Rade | 3-2 (1-2) | Drobak-Frogn IL | - | - | T |
| 09/08/26 | Raelingen | 1-1 (0-0) | Rade | - | - | H |
| 01/08/26 | Rade | 8-1 (5-1) | Bjorkelangen | - | - | T |
| 25/07/26 | Gjovik Lyn | 0-3 (0-0) | Rade | - | - | T |
| 28/06/26 | Rade | 3-5 (1-2) | FC Lyn Oslo B | - | - | B |
| 20/06/26 | Drobak-Frogn IL | 1-2 (0-1) | Rade | - | - | T |
| 13/06/26 | Rade | 7-2 (5-1) | Raelingen | - | - | T |
| 06/06/26 | Ostsiden IL | 0-4 (0-2) | Rade | - | - | T |
| 30/05/26 | FF Lillehammer | 8-1 (7-0) | Rade | - | - | B |
| 27/05/26 | Rade | 5-1 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +1.5 | 4 | T |
| 14/05/26 | Oppsal | 1-0 (0-0) | Rade | +1.25 | 4 | B |
| 10/05/26 | Rade | 3-1 (1-0) | Sandefjord B | - | - | T |
| 02/05/26 | Elverum | 3-7 (2-1) | Rade | - | - | T |
| 25/04/26 | Rade | 1-1 (0-1) | Orn-Horten | - | - | H |
| 18/04/26 | Bjorkelangen | 0-9 (0-6) | Rade | - | - | T |
| 11/04/26 | Rade | 6-0 (5-0) | Fram Larvik | - | - | T |
| 06/04/26 | Brumunddal | 2-1 (1-0) | Rade | - | - | B |
| 13/08/25 | Rade | 0-1 (0-1) | Moss | - | - | B |
| 13/04/25 | Rade | 1-2 (1-1) | Lyn Oslo | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1412
Sút cầu môn
56
Tấn công
7577
Tấn công nguy hiểm
4342
Sút ngoài cầu môn
96
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sparta Sarpsborg B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Rade (19 trận)
Ghi 3.53 bàn/trậnMất 1.79 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sparta Sarpsborg B (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Rade (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sparta Sarpsborg B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.33 | 6.50 | 5.30 | 0.82 | 4.75 | 1.02 | 0.84 | 1.75 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.38 | 5.00 | 4.35 | 0.97 | 5.25 | 0.83 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 65.00 ↑ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.70 | 5.00 | 1.50 | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.50 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.30 | 4.60 | 1.43 | 0.79 | 4.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.61 ↑ | 100.00 ↑ | 2.36 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.45 | 4.74 | 3.97 | 0.90 | 5.00 | 0.86 | 0.90 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 55.00 ↑ | 2.12 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.38 | 4.85 | 1.46 | 0.90 | 4.25 | 0.84 | 0.85 | -1.25 | 0.89 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.20 ↑ | 21.00 ↑ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 5.00 | 1.48 | 0.50 | 3.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 0.25 ↓ | 3.50 | 2.50 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.18 | 4.94 | 1.64 | 0.85 | 4.00 | 0.85 | 0.93 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.62 ↑ | 22.03 ↑ | 2.52 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 5.00 | 1.47 | 1.15 | 4.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.50 ↑ | 51.00 ↑ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.39 | 5.10 | 1.50 | 1.17 | 4.50 | 0.61 | 0.65 | -1.50 | 1.10 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 54.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.09 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 5.00 | 1.48 | 0.85 | 4.25 | 0.95 | 0.90 | -1.25 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.60 | 4.40 | 1.62 | 0.55 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sparta Sarpsborg B | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Rade | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).