Kết quả bóng đá trận Southside Eagles vs SWQ Thunder, 13:45 ngày 09/08/2026
Queensland Ngoại hạng 2 · 13:45 ngày 09/08/2026
Southside Eagles 2 Kết thúc HT 0-1 5
SWQ Thunder
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Southside Eagles | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 | |
| 24' | ⚽ 0 - 3 | |
| 24' | ⚽ 0 - 4 | |
| 24' | ⚽ 0 - 5 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 5 ⚽ | 58' | |
| 62' | ⚽ 1 - 6 Alick Gaske | |
| 66' | ⚽ 1 - 7 | |
| 67' | ⚽ 1 - 8 | |
| 72' | ⚽ 1 - 9 | |
| 2 - 9 ⚽ | 80' | |
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 10 | 3 | 20 | 13 |
| Điểm | 0 | 7 | 11 | 18 |
Chủ = Southside Eagles · Khách = SWQ Thunder
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Southside Eagles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (16%) | Thắng/Thắng | 10 (37%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 5 (20%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 3 (12%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 6 (24%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Bảng xếp hạng
Southside Eagles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 4 | 11 | 43 | 48 | 25 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 3 | 4 | 26 | 25 | 15 | 8 |
| Sân khách | 11 | 3 | 1 | 7 | 17 | 23 | 10 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 8 | - | - |
SWQ Thunder
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 14 | 3 | 5 | 51 | 25 | 45 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 7 | 3 | 1 | 25 | 10 | 24 | 2 |
| Sân khách | 11 | 7 | 0 | 4 | 26 | 15 | 21 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Southside Eagles 5 (33%)Hòa 2 (13%)SWQ Thunder 8 (53%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | SWQ Thunder | 2-1 (0-1) | Southside Eagles | - | - | B |
| 16/08/25 | SWQ Thunder | 1-1 (1-1) | Southside Eagles | -0.75 | 3.75 | H |
| 05/08/25 | Southside Eagles | 3-0 (1-0) | SWQ Thunder | - | - | T |
| 03/08/24 | SWQ Thunder | 2-1 (2-0) | Southside Eagles | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/04/24 | Southside Eagles | 1-3 (1-2) | SWQ Thunder | -1 | 3.25 | B |
| 29/07/23 | Southside Eagles | 0-4 (0-1) | SWQ Thunder | -0.75 | 3.5 | B |
| 30/04/23 | SWQ Thunder | 0-5 (0-1) | Southside Eagles | -0.5 | 3 | T |
| 12/02/23 | SWQ Thunder | 0-2 (0-2) | Southside Eagles | - | - | T |
| 29/05/22 | SWQ Thunder | 3-0 (1-0) | Southside Eagles | -0.75 | 3.75 | B |
| 03/05/22 | Southside Eagles | 4-2 (3-0) | SWQ Thunder | -1 | 3.5 | T |
| 19/09/21 | Southside Eagles | 1-1 (0-0) | SWQ Thunder | -1.75 | 3.75 | H |
| 15/05/21 | SWQ Thunder | 2-0 (0-0) | Southside Eagles | -1 | 3.75 | B |
| 07/11/20 | SWQ Thunder | 4-0 (1-0) | Southside Eagles | - | - | B |
| 30/08/20 | Southside Eagles | 1-8 (1-3) | SWQ Thunder | -1.75 | 4.25 | B |
| 08/01/19 | SWQ Thunder | 1-2 (1-0) | Southside Eagles | -1.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Southside Eagles
BTHHTTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Souths United | 2-1 (2-0) | Southside Eagles | +0.25 | 3.75 | B |
| 26/07/26 | Southside Eagles | 7-1 (2-1) | Samford Ranges | +1.5 | 4 | T |
| 18/07/26 | Caloundra | 3-3 (3-1) | Southside Eagles | - | - | H |
| 11/07/26 | Southside Eagles | 1-1 (0-0) | Pine Hills | -0.5 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Moreton City Excelsior Reserve | 0-2 (0-2) | Southside Eagles | - | - | T |
| 20/06/26 | Southside Eagles | 2-1 (0-1) | Brisbane Knights | +0.5 | 4 | T |
| 16/06/26 | Virginia United | 2-1 (1-1) | Southside Eagles | - | - | B |
| 06/06/26 | Southside Eagles | 1-2 (1-0) | Grange Thistle SC | -1 | 4 | B |
| 31/05/26 | Taringa Rovers | 1-3 (1-0) | Southside Eagles | -0.75 | 3.75 | T |
| 23/05/26 | SWQ Thunder | 2-1 (0-1) | Southside Eagles | - | - | B |
| 16/05/26 | Southside Eagles | 5-4 (1-2) | Mitchelton FC | - | - | T |
| 03/05/26 | Southside Eagles | 1-0 (0-0) | Souths United | -0.75 | 4 | T |
| 25/04/26 | Southside Eagles | 2-4 (1-2) | Caloundra | - | - | B |
| 18/04/26 | Samford Ranges | 1-2 (0-1) | Southside Eagles | - | - | T |
| 11/04/26 | Pine Hills | 4-1 (1-1) | Southside Eagles | 0 | 3.5 | B |
| 31/03/26 | Southside Eagles | 0-6 (0-2) | Ripley Valley FC | - | - | B |
| 28/03/26 | Southside Eagles | 2-2 (1-1) | Moreton City Excelsior Reserve | -1 | 4 | H |
| 20/03/26 | Brisbane Knights | 2-0 (0-0) | Southside Eagles | +0.25 | 3.75 | B |
| 17/03/26 | Grange Thistle SC | 3-2 (1-0) | Southside Eagles | -0.5 | 4 | B |
| 14/03/26 | Southside Eagles | 1-3 (1-1) | Virginia United | +0.75 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — SWQ Thunder
TTBHTBHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SWQ Thunder | 5-1 (4-1) | Samford Ranges | - | - | T |
| 25/07/26 | SWQ Thunder | 2-0 (1-0) | Caloundra | - | - | T |
| 18/07/26 | Pine Hills | 3-1 (2-0) | SWQ Thunder | - | - | B |
| 11/07/26 | SWQ Thunder | 3-3 (1-3) | Moreton City Excelsior Reserve | - | - | H |
| 04/07/26 | Brisbane Knights | 0-3 (0-2) | SWQ Thunder | - | - | T |
| 25/06/26 | Grange Thistle SC | 2-1 (0-1) | SWQ Thunder | -0.25 | 3.5 | B |
| 21/06/26 | SWQ Thunder | 1-1 (0-0) | Virginia United | +0.75 | 3.5 | H |
| 07/06/26 | SWQ Thunder | 2-0 (1-0) | Taringa Rovers | - | - | T |
| 31/05/26 | Mitchelton FC | 0-2 (0-2) | SWQ Thunder | +1 | 3.75 | T |
| 23/05/26 | SWQ Thunder | 2-1 (0-1) | Southside Eagles | - | - | T |
| 16/05/26 | Souths United | 0-3 (0-0) | SWQ Thunder | - | - | T |
| 03/05/26 | Samford Ranges | 1-3 (1-2) | SWQ Thunder | +1.5 | 4 | T |
| 29/04/26 | SWQ Thunder | 1-2 (1-0) | Capalaba Bulldogs | - | - | B |
| 26/04/26 | SWQ Thunder | 1-2 (1-1) | Pine Hills | +1.75 | 4.25 | B |
| 18/04/26 | Caloundra | 3-5 (2-3) | SWQ Thunder | - | - | T |
| 11/04/26 | Moreton City Excelsior Reserve | 3-0 (1-0) | SWQ Thunder | -0.25 | 3.75 | B |
| 07/04/26 | SWQ Thunder | 4-0 (0-0) | Brisbane Knights | - | - | T |
| 21/03/26 | Virginia United | 0-3 (0-0) | SWQ Thunder | 0 | 3.75 | T |
| 14/03/26 | SWQ Thunder | 1-1 (0-0) | Grange Thistle SC | 0 | 3.75 | H |
| 07/03/26 | Taringa Rovers | 1-0 (0-0) | SWQ Thunder | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Phạt góc (HT)
20
Tấn công
11
Đá phạt trực tiếp
02
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B8T8 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Southside Eagles (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 2.36 bàn/trận
SWQ Thunder (27 trận)
Ghi 2.11 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 4 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Southside Eagles (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (50%)Hòa 1 (8%)Bại 5 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (42%)Hòa 1 (8%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUO
SWQ Thunder (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (38%)Hòa 1 (13%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (13%)Xỉu 7 (88%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUVUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Southside Eagles | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.00 | 4.50 | 1.55 | 1.04 | 3.50 | 0.77 | 0.94 | -1.00 | 0.89 |
| Live | 3.80 ↓ | 4.30 ↓ | 1.60 ↑ | 1.04 | 3.50 | 0.77 | 0.82 ↓ | -1.00 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.90 | 4.00 | 1.70 | 0.84 | 3.25 | 0.98 | 0.87 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 5.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.50 ↓ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.84 ↓ | 0.94 ↑ | -1.00 | 0.85 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 4.00 | 2.20 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 3.80 ↓ | 1.60 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 3.85 | 1.84 | 0.86 | 3.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.98 ↑ | 3.70 ↓ | 1.56 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.55 | 4.10 | 1.52 | 0.92 | 3.50 | 0.84 | 0.98 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 4.15 ↓ | 4.00 ↓ | 1.59 ↑ | 0.99 ↑ | 3.50 | 0.77 ↓ | 0.77 ↓ | -1.00 | 0.99 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 3.81 | 1.96 | 0.92 | 3.75 | 0.76 | 0.92 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 4.16 ↑ | 4.07 ↑ | 1.51 ↓ | 0.76 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 0.85 ↓ | -1.00 | 0.83 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 4.00 | 2.00 | 0.36 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.25 ↓ | 1.70 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 4.10 | 1.88 | 0.83 | 3.75 | 0.69 | 0.71 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 4.30 ↑ | 4.50 ↑ | 1.56 ↓ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.75 ↑ | 0.87 ↑ | -1.00 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.16 | 3.62 | 1.88 | 0.81 | 3.25 | 0.90 | 0.83 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 4.61 ↑ | 4.22 ↑ | 1.52 ↓ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.81 ↓ | 0.91 ↑ | -1.00 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.70 | 4.10 | 1.98 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 3.20 ↓ | 1.72 ↓ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.87 | 3.98 | 1.99 | 0.91 | 3.75 | 0.78 | 0.89 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 3.89 ↑ | 4.50 ↑ | 1.66 ↓ | 0.94 ↑ | 3.50 | 0.80 ↑ | 0.63 ↓ | -1.25 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 4.20 | 1.91 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 3.70 ↑ | 4.33 ↑ | 1.62 ↓ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | 1.00 ↑ | -0.75 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.50 | 3.80 | 1.57 | 0.85 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↓ | 3.00 ↓ | 1.75 ↑ | 0.53 ↓ | 1.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.