Kết quả bóng đá trận Spalding United vs Macclesfield Town, 01:45 ngày 19/08/2026
National League North (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Spalding United 0 Kết thúc HT 0-0 0
Macclesfield Town
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Spalding United | Phút | |
| 5' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 85' | ||
| 85' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 12 | 8 |
| Điểm | 4 | 9 | 14 | 24 |
Chủ = Spalding United · Khách = Macclesfield Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spalding United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (15%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Spalding United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 42 | 25 | 10 | 7 | 103 | 54 | 85 | 2 |
| Sân nhà | 23 | 14 | 5 | 4 | 57 | 28 | 47 | 2 |
| Sân khách | 19 | 11 | 5 | 3 | 46 | 26 | 38 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 9 | - | - |
Macclesfield Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 3 | 16 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Spalding United 1 (100%)Hòa 0 (0%)Macclesfield Town 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/24 | Spalding United | 8-0 (3-0) | Macclesfield Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Spalding United
BTHHTHHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Spalding United | 0-1 (0-1) | Oxford City | +0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Radcliffe Borough | 0-2 (0-0) | Spalding United | 0 | 3 | T |
| 18/07/26 | Spalding United | 2-2 (0-2) | Scunthorpe United | - | - | H |
| 04/05/26 | Spalding United | 2-2 (1-0) | Real Bedford | +0.25 | 3.25 | H |
| 30/04/26 | Spalding United | 1-0 (0-0) | Halesowen Town | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Worcester City | 4-4 (0-2) | Spalding United | - | - | H |
| 18/04/26 | Leiston FC | 2-2 (1-0) | Spalding United | - | - | H |
| 11/04/26 | Spalding United | 1-3 (1-1) | Stratford Town | - | - | B |
| 06/04/26 | Barwell | 0-2 (0-2) | Spalding United | - | - | T |
| 03/04/26 | Spalding United | 3-1 (1-1) | Stourbridge | - | - | T |
| 28/03/26 | Spalding United | 0-2 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | - | - | B |
| 21/03/26 | St Ives Town | 1-1 (1-0) | Spalding United | - | - | H |
| 14/03/26 | Spalding United | 3-2 (0-1) | Halesowen Town | - | - | T |
| 07/03/26 | Needham Market | 2-0 (1-0) | Spalding United | - | - | B |
| 28/02/26 | Spalding United | 3-0 (3-0) | Redditch United | - | - | T |
| 21/02/26 | Royston Town | 0-3 (0-0) | Spalding United | - | - | T |
| 14/02/26 | Spalding United | 3-0 (1-0) | Alvechurch | - | - | T |
| 07/02/26 | Sudbury | 0-1 (0-1) | Spalding United | - | - | T |
| 31/01/26 | Spalding United | 2-2 (0-2) | Bishop's Stortford | - | - | H |
| 24/01/26 | Spalding United | 1-2 (1-0) | Banbury United | - | - | B |
Thành tích gần đây — Macclesfield Town
TTTHTHTHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-0) | Radcliffe Borough | +0.75 | 3 | T |
| 08/08/26 | Marine | 0-1 (0-0) | Macclesfield Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Macclesfield Town | 2-0 (1-0) | FC United of Manchester | +1 | 3 | T |
| 29/07/26 | Tamworth | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | -0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Altrincham | 2-5 (2-3) | Macclesfield Town | 0 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Warrington Town AFC | 2-2 (1-2) | Macclesfield Town | +1.5 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Macclesfield Town | 2-1 (2-0) | Wolverhampton U21 | - | - | T |
| 15/07/26 | leek Town | 1-1 (1-1) | Macclesfield Town | +1 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Hyde F.C. | 0-3 (0-0) | Macclesfield Town | +1.25 | 3 | T |
| 02/05/26 | Kidderminster Harriers | 3-1 (2-0) | Macclesfield Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Radcliffe Borough | 1-0 (0-0) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | B |
| 22/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-0) | Southport FC | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-2) | Spennymoor Town | +1 | 3 | B |
| 15/04/26 | South Shields | 4-1 (3-1) | Macclesfield Town | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Merthyr Town | 1-2 (0-0) | Macclesfield Town | +0.75 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-1) | Chester FC | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Buxton FC | 2-4 (1-2) | Macclesfield Town | 0 | 2.75 | T |
| 01/04/26 | Hereford FC | 0-2 (0-0) | Macclesfield Town | +0.5 | 3 | T |
| 25/03/26 | Alfreton Town | 0-2 (0-1) | Macclesfield Town | +0.75 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1120
Sút cầu môn
35
Tấn công
70101
Tấn công nguy hiểm
3861
Sút ngoài cầu môn
815
Đá phạt trực tiếp
89
TL kiểm soát bóng
35%65%
TL kiểm soát bóng (HT)
31%69%
Phạm lỗi
88
Việt vị
10
Quả ném biên
1926
So Sánh Sức Mạnh
47 53
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
8 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
8 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spalding United (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Macclesfield Town (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Spalding United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Macclesfield Town (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spalding United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1874 | |
| Sân nhà | Moss Rose Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 6028 |
| HLV | John Rooney | |
| Khu vực | Macclesfield Town |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.20 | 0.92 | 2.75 | 0.92 | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 4.80 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.15 | 0.85 | 2.75 | 0.92 | 0.88 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.45 | 1.98 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.78 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 9.09 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.55 | 2.15 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.17 ↓ | 6.75 ↑ | 3.40 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.02 | 0.75 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 12.53 ↑ | 1.14 ↓ | 7.67 ↑ | 3.67 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.45 | 1.98 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.78 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 9.09 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.94 | 3.35 | 1.95 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 3.03 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 3.03 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.08 | 3.17 | 2.00 | 0.92 | 2.75 | 0.88 | 0.82 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.87 | 3.50 | 2.12 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.88 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 17.10 ↑ | 1.02 ↓ | 12.60 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.91 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.10 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 1.08 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.95 | 3.37 | 2.16 | 0.93 | 2.75 | 0.82 | 0.87 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 13.14 ↑ | 1.15 ↓ | 8.14 ↑ | 3.19 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.87 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.92 | 3.60 | 2.20 | 0.80 | 2.75 | 0.89 | 0.80 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.95 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spalding United | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Macclesfield Town | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).