Kết quả bóng đá trận Sparta Praha U19 vs Tescoma Zlin U19, 18:00 ngày 15/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 18:00 ngày 15/08/2026
Sparta Praha U19 6 Kết thúc HT 4-0 0
Tescoma Zlin U19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Sparta Praha U19 | Phút | |
| Albert Klecar 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 24' | ||
| Matej Fejfar 2 - 0 ⚽ | 24' | |
| Tobias Krejci 3 - 0 ⚽ | 26' | |
| Tobias Krejci 4 - 0 ⚽ | 33' | |
| HT 4-0 | ||
| Matyas Amler 5 - 0 ⚽ | 58' | |
| Radek Ondrousek 6 - 0 ⚽ | 72' | |
| 88' | ||
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 3 | 3 | 9 |
| Ghi bàn | 9 | 2 | 30 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 9 | 17 | 31 |
| Điểm | 3 | 0 | 19 | 3 |
Chủ = Sparta Praha U19 · Khách = Tescoma Zlin U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sparta Praha U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 5 (14%) |
| 1 (17%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (11%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 15 (42%) |
Bảng xếp hạng
Sparta Praha U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 9 | 7 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 8 | - | - |
Tescoma Zlin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 24 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 15 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Sparta Praha U19 12 (60%)Hòa 5 (25%)Tescoma Zlin U19 3 (15%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | +0.75 | 3 | B |
| 03/05/25 | Sparta Praha U19 | 2-0 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.75 | 3 | T |
| 05/10/24 | Tescoma Zlin U19 | 5-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | +0.75 | 3.25 | B |
| 08/06/24 | Sparta Praha U19 | 1-4 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | +1.25 | 3.25 | B |
| 21/02/24 | Tescoma Zlin U19 | 2-2 (1-2) | Sparta Praha U19 | +1 | 3.25 | H |
| 15/04/23 | Sparta Praha U19 | 2-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 17/09/22 | Tescoma Zlin U19 | 2-2 (1-1) | Sparta Praha U19 | - | - | H |
| 23/04/22 | Sparta Praha U19 | 3-1 (2-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 11/09/21 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-0) | Sparta Praha U19 | - | - | T |
| 03/10/20 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (0-2) | Sparta Praha U19 | - | - | T |
| 21/09/19 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (0-0) | Sparta Praha U19 | - | - | T |
| 02/03/19 | Sparta Praha U19 | 1-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3 | T |
| 22/09/18 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (0-2) | Sparta Praha U19 | - | - | T |
| 07/04/18 | Sparta Praha U19 | 2-0 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 23/09/17 | Tescoma Zlin U19 | 3-3 (2-2) | Sparta Praha U19 | - | - | H |
| 08/04/17 | Sparta Praha U19 | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 24/09/16 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-0) | Sparta Praha U19 | - | - | T |
| 05/12/15 | Tescoma Zlin U19 | 2-4 (0-2) | Sparta Praha U19 | +2 | 3.75 | T |
| 04/08/15 | Sparta Praha U19 | 3-1 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | +2 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Sparta Praha U19
TTHTTTBHBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/19 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Sparta Praha U19 | 4-2 (2-2) | West Ham United U19 | - | - | T |
| 07/08/26 | Sparta Praha U19 | 3-2 (1-1) | Braga U19 | - | - | T |
| 05/08/26 | Sparta Praha U19 | 2-2 (2-1) | Right to Dream U19 | - | - | H |
| 11/06/26 | Sparta Praha U19 | 3-1 (1-1) | Sigma Olomouc U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | Slavia Praha U19 | 1-6 (0-3) | Sparta Praha U19 | -0.25 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-0 (0-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Dukla Praha U19 | 2-0 (0-0) | Sparta Praha U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Hradec Kralove U19 | 3-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | -1 | 3.25 | B |
| 01/05/26 | Sparta Praha U19 | 2-3 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +1 | 3.75 | B |
| 25/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Sparta Praha U19 | 4-1 (2-0) | Slovacko U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 5-1 (2-1) | Sparta Praha U19 | 0 | 3.25 | B |
| 20/03/26 | Sparta Praha U19 | 4-2 (0-2) | Slovan Liberec U19 | +1.75 | 4 | T |
| 14/03/26 | MFK Karvina U19 | 3-1 (3-0) | Sparta Praha U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 11/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-4 (1-2) | Pardubice U19 | +1.5 | 3.75 | B |
| 07/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | H |
| 04/03/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | 0 | 2.75 | B |
| 29/11/25 | Sparta Praha U19 | 5-4 (2-1) | Slavia Praha U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | +0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Tescoma Zlin U19
BBBBTBHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/25 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-5 (0-2) | Sigma Olomouc U19 | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | Banik Ostrava U19 | 4-3 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Vysocina Jihlava U19 | 3-2 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-2 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 01/05/26 | Slovacko U19 | 3-2 (2-2) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Slovan Liberec U19 | 2-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | Slavia Praha U19 | 3-5 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 20/03/26 | Hradec Kralove U19 | 2-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.75 | 3 | T |
| 07/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | 0 | 3.5 | B |
| 01/11/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
125
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
02
Sút bóng
195
Sút cầu môn
123
Tấn công
6251
Tấn công nguy hiểm
4426
Sút ngoài cầu môn
72
Đá phạt trực tiếp
109
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
88
Việt vị
12
Quả ném biên
2519
So Sánh Sức Mạnh
57 43
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T12 H5 B3T3 H5 B12
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B1T1 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sparta Praha U19 (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Tescoma Zlin U19 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tescoma Zlin U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sparta Praha U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.25 | 0.85 | 3.50 | 0.92 | 0.88 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 29.00 ↑ | 1.18 ↑ | 6.50 | 0.67 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.42 | 4.45 | 5.30 | 1.02 | 3.75 | 0.80 | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 34.00 ↑ | 1.40 ↑ | 6.50 | 0.53 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 3.57 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.63 | 3.55 | 4.00 | 0.80 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 6.15 ↑ | 10.65 ↑ | 1.24 ↑ | 6.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.41 | 4.60 | 5.20 | 0.80 | 3.50 | 0.96 | 0.85 | 1.25 | 0.91 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.80 ↑ | 34.00 ↑ | 1.40 ↑ | 6.50 | 0.53 ↓ | 1.31 ↑ | 0.25 | 0.60 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.92 | 3.46 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | 0.80 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.86 ↑ | 11.30 ↑ | 1.02 ↑ | 6.50 | 0.66 ↓ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 4.00 | 3.90 | 0.35 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.64 | 4.16 | 3.62 | 0.88 | 3.50 | 0.83 | 0.80 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.69 ↑ | 21.06 ↑ | 2.54 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 2.16 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 4.00 | 3.90 | 0.85 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 226.00 ↑ | 1.30 ↑ | 6.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.00 | 4.03 | 0.88 | 3.50 | 0.82 | 1.55 | 1.50 | 0.46 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.59 ↑ | 6.50 | 0.50 ↓ | 1.46 ↓ | 0.25 | 0.55 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 0.93 | 3.50 | 0.88 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.50 ↑ | 6.50 | 0.50 ↓ | 1.43 ↑ | 0.25 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.00 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.40 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sparta Praha U19 | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Tescoma Zlin U19 | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).