Kết quả bóng đá trận Southern United vs Marist FC, 09:15 ngày 09/08/2026
S League (Quần đảo Solomon) · 09:15 ngày 09/08/2026
Southern United 1 Kết thúc HT 1-1 2
Marist FC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Southern United | Phút | |
| 2' | ||
| 6' | ||
| 30' | ||
| 39' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 45' | |
| 45+2' | ||
| HT 1-1 | ||
| 58' | ||
| 78' | ⚽ 1 - 2 | |
| 84' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 15 | 3 | 32 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 15 | 21 |
| Điểm | 9 | 0 | 20 | 7 |
Chủ = Southern United · Khách = Marist FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Southern United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 5 (26%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 7 (37%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 5 (26%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Southern United 1 (20%)Hòa 1 (20%)Marist FC 3 (60%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/06/25 | Southern United | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | B |
| 22/07/23 | Southern United | 2-1 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 17/07/22 | Marist FC | 1-0 (0-0) | Southern United | - | - | B |
| 07/08/21 | Marist FC | 0-0 (0-0) | Southern United | - | - | H |
| 14/03/21 | Marist FC | 2-1 (1-1) | Southern United | - | - | B |
Thành tích gần đây — Southern United
TTBHTHBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/20 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Southern United | 3-1 (2-1) | SOSA | - | - | T |
| 25/07/26 | Ghupo FC | 1-4 (0-3) | Southern United | - | - | T |
| 25/10/25 | Central Coast Football Club | 4-1 (2-0) | Southern United | - | - | B |
| 18/10/25 | Malaita Kingz | 3-3 (1-3) | Southern United | - | - | H |
| 11/10/25 | Laugu United | 0-4 (0-2) | Southern United | - | - | T |
| 01/10/25 | Waneagu United | 1-1 (1-0) | Southern United | - | - | H |
| 27/09/25 | Southern United | 1-4 (1-1) | Green Shield FC | - | - | B |
| 24/09/25 | Southern United | 1-4 (1-1) | Ghupo FC | - | - | B |
| 20/09/25 | Southern United | 0-1 (0-0) | FC Juniper | - | - | B |
| 06/09/25 | Southern United | 4-1 (1-1) | Honiara City FC | - | - | T |
| 28/06/25 | Southern United | 0-5 (0-0) | Central Coast Football Club | - | - | B |
| 21/06/25 | Malaita Kingz | 6-2 (3-2) | Southern United | - | - | B |
| 14/06/25 | Southern United | 1-2 (0-2) | Laugu United | - | - | B |
| 01/06/25 | Southern United | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | B |
| 24/05/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | Southern United | - | - | B |
| 10/05/25 | FC Juniper | 3-3 (1-1) | Southern United | - | - | H |
| 04/05/25 | Southern United | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | B |
| 25/09/24 | Central Coast Football Club | 7-0 (3-0) | Southern United | - | - | B |
| 23/09/23 | Southern United | 0-3 (0-0) | Solomon Warriors FC | - | - | B |
| 13/09/23 | Central Coast Football Club | 4-0 (1-0) | Southern United | - | - | B |
Thành tích gần đây — Marist FC
TBHBTBTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Laugu United | 2-4 (0-2) | Marist FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Marist FC | 0-1 (0-0) | Central Coast Football Club | - | - | B |
| 26/10/25 | Marist FC | 1-1 (0-1) | Green Shield FC | - | - | H |
| 18/10/25 | Waneagu United | 2-1 (1-0) | Marist FC | - | - | B |
| 12/10/25 | Marist FC | 2-1 (1-0) | FC Juniper | - | - | T |
| 28/09/25 | Honiara City FC | 6-0 (3-0) | Marist FC | - | - | B |
| 24/09/25 | Kossa FC | 1-2 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 06/09/25 | Ghupo FC | 2-1 (1-0) | Marist FC | - | - | B |
| 29/06/25 | Green Shield FC | 0-0 (0-0) | Marist FC | - | - | H |
| 21/06/25 | Marist FC | 2-1 (0-0) | Waneagu United | - | - | T |
| 15/06/25 | FC Juniper | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 07/06/25 | Marist FC | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | B |
| 01/06/25 | Southern United | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 17/05/25 | Central Coast Football Club | 6-3 (3-1) | Marist FC | - | - | B |
| 03/05/25 | Laugu United | 1-1 (1-0) | Marist FC | - | - | H |
| 27/04/25 | Marist FC | 0-2 (0-2) | Kossa FC | - | - | B |
| 22/09/24 | Waneagu United | 2-1 (0-0) | Marist FC | - | - | B |
| 23/09/23 | Honiara City FC | 1-2 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 13/09/23 | Marist FC | 0-2 (0-0) | Solomon Warriors FC | - | - | B |
| 06/08/23 | Henderson Eels FC | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
32
Sút bóng
2717
Sút cầu môn
1311
Tấn công
11393
Tấn công nguy hiểm
7758
Sút ngoài cầu môn
146
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B3T3 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Southern United (21 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 2.19 bàn/trận
Marist FC (23 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Southern United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.10 | 1.02 | 3.25 | 0.82 | 0.94 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.14 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.70 | 2.88 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 1.37 ↑ | 3.50 | 0.54 ↓ | 1.30 ↑ | 0.25 | 0.56 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.04 | 3.43 | 2.66 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.82 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 14.80 ↑ | 3.26 ↓ | 1.28 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.72 | 0.93 | 3.25 | 0.78 | 0.90 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 18.97 ↑ | 4.97 ↑ | 1.15 ↓ | 2.21 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.80 | 2.80 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 0.84 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 63.00 ↑ | 11.70 ↑ | 1.02 ↓ | 4.89 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.75 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Southern United | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Marist FC | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).