Kết quả bóng đá trận Spalding United vs Worksop Town, 21:00 ngày 29/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Spalding United 3 Kết thúc HT 2-0 1
Worksop Town
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Spalding United | Phút | |
| Bartosz Cybulski 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| Bartosz Cybulski 2 - 0 ⚽ | 37' | |
| 44' | ||
| HT 2-0 | ||
| 57' | ||
| Bartosz Cybulski 3 - 0 ⚽ | 58' | |
| 60' | ||
| 66' | ⚽ 3 - 1 Vaughan Redford | |
| 81' | ||
| 84' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 15 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 12 | 14 |
| Điểm | 4 | 0 | 14 | 18 |
Chủ = Spalding United · Khách = Worksop Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spalding United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 6 (50%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Spalding United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 42 | 25 | 10 | 7 | 103 | 54 | 85 | 2 |
| Sân nhà | 23 | 14 | 5 | 4 | 57 | 28 | 47 | 2 |
| Sân khách | 19 | 11 | 5 | 3 | 46 | 26 | 38 | 3 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Worksop Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 10 | 6 | 19 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 21 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 16 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — Spalding United
BHBTHHTHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Chester FC | 1-0 (0-0) | Spalding United | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Spalding United | 0-0 (0-0) | Macclesfield Town | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | Spalding United | 0-1 (0-1) | Oxford City | +0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Radcliffe Borough | 0-2 (0-0) | Spalding United | 0 | 3 | T |
| 18/07/26 | Spalding United | 2-2 (0-2) | Scunthorpe United | - | - | H |
| 04/05/26 | Spalding United | 2-2 (1-0) | Real Bedford | +0.25 | 3.25 | H |
| 30/04/26 | Spalding United | 1-0 (0-0) | Halesowen Town | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Worcester City | 4-4 (0-2) | Spalding United | - | - | H |
| 18/04/26 | Leiston FC | 2-2 (1-0) | Spalding United | - | - | H |
| 11/04/26 | Spalding United | 1-3 (1-1) | Stratford Town | - | - | B |
| 06/04/26 | Barwell | 0-2 (0-2) | Spalding United | - | - | T |
| 03/04/26 | Spalding United | 3-1 (1-1) | Stourbridge | - | - | T |
| 28/03/26 | Spalding United | 0-2 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | B |
| 21/03/26 | St Ives Town | 1-1 (1-0) | Spalding United | - | - | H |
| 14/03/26 | Spalding United | 3-2 (0-1) | Halesowen Town | - | - | T |
| 07/03/26 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Spalding United | - | - | B |
| 28/02/26 | Spalding United | 3-0 (3-0) | Redditch United | - | - | T |
| 21/02/26 | Royston Town | 0-3 (0-0) | Spalding United | - | - | T |
| 14/02/26 | Spalding United | 3-0 (1-0) | Alvechurch | - | - | T |
| 07/02/26 | Sudbury | 0-1 (0-1) | Spalding United | - | - | T |
Thành tích gần đây — Worksop Town
BBTTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/12 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Worksop Town | 0-3 (0-1) | Hereford FC | +0.5 | 2.75 | B |
| 19/08/26 | Hebburn Town | 1-0 (0-0) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Worksop Town | 2-1 (1-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Darlington | 1-2 (0-1) | Worksop Town | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Worksop Town | 1-0 (0-0) | Mickleover Sports | - | - | T |
| 25/07/26 | Worksop Town | 4-0 (1-0) | Garforth Town AFC | - | - | T |
| 15/07/26 | South Normanton Athletic | 3-4 (0-0) | Worksop Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Worksop Town | 3-1 (2-0) | Ilkeston Town | - | - | T |
| 08/07/26 | Retford United | 0-3 (0-1) | Worksop Town | - | - | T |
| 04/07/26 | Worksop Town | 4-2 (3-1) | Hallam | +1.5 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Chorley FC | 2-1 (2-0) | Worksop Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Worksop Town | 8-0 (6-0) | Peterborough Sports | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Spennymoor Town | 0-1 (0-1) | Worksop Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Worksop Town | 1-2 (0-1) | Buxton FC | 0 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Alfreton Town | 1-1 (0-1) | Worksop Town | 0 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Worksop Town | 2-0 (1-0) | Radcliffe Borough | 0 | 3 | T |
| 21/03/26 | Worksop Town | 1-0 (1-0) | AFC Fylde | -1 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Marine | 4-2 (1-1) | Worksop Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Bedford Town | 0-2 (0-1) | Worksop Town | -0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Worksop Town | 2-3 (0-3) | Hereford FC | 0 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1512
Sút cầu môn
1512
Tấn công
7279
Tấn công nguy hiểm
4650
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
23%77%
TL kiểm soát bóng (HT)
16%84%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spalding United (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Worksop Town (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Spalding United (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUU
Worksop Town (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spalding United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1861 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 0.92 | 2.75 | 0.85 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.12 | 3.40 | 2.82 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.35 ↓ | 2.79 ↓ | 0.95 ↓ | 2.75 | 0.87 ↑ | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.45 | 2.75 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.13 | 3.15 | 2.55 | 0.62 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 2.17 ↑ | 3.25 ↑ | 2.70 ↑ | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.11 | 3.40 | 2.84 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.35 ↓ | 2.79 ↓ | 0.95 ↓ | 2.75 | 0.87 ↑ | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.55 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.13 ↓ | 3.40 | 2.60 ↑ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.94 ↓ | 0.25 | 0.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.19 | 3.16 | 2.71 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.00 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.22 ↑ | 3.23 ↑ | 2.76 ↑ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.86 ↑ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.83 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.33 | 3.33 | 2.71 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 1.02 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.10 ↑ | 42.00 ↑ | 2.12 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.30 ↓ | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 106.00 ↑ | 8.49 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.16 | 3.33 | 2.98 | 0.97 | 2.75 | 0.79 | 0.90 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.09 ↓ | 10.33 ↑ | 30.65 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.30 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 3.45 | 2.74 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.70 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.96 ↑ | 4.50 | 0.40 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.03 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.70 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.80 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.90 ↑ | 4.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spalding United | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Worksop Town | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).